Rp về sông giông

Lượt xem: 6,866

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Do bữa giờ em bận đi quá nên không viết rp được, tranh thủ hôm nay viết vài lời.
Chuyện là hôm thứ 6 vừa rồi em có ghé qua Sông Giông q.2 giấc 12h để tránh nắng. Vô thì csvc khá ok sạch sẽ, em không có thời gian nhiều nên mua vé thường 100k, vô tăm thôi tại nắng quá lười xông hơi nên bỏ qua hết, lên phòng kêu loker gọi cho em nào trẻ trẻ nhiệt tình thì ngồi chùng 10’ được 1 em vô, đánh giá chung:
Face: 6d có nét
Kỹ thuật: MS khoẻ chỉ khều khều chà chà không gì gọi là khoẻ
MS mệt, em hỏi có thư giãn không, ok liền và 100% HJ không 1 âm thanh gì phòng im ắng từ đầu tới cuối. Lúc HJ mặt nhìn chằm chằm vào thằng nhỏ với nét mặt căm thù ( tuột mẹ nó hứng)
Về body
V1: khá to nhung mặc 2 lớp áo kín mít
V2: có ít lipit
V3: áp sát vô tường khỏi đụng
V4: vừa chạm nhẹ là đau ngay và luôn
Tóm lại là buổi trưa không vui vẻ gì còn bực thêm
Tic: 100k
Tip: 200k ( ai nói bèo thì em chịu chứ khá khó chịu với thái độ này)
Loker: 20k
Giữ xe: 20k

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Thanks chú đã làm chuột bạch... và cũng chia bùn cùng chú....

• Like
Điểm cảm xúc: phong1996

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tip cỡ đó là ok rồi, gặp tui là 100 150 thôi Mạ tộ cái gì làm massage thư giãn mà căm thù cu là thua rồi

• Like
Điểm cảm xúc: phong1996

Chimsat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/3/18
Chủ đề
2
4
1
36
0 ₿
Thôi cạch luôn cái chỗ "nồn" matxa này, nhà tui gần đó, vào những 5 "nần" trãi dài suốt 5 năm, mà tóm lại là : siêu Quải.
Cho nó những 5 cơ hội , với 5 đào khác nhau, thường có, VIP có, mà ko dc gì.
1) gái toàn hàng dạt về, ko già nhưng ko chiều khác , đấm qua loa, phần mệt thì làm tay sơ sài, còn 1 cái nữa mà mình cực ghét là Chủ quán ra lệnh NV ko dc đấm lưng kêu "bụp bụp..." cho khách vì ồn các nhà hàng xóm ( cái đậu moá các bác nghe có lột lỗ tai ko ) , nên nó ccứ xoa coa lưng nhìn muốn đấm vào mặt đám NV matxa này 1 phát.
*tóm lại rất chán so với số tiền bỏ ra, tui phải đăng ký nick để DC vào bình luận cho bỏ tức cái matxa Sông Giồng này.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
đi ngang mấy lần , hình như dưới chân cầu gì gì hướng về đại lộ gì gì quên tên luôn rồi . ngoài nhìn sạch sẽ nhưng không hiểu sao nó vắng . giờ thì em đã hiểu . thôi thì hên là mình chưa làm chuột bạch nhưng cũng cám ơn chủ thớt đã làm chuột bạch cho mọi người biết để né ra

dnht

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/16
Chủ đề
1
56
12
37
0 ₿
Toàn xế hộp vào ms, lạ nhỉ :rolleyes: