RP về bé 44

Lượt xem: 3,702

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ngìn Lẻ 1 Đêm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/12/19
Chủ đề
2
4
2
29
0 ₿
Chào các anh em !! mình thành viên mới !!!
cuối tuần thì có đy nhậu với tụi bạn !! nhậu xong thì hơi men lên làm mù con mắt các bác ạ!! thế là e quyết định vác xe đy thư giãn , lên đọc mấy bài rp của shangri-la của các anh em thì mình thấy e số 44 khá hợp gu mình nên chọn lun e ấy
đến nơi thì nhân viên khá nhiệt tình , nhưng mà tiếc cái là 44 đang kẹt show nên đành ngồi đợi tầm 15p cuối cùng cũng tới lượt mình
được locker dẫn lên phòng thì thấy e ấy ngồi đợi sẵn trong đó rồi ,, nhìn chung khá đẹp tướng ngon (thích hợp với anh em thích mình dây cây cảnh như t )
vào phòng trong lúc thay đồ thì cũng trò chuyện được 1 tí !! thì mình vào phòng xông hơi ẻm ngồi đợi ở ngoài !! , ngồi tầm 5p ra em r bảo massage khỏe trước rồi tắm tiên sau luôn mình cũng ok !! bài bản của em này khá tốt vừa đủ lực không gây đau mà sướng nữa !!
massage khỏe đc tầm 15p thì chuyện gì tới cũng tới em kêu mình cởi đồ xuống phao , lúc này thì ẻm mới nude 100% thì nhìn khá ngon!! Em tắm cho mình xong thì nằm hẳn lên lưng và dùng cặp ngực chà khắp người, vừa chà em vừa hôn từ chân lên đến cổ, khiến tôi sướng không thể tả. Em lật người tôi lại rồi cũng với từng động tác đó, nhưng giờ em còn cắn nhẹ đầu ti và hôn dần xuống dưới sướng tê cả người !! lúc này t cũng ko kiềm chế nổi nữa rồi nên cũng từ từ tấn công các vùng cấm của em và rồi tôi thất thủ trước màn tấn công dồn dập đầy phê pha của em
Tắm lại xong, rồi mặc quần áo vào, e có bảo là còn dư giờ nên a có mún đấm bóp lại cho thoải mái ko !! nhưng mà thấy em khá mệt rồi nên thôi ( lúc đó là gần 12h rồi mà e làm ca tới 10h là nghĩ ) thế là 2 đứa ngồi lại nói chuyện 1 tí rồi t xách đích ra về trong sung sướng

Face: em này nhìn ổn ,dạng quá đẹp nhưng được cái trắng và cao : 8đ
V1: khá to, vừa tay , săn chắc 9đ
V2: ổn , ko nhiều lipit 7.5đ
V3: săn , vừa tầm , 8đ
Kỹ thuật: em này thuộc dạng kỹ thuật vừa ko cao siêu nhưng được cái nhiệt tình kêu gì làm đó ( chắc do mới làm còn cần ae chỉ giáo nhiều hơn )
Thiệt hại: 400k + TIP 500k

Em này bác nào thích mình dây cây cảnh thì nên thử sức !! ẻm không làm phụ lòng mong đợi của mấy ông đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Bao Đại Râm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.