RP trúng code bí mật - bật mí VIP Thái Minh Long 1/6 do bác Rubi tài trợ - “Lên đỉnh cùng Zero Five”

Lượt xem: 1,249

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Hi ae CDMS, hôm qua đã ghé để sung sướng rồi nhưng mãi hôm nay mới có thời gian để tóm tắt ngắn gọn đôi lời.

Phải nói trong tất cả các cơ sở có dịch vụ VIP Thái thì ko hiểu sao mình lại cứ thích cái cơ sở này (chắc là do cảm nhận riêng). Thấy nhiều bác RP bé số 9 bên đây thấy kích thích quá cũng đến đây vài lần để gặp em nhưng toàn là em nghỉ phép, em về trước ko à (buồn 300s) nhưng bù lại ko gặp được số 9 mình cũng may mắn gặp được các em khác rất nhiệt tình, điển hình là nhân vật mình chuẩn bị nói đến đây.

Mình gặp bé này lần này là lần thứ 2 và trải nghiệm lần 2 khác xa lần 1. Ban đầu gặp bé trò chuyện, bé cũng chưa có nhận ra đã gặp mình hay chưa, bé nói “thấy a qen lắm nhưng chắc chắn là chưa làm a bao giờ”. Nghe xong tuột mood dễ sợ, tui cũng im lặng ko nhắc gì đến nhưng rồi tự em ấy quên xong tự em ấy nhớ luôn làm um sùm cả lên :))). Thế là e ấy bảo sẽ chuộc lỗi với mình kkk.

Như bao người, giai đoạn vệ sinh, mát khoẻ, chườm đá các kiểu mình xin phép bỏ qua nhé. Tiến thẳng vào phần thư giản, phải nói đúng là bé rất thành tâm để chuộc lỗi, bé nude gần như 80% và vệ sinh sạch sẽ trước khi tham chiến, hôm ấy ko biết tui xuất thần thế nào ấy mà đụng tới đâu bé giật tới đó kiểu như tui có điện trong người vậy hehe, bé đi Thái tê hết cả người chịu ko nổi nửa rồi cho bé lên ghép tư thế 69 luôn, đặc biệt hơn nửa là màn BJ lạnh của bé khiến tui ko cầm được nước mắt thằng nhỏ. Thích nhất một câu của em :
“Chừng nào a chuẩn bị đầu hàng nói với e nhé”
Tui “để chi vậy em”
Bé “để em ngưng lại chứ chi, hôm nay em cho a lết về luôn”
Và trong gần 30p tui cũng out trong Alo của bé trong tư thế không thể nào “bê-xê-lết” hơn được

Đánh giá sơ bộ:
V1: cam Việt chất lượng cao
V2: tràn trề kkk
V3: cân đối với ngoại hình e
V4: sạch sẽ, gọn gàng, kèm lũ tháng 7 lênh láng

Tic code free
Tip 600k
Locker + gửi xe 50k

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Cu Vang

Rà_Rán

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/18
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Chúc mừng bác nhé, bj nóng lạnh với cia là khoái rồi đó :)))