RP tổng hợp ngày 5/5/2017

Lượt xem: 6,369

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin chào các vị đồng dâm, lâu quá ko gặp:):)
Tình hình là thứ 6 rồi có vài kèo vui, cũng đi khảo sát 1 vài chỗ trong quận mình nên hôm nay mạn phép viết vài dòng để các đồng dâm có thêm thông tin:p:p. Nếu như các đồng dâm có sở thích 1 tuần đi 4 lần thì nay dâm hiệp xin mạn phép 1 tuần đi 1 lần thôi, nhưng 1 lần sẽ đi 4 quán :p:p

Chiều hôm mùng 5 có hẹn với mấy tay đồng nghiệp cũ, hẹn 5h chiều mà mấy khứa chưa ai tới:confused:, nên dời lại tới 7h. Trong lúc ấy đâu biết làm gì, nhìn qua bên đường thấy quán Mỹ Gia Cát Tường (QL13, qua cầu Vĩnh Bình khoảng 1km), nghĩ trong đầu chưa thấy ae nào trên này Rp nên thôi chuột bạch thử để về RP cho các đồng dâm:D:D:D

Vừa bước vào cảm nhận đầu tiên đây là 1 khu phức hợp luôn, khuôn viên cực kì rộng bao gồm hồ bơi, nhà hàng, karaoke...., nói chung là cũng "Sài Gòn" lắm.... chạy tới anh bảo vệ hỏi "Massage chỗ nào sư huynh ơi"!!

Nhanh như cắt, anh bảo vệ chạy lại dắt xe dùm và chỉ rẽ phải để vào Massage.Mà lạ 1 cái chỉ có duy nhất tui gửi xe để vào Massage, trong lòng nghĩ bụng cũng hơi ớn ớn. Vừa bước vào quán gặp ngay 1 e teen đang ngồi giỡn vs con chó Nhật:cool::cool::cool:, nghĩ bụng cỡ em này cũng ngon rồi. Rồi ok mua vé

Ở đây có 2 loại, Thường 100 và Vip 200

Oke 1 Vip, đánh giá phòng ốc như sau: Sạch sẽ, một chút nhạc hòa tấu du dương, có lẽ nhỉnh hơn bên phòng Vip của Như Thủy 1 chút vì ở đây có lót thảm, phòng thơm nồng mùi dầu nóng, phòng xông ướt đủ hơi, ko quá nóng, nền phòng xông hơi hoàn toàn là sỏi. Bồn tắm thì hơi lạ hơn mỗi chỗ khác đó là bồn tắm ở đây được xây cao lên, tui bước lên tắm có cảm giác y như một ông vua bước lên ngai vàng vậy:D:D:D, cảm giác nó lạ lắm

Bước vào là 1 em tầm 25t, mũi cao, tướng cao ráo, hơi bự con, quê Thái Bình (mới đầu cứ nghĩ e người nước ngoài vì khuôn mặt và giọng nói ko giống người Kinh mình:D:D)

Chào hỏi xã giao một lúc, tắm rửa kì cọt các kiểu cũng tới lúc lên giường với em. Ma-xa ok tốt, làm nhiệt tình chứ ko phải qua loa bỏ chỗ này sót chỗ kia.

Đây là phần buồn: Mát-gần ko có skill gì đặc biệt, lưu ý với các dâm hiệp ở đây HJ hoàn toàn chứ ko có BJ nhé, ko bb luôn, Hj dâm hiệp tip 300 còn xin thêm:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Còn đây là phần vui nè: ở đây KTV ko được lưu trú:cool:, hoàn toàn phải thuê phòng trọ ngoài cho nên các vị sẽ có cơ hội ra ngoài ngay và liền với mấy em luôn.:D:D:D

Ngồi nc dâm hiệp kể chút xíu nữa có đi nhậu với bạn, ẽm cũng có ý muốn đi chung rồi sau đó đi đâu cũng được nhưng dành xin lỗi ẽm vì đi chung với toàn bạn thân nên phải đàng hoàng, bậy là chết nên xin hẹn với e lần sau
Tổng 200 vé 300 tip 20 bảo vệ

Nhậu xong các best friend lại nổi hứng, OK vào Như Thủy gặp tình cũ một tí, vào mua vé Vip yêu cầu Trâm
Trâm bước vào, vẫn khuôn mặt ấy, vẫn cái vòng 1 ấy đã làm dâm hiệp thao thức bao nhiêu đêm, nhưng....

... nhưng bây giờ xuống cấp hơn 1 tí:(:(:(. Vừa gặp e e đã nhận ngay ra mình, 2 đứa lao vào chuyện trò thao thao bất tuyệt, vừa tắm xong là e đè ngay lên giường:eek:

Con gái mà, ngay gái 18 nữa,,, sức lực vô biên, dâm hiệp thì cứ xoay sở trên giường triền miên, thôi đành nằm yên tận hưởng:cool:

Em này dâm hiệp kết nhất ở V1, trời ơi nó đã:p:p:p y như trăng rằm vậy, phải thú thật là em có tình cảm với mình nên đêm đó chính xác phải gọi là DÂM HIỆP BỊ HẤP DIÊM TOÀN TẬP.

Em ngậm thằng nhỏ y như là một món quà quý của em vậy, em nâng niu nhẹ nhàng như thể đây là đêm cuối của 2 đứa ấy, E lên xuống nhịp nhàng, lâu lâu khững lại rồi lấy lưỡi thi triển, sau đó e cởi bra, kéo áo lên hết mức có thể để lộ ra cái vòng 1 kinh điển ấy (giờ viết tới khúc này lại thấy thèm):oops::oops:, sau đó e cho dâm hiệp thưởng thức thoải mái V1

E từ từ kéo quần xuống tới gót chân rồi lấy tay của dâm hiệp đưa vào khe suối tự nhiên của em nó nhưng hỡi ôi, hỡi ôi dâm hiệp thỏ thẻ nhỏ vào tai em " Trâm ơi, anh ra rồi" :confused::confused:. Nhắc tới khúc này mắc cười làm sao ấy, em Trâm thì thở dài 1 hơi rồi ánh mắt lạc trôi theo phương nào, nhìn khuôn mặt em nó lộ rõ vẻ bất ngờ và thất vọng luôn, cũng đúng thôi vì em nó đã sẵn sàng đón nhận đôi tay của dâm hiệp rồi mà lại làm em nó thất vọng:oops::oops::oops:

Tình cảnh lúc ấy bi đát lắm, người đứng mặt thẫn thờ, kẻ nằm mặt thờ ơ...

Sau đó Trâm lặng lẽ kéo quần mặc áo trở lại, bỏ dâm hiệp nằm đó bơ vơ 1 mình, 2 đứa cũng ko nói ko rằng gì, thế rồi dâm hiệp đành ra về trong tủi hổ và chắc đây là lần cuối gặp lại em:(:(

Trong lúc lai rai với mấy bạn già, bất ngờ có mí em lại tiếp thị Massage Linh Chi hay Mỹ Chi gì đó mới khai trương, nhìn mí em cũng khá nên vào xem thử thực hư ntn. Quán này nằm ở khu Việt Lập, đằng sau quán Ốc Chung Cư nhé các bác

Giá vé trên card là 80 nhưng khi vào mới biết 80 là ban ngày, ban đêm là 120. :cool:

Nghĩ bị quẻ rồi, nhưng thôi vào thử xem sao, được thì mốt đi tiếp ko được thì coi như ngu lần thứ N đi :D:D

Chạy vào tầng hầm thì hỡi ôi 1 anh khách đang gây sự với locker, locker nhìn cũng hổ báo mà anh khách cũng ko thua gì, 2 bên cứ gầm gừ nhau về chuyện tiền tip mãi. Nói tới đây thì thôi Frank tui cũng xin khuyên các dâm hiệp rằng đã vào những khu vùng ven như Bình Dương rồi cách tốt nhất là ưng thì chơi, ko ưng thì thôi chứ đừng dây dưa với tụi locker này, vì họ đã mở được tiệm thì mấy chuyện này nó nhỏ như con thỏ với họ thôi

Thấy ớn quá thôi đi lên mua vé, mua vé xong đi thang máy lên tầng 3...

Đánh giá phòng ốc, mới xây nên cũng mới, theo ý kiến riêng của tui nha : phòng ko biết cách trang trí, xông ướt quá nóng và ngộp, bồn tắm ko có nước nóng.

Đến lượt KTV, lần đầu là vào 1 chị tầm U30:confused::confused: (nhìn nản lắm). Vừa vào chị cứ như sợ tui đổi người ấy, cứ sáp sáp vào người tui như kiểu "nè nè, vào e tắm cho"... Cảm giác nó chán ko nói nên lời

Kêu đổi người thì cái mặt xị ra 1 cục, nói là ghét này ghét nọ nữa. :confused::confused::confused:

Em thứ 2 lên thay thì 1 em teen, mặt mũi cũng được, để tóc y Hồng Hài Nhi nhưng dài hơn 1 tí, tới đây là đỉnh điểm cho sự chán ngán của Frank tui nè: Thế đéo nào nói chuyện ra chỉ toàn là chuyện đánh lộn:mad::mad::mad:, mình mẩy thì xâm bấy bá:mad::mad::mad:

Các bác cứ nghĩ xem đi Massage mà KTV toàn kể 1 cách thao thao bất tuyệt về chuyện đánh lộn của mình, đánh từ thằng này tới con kia, từ thằng khách tới thằng bồ... mà lại kể với cái giọng đầy trẻ trâu kèm theo cái niềm tự hào nữa mới nản:confused::confused::confused:

Thôi tới đây chịu hết nổi rồi, nói anh có việc gấp hẹn em lần sau, tip cho em 200k xem như đó đúng là ngu lần thứ N. Tới đây xin khuyên các bác 1 điều rằng, quán nào mới mở các bác bước vào thì các bác cứ tin là 70% là xui và chỉ có 30% là may mắn thôi, Cái môn này nó vậy đấy:rolleyes::rolleyes:

Chán quá ghé Song Hỷ gặp tình cũ nói chuyện khi nghe tin em ngày 15 này em gác kiếm:D:D ( Xin phép được giấu tên ẽm vì cũng có 1 chút tình cảm với em này)

Thật ra ẽm gác kiếm thì trong lòng cũng mừng cho em thôi, chứng tỏ rằng em đã có một công việc gì mới rồi

Vào mua vé rồi cũng gặp ẽm, cũng gần nhau 1 tí nhưng nói chuyện là chủ yếu, Thế mà hôm đó Frank tui lập kỷ lục ở Song Hỷ luôn,,,,,

Kỷ lục là 1 lần mua 4 vé và tip 4 lần (vì trong Song Hỷ các bác muốn mua thêm vé thì phải thanh toán tiền tip của vé này trước đã, có thể mấy anh lầy hay xù tiền tip quá nên quán nó phải vậy:rolleyes:)

Hai đứa cứ thao thao nói chuyện thì phát hiện ra là 4 giờ sáng rồi, thôi đi về và nói với em 1 câu như vầy "A hy vọng sau này a vào, anh yêu cầu em thì họ nói em nghỉ rồi". Nói tới ấy em có khóc 1 tí nhưng vội vàng lau nước mắt, hun lên má dâm hiệp 1 cái rồi nhanh chân bước ra khỏi phòng. Haizzzz

Thế đấy các bác ạ, môn này có nhiều cái hay, nhưng tui thấy 1 khi nhập tâm quá thì ít nhiều đôi khi mình cũng bị cuốn theo nó, tui cũng bị vài lần nhưng theo tui nghĩ rằng nếu mấy ẽm có tình cảm và các bác thương thiệt thì hãy tới, còn tới vì để đi này nọ thì cái đó nó quá dễ luôn nhưng nhiều khi lại để lại nỗi buồn trong lòng mấy ẽm:(:(.

Tổng kết: Mỹ Gia Cát Tường: Tick 200 tip 300
Linh Chi Tick 120 tip 200
Như Thủy Tick 200 tip 500
Song Hỷ Tick 400 (4 lần vé) tip 600 (4 lần mỗi lần 150)

Cuối RP xin chào và chúc các bác nhiều sức khỏe, hãy minh mẫn trong việc chọn lựa ở khu vực này!!!

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Ông ơi, song hỷ có pé nào ngoan hiền, v1 đẹp cho bb ko, tui đag cần 2 pé, dắt thằng bạn đi

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
ông ơi vào giúp tôi với

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Thôi chả còn ham đi massage ở Thủ Đức-Q2,Q9 nữa rồi hầu hết csvc đều tệ, ktv cá sấu cá mập quá nhiều. Ngoài chổ Phụng Thuỷ ra mấy chổ còn lại tui đi đều không hài lòng chút nào.

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Bác này quả nhiên đại gia, tip em trâm 500k, em ở Song Hỷ 4 lần 600k thì các e chả chiều như chiều vong ^^
Btw, bác biết chỗ nào HTGD khu vực quanh quanh đấy ko?