Rp về 1 buổi tối đầy mưa gió với bé 07 ml

Lượt xem: 2,568

Nhất phong

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
1
108
59
0 ₿
Nhậu tiếp mấy ông anh từ sáng đến trưa ,trưa mấy ổng lại rủ rê tăng 2 đến chiều muốn sml các bác ạ ,về mà mắt mở k lên ,trời thì mưa đang sẳn gần ml nên ghé vào luôn .lâu rồi em chưa ghé ml các bác .hôm nay ml có chương trình khuyến mãi mấy bạn lễ tân tư vấn cho mới biết.B04

Cũng như những lần vào trước mấy bạn vui vẻ hoà đồng .lọc lại mấy bé cũ thì còn lại 2 bé .tính vào đi 07 để gặp lại người xưa .mà bé nó nghỉ rồi .giờ có bé mới thôi .buồn 1 chút ,mà nghe mấy bạn lễ tân tư vấn bé này làm tốt trắng trẻo dễ thương xiteen ,thôi thì làm chuột bạch thử .dù gì cũng ý định đi số 7
Xong thủ tục vòng ngoài vào phòng thư giãn thì tầm 5 phút là e lên phong .đang có bia rượu mà cho e lên đến lầu cao nhất đi mỏi giò quá trời.
Đánh giá CSVC thì cũng chưa có gì thay đổi nhiều sau lần em đi .nên chắc bỏ qua phần này vào phần chính
Locker dẫn lên phòng e phi ngay vào xông hơi ,mệt quá rồi các bác ạ .bia rượu vào mà ngôi xông đã thiệt ,đang mãi mê ngồi xông thì bé vào .bé nhẹ nhàng chào hỏi ,giọng nhỏ nhẹ thế k biết .e phải tranh thủ xông ra coi mặt mũi bé thế nào đánh giá nhìn chung cũng gần với sát thực tế tuổi xiteen phô mai que ,lúc sau hỏi ra mới biết sn2000 .e thích bé ở điểm có nước da trắng ,e thích con gái da trắng kk
Xông ra bé tận tình lấy khăn lau cho em ,xong ca 2 vào tắm ,bé tỉ mỉ tắm cho e từng chút một vừa tắm vừa khích thích làm e muôn đè bé ra thôi ,rất chịu học hỏi và chiều khách .
Phần massage khỏe theo e đánh giá bé chỉ đc tầm khá ,nếu mấy bác nào khắc khe phần khỏe quá thì e chịu
Đến phần mệt bé làm rát chuyên nghiệp đủ hết từ đầu tới chân .vừa làm bé vừa hỏi han chu đáo .như em nói bé có nước da rất trắng nên khi e khám phá 2 trai đào của bé nhìn rất thích .bé BJ cho e kiểu nhấp nhả chứ k vội vàng e thích kiểu bj tình cảm này .một lúc sau e chịu hết nổi kêu bé quay lại 69 .vật nhau 1 lúc e cũng out trong tư thế đó
Đánh giá sơ về bé nhiệt tình xiteen chu đáo
V1 9
V2 8.5
V3 9
V4 9.5 (e rất thích cái này vì bé con ít tuổi ) B03

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin chúc mừng huynh ạ ,bé đó là số mới bên muội đó :)

Ngày Về

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/6/20
Chủ đề
0
57
31
0 ₿
Bé 07 new này e có đi 1 lần nói chung là gu bác nào thích tiêu thư tình cảm nhẹ nhàng thì chắc 10 điểm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội úp hình bé bên KTV tháng 6 đó huynh ,muội sắp lên hình KTV tháng 7 huynh đón chờ nhé

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿