[RP trúng số lần 2] em 10 ân cần xinh xắn

Lượt xem: 2,669

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào AE bang hội!
Mới đi check về. Phải tranh thủ report ngay chứ ko thôi là hết nóng.
Hôm nay L tui lại may mắn trúng số, đó là số 10 cơ sở Hoàng Châu. Mới chiều set được độ nhậu, thì bất ngờ nhận đc code trúng giải. @Bé Đẹp còn cẩn thận link cho một cái review chất nữa chứ. ( cám ơn nhiều nhé) “thiên thời địa lợi” vậy rồi thì... lên đường thôi.
Hôm nay thứ 7 nghỉ buổi chiều nên nhậu sớm, và xong độ thì ghé qua HC là 9h. Anh locker báo bé đang kẹt tua, tầm 30ph nữa thì lên. Mình được dẫn vô phòng chờ. Nằm chèo queo, L tui suy nghĩ “chắc thường là ra sớm, chứ làm gì cho hết giờ?”. Nhưng không, đúng 30ph thì bé mới xuống tua. Tức là bé xong việc rồi vẫn ở lại chơi với khách, đúng như các bác đi trước đã report về thái độ chuyên nghiệp của em nó. (Like mạnh điểm này)
Mình lên phòng xông hơi trước tầm 5ph thì bé lên. Ấn tượng đầu tiên phải nói là body em rất cân đối; bộ đồ hở V1 của em cũng khéo léo làm nó đầy đặn lên.
Face: xinh
V1: 8d đặc biệt là trắng và mịn,
V2:7d
V3 + V4: L tui thường ko check, ae thông cảm.
Các bước tắm táp rồi matxa khoẻ thì ai cũng như ai, next nhé ae. Còn phần mệt thì em nó làm nóng lạnh khá chuyên nghiệp và phê. L tui từng đi nóng lạnh bên MK-VV Q10 rồi nên có biết cảm giác thế nào rồi, nhưng lần này ko quá “gắt” mà nhẹ nhàng, chậm rãi, dẫn dắt theo nhịp của đôi môi mềm mại của em. Tay tui cũng ko quên “làm nhiệm vụ” rà lấy cặp bưởi của em. Phải nói là ngực em rất đẹp, cân đối, mịn màng nên “hái” rất sướng. Em đi 2-3 hiệp nóng lạnh, xen kẽ với lick ti đá bi. Nên chừng 10ph là L tui out trong tê tái.
Xong hiệp em còn nằm lại, thoải mái cho tui tiếp tục nghịch cặp bưởi của em. 2 anh em trò chuyện khá lâu rồi L tui cũng kiếu về để về làm Rp. :) hẹn em lần khác chắc chắn sẽ ủng hộ em nữa.
Tic: được tài trợ
Tip: theo sự hài lòng.
Cám ơn anh em đã đọc

Như thường lệ, L tui hơi khó tính về cái vụ csvc (xin thông cảm), L tui xin mạn phép đóng góp ý kiến với quý cơ sở, nên dán tường hay decord chút về các phòng. Toilet khá dơ. Phòng Vip1 tui đi thấy phòng được sơn nước, chứ ko phải dán tường như mấy chỗ L tui từng đi. Với L tui thì tự nhiên tui có cảm giác mình giống như đang đi “xả lũ” ở Bình chánh hay Củ chi Hóc môn gì đó. Tự nhiên thấy nó hụt hẫng sao đâu đó. Nhưng nhìn chung là okie. Xin cám ơn cơ sở.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
hehe, V3 thì được cái mềm mềm V4 ẩm ướt, mà thú thật là bé chỉ thích mỗi v1 nó mịn màng với skill bj bé lúc làm nóng lạnh phé quá chả dám khám phá sợ out sớm.

• Like
Điểm cảm xúc: DTNBtimem

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Tý mà trật thì chắc mình đi thử em này. hihi

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
nhớ đôi môi em quá, chắc phi ngay vào thăm em thôi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Đang cầm trên tay 1 vé của hôm qua off đây hehe.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.