Rp về em 59

Lượt xem: 1,236

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Lâu rồi bị mất đt nên giờ mới có cơ hội rp trả nợ cho anh 6 .
Vào 1 buổi sáng tôi được nghỉ phép trong lòng ngứa ấy nên mạo mụi xin anh 6 điệp vụ thì trưa trời đúng cái nắng như thêu đốt ấy tôi được anh 6 chiếu cố cho cái điệp vụ về em ktv : 59
Không phải đợi lâu tôi thay xiêm y súng đạn phóng lên con xích thố đã cho ăn cỏ đầy đủ chạy thẳng tới dubai bình tân .
Thủ tục các thứ xong xuôi chắc anh em ai cũng biết nên khỏi phải nhắc lại nhiều , vào phần chính luôn .
Lên lầu nhận phòng nhưng thiếu mất cái phòng xông khô , chán thật đang muốn xông khô mà ko có , thui kệ , vào xông ướt luôn , được 10p thì em bước vào .
Ban đầu nhìn tóc ngắn tưởng chị nào ko , ai ngờ quay qua nhìn cũng được , có nét lai tây (ninh) gì đó kkk . Em vào chào hỏi các kiểu cũng nhẹ nhàng , mình cũng hết buồn chuyện xông khô rồi nên cũng cởi mở với em hơn , vào tắm thì như mẹ tắm con vậy , kì cọ cũng kĩ , mình cũng thấy thích khâu này , kì thằng nhỏ muốn ngộp nước lun .
Tới khâu masage thì em làm mệt trước , nói chung là đường lưỡi hơi bị đỉnh đó nha , mình nằm sấp để em ấy chuẩn bị hành hạ kkk , em lấy luỡi chà từng ngóc nghách cơ thể mình mà như điện giật vậy , em thoa sữa dưỡng thể lên người bắt đầu thoa , hành hạ thằng anh xong tới thằng em , thằng em được em ấy chăm sóc kĩ thật , nhẹ nhàng tình cảm , bj ngược là thứ mình thích nhất ở em ấy , sướng muốn thốn lun , lổ nhị cũng không thoát khỏi cái lưỡi thần thánh ấy .
Sau một hồi nằm sấp thì tới ngửa , cũng giống âm với dương vậy , thể hiện sức mạnh chịu đựmg của đàn ông là khúc này , em hôn vú rồi cổ , lỗ tai , rồi trường xuống thăm thằng em , chắc chết với cái lưỡi ấy quá , em nút như phim jav uốn éo thằng em theo bản đồ việt nam vậy , hic hic sức lực có hạn mà nội công của em thì thâm hậu quá , out trong miệng em luôn , lúc đầu tưởng gần ra thì em sẽ hj nhưng em cho mình đặc ân được cho vào miệng lun , em nút cái đầu thằng em thật mạnh giống như không bỏ sót giọt nào vậy , em bj 100% lun , thật ko thể tin được , mình xui lúc đầu nhưng hên khúc cuối kkk an ủi tuổi già rồi .
Ktv : 59
V1 : cam việt
V2 : ngon mình dây
V3 : tròn , doggy ngon
V4 : ko check
Tics : tài trợ bởi anh 6
Tips : theo sự hài lòng
Giữ xe : cafe
Tóm lại là 1 số đáng check cho ae , thân chào và quyết thắng .