H.Hóc Môn - Rp về bé số 10 Tây Thi. Thứ 7 ngày 17/08 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

H.Hóc Môn Rp về bé số 10 Tây Thi. Thứ 7 ngày 17/08

Lượt xem: 1,062

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nhan_ngo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/19
Chủ đề
5
24
11
27
0 ₿
Trước tiên tui xin lỗi vì sự chậm trễ này. Do bữa đó tui tới cơ sở khuya r xong còn đi ăn uống nên có hơi đuối tới nay mới gọi là khỏe nên mới lên bài dc mong các mod và cơ sơ thông cảm.
Số là hôm đó sau chầu rượu, 2 chú cháu tui có ghé qua bên cơ sở chơi. Sau khi dc cơ sở giới thiệu các gói + hình của các bé tui chốt bé số 10 (phải công nhận bé số 10 nhìn bén thật ae nhỉ? :)))) ). Sau đó dc a trai nhân viên dẫn vào phòng và hướng dẫn các bước cơ bản nhiệt tình, thì tui vào phòng xông hơi dc một lúc thì bé gõ cửa bước vào. Ra khỏi phòng xông, được bé lau khô người thì lúc này tui quan sát và đánh giá ngoại hình của bé như sau:
Face: đẹp, sắc xảo (9/10).
V1: săn chắc, vừa tay.(8/10)
V2: có chút mỡ, nhưng nhìn tương đối.(8/10)
V3: tương đối, tát vào tưng tưng đã tay :v (8/10)
V4: có tí cavet, tóc lúng phúng (đối với tui - 1 thằng thích vét máng :))) thì khá thích việc này vì bé có sự chăm sóc sạch sẽ chỗ này) (10/10 cho bé nha :)))))
Lau xong bé dắt vào bồn tắm rửa, lúc này tương tác bth qua lại nên tui ko kể rõ nhé. Tắm xong bé thư giản một cái trong bồn. Bé làm tốt phần thư giản này: đá bi, liếm cột đi dọc thằng e làm cho tui cứ run người. Còn tui thí cứ ngồi nghịch V1 của bé làm bé cũng rung bần bật :)))). Sau một hồi tác chiến kịch liệt thì thằng e cũng phải đầu hàng trc quân địch. Sau đó thì lên trên để tới phần massage khỏe. Phần này bé làm bài bản có lực, đá nóng đầy đủ nhất là bé làm phần chân nó phê gì đâu :)))). Massage xong 2 ae có nằm trò chuyện, tay tui thì ko dc yên miệng thì nói tay khám phá cả cơ thể bé. Bé cũng phối hợp vừa nch vừa rên nhẹ mỗi khi tui chạm vào chỗ nhạy cảm của bé. Nch xong thì tui hôn bé, bé cũng chủ động đáp trả lại, từ môi xuống V1, V2 xuống thẳng tới V4 :))), bé cũng chủ động banh con chem chép ra cho tui vét :)))). Lúc này mới biết bé khá nhiều nước :)))) tui mới hỏi bé nước của ai nhiều v ta ???? Bé cười r bảo cứ chọc ng ta hoài, a còn 1 lần thư giãn nữa để e làm cho a. Đang chuẩn bị dc sướng lần 2 thì nghe tiếng gõ cửa do hết giờ :))))). Thui thì do tánh ham vét máng nên đành chịu 2 đứa tui ngưng tại đây.
Chi phí cho chuyến này của tui là:
200k tiền tic+700k tiền tip
À phần cơ sở thì tui đánh giá là đẹp, phòng sạch sẽ, rộng rãi. Nhân viên thì nhiệt tình, vui vẻ.
Tổng kết lại tui thấy rất rất là ok, đáng nhớ. Chắc chắn sẽ quay lại cơ sở và gặp bé số 10 :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
689
462
12589
0 ₿
Bao nhiêu phút mà rẻ vậy.mà nếu không hết giờ là 2 short à.Nghe bác kể cũng ok đấy nhưng nhìn dàn KTV tui k khoái .Gu tui kiểu mấy KTV bên đubai ,Hera.

Đặc vụ CT

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/4/21
Chủ đề
5
15
9
0 ₿
Bác đi số 10 là chắc đi hoơ lâu r pk ,số 10 còn cho kiss nữa

Đặc vụ CT

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/4/21
Chủ đề
5
15
9
0 ₿
Dĩ nhiên r ,tic+tip bên này có 500k ,thêm 69 cia thì 700 à ,giá dubai vs hera chênh nhìu mà . Mà 500k cũng bài bản lắm ,đi mấy lần cug ok ,bị cái ktv ít lựa chọn

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
8/9/23
Chủ đề
13
689
462
12589
0 ₿
Tiền nào dịch vụ đó thôi.k phải tự nhiên nó rẻ .tính mình hơi kén chọn nên hỏi vậy thôi chứ không có gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.