World Cup Tân Bình RP Wcup Nợ code , Nợ tình , Nợ banh .....

Lượt xem: 716

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hule a e lại tiếp tục series trả nợ WCup cày cấp mãn tính đây hihi .

Cũng vào ngày hôm ấy chỉ là khác buổi thui . Thật đúng là h.ấy Lạnh đúng là mặt trai mài dạng ôm số code đi như đi tuồng hàng , xã trại vậy á ( k đi thấy k ổn code sắp hết hạn mà đi thì thấy ngại quá mà thui lỡ ôm rùi thì phải có trách nhiệm chứ , sướng thèn e mà giờ khổ thân thằng a ( Đã nghiện mà còn ngại :3onion15: ) . Vừa mới đi trc đó k bao lâu lại vác cái mặt tới nữa hihi ) . Đến với cơ sở mà trong lòng cứ ngại ngại sao ấy k biết cs có xù xí ốc mít gì k .

Dù gì cũng đến trc cửa rùi thôi liều vào thui ( Đẹp trai k bằng trai mặt vào chiến thui ) . Bước vào quầy bé ql vui vẻ mời ngồi uống trà , móc đt ra làm thủ tục trình code 291158 xong , ngồi tán dốc với bé ql mình mới đùa bé e thấy mặt a dày k hihi . Như hỉu ý câu nói mình bé mới nói trời a trúng code a đến ủng hổ cs e là e vui rồi , bên e rất thoải mái a có bao nhiu đi hết lun cũng đc miễn a cứ tới ủng hộ bọn e là bên e vui rùi .

Ngồi tán dốc vài câu thì mình mới hỏi ng ấy có rảnh k bé thì bé bảo đang rảnh a lên phòng lun nhé , thể là mình bảo bé ok e a lên lun nhưng nói bé là đừng nói a tới nữa nhé . ( Trc khi tới cs mình cũng mua tý bánh đồ ăn để vào cùng e tâm tình :2onion35: )
. Lên phòng cũng như thói quen và phòng xông trc , đc hồi thì e ấy lại bước vào , vừa thấy e bước vào mình phi ra hù bé " Bất ngờ chưa bà già " thấy mình phi ra thế bé cũng hơi ngỡ ngàng ủa ủa rùi đi tới gần mình , lúc này mình lại chọc thêm " Nhưng a k nghèo khổ giữa trời đông cô đơn lạnh giá đâu nha . Vì đã có e rùi :8onion38: " nghe xong thế là bé bắt đầu khịa lại " Vậy a có muốn a phở k " ú là trời k e a k thích ăn phở a thích ăn hào sữa cơ kakaka . Thế là 2 đưa ôm nhau cười hả hê , rùi bé mới dẫn mình vào tắm táp .

(Trước khi tới gặp e trong ng nhìu nỗi chán trống rỗng nợ nần ngập đầu , nợ code , nợ tình , nợ banh , tùm lum thứ nợ .....hjhj . Sau khi đến gặp e thì mọi việc mọi thứ trong không gian như cô động lại và chỉ nghĩ đến nụ cười xinh xắn ấy và đầu óc chỉ còn tập chung e vào ấy mà thui .)

Sau khi tấm táp kỳ cọ quần nhau hồi thì tôi thì bảo e mình tạm quãng nghĩ giải lao chút , thế là tôi và em ấy đưa nhau ra ghế ngồi trò chuyện tâm sự mong chút . Sẵn tiện mời e ăn chút j đó như là 1 lời cám ơn e vì đã hổ trợ tôi trả nợ code + thêm vào đó là lun mang đến cho tôi cảm giác thoải mái vô ưu vô lo khi đc ở cạnh e trong hoàn cảnh đầu óc rối bời .

Trò chuyện tâm sự ăn uống cũng xong rùi . Thế là đâu cũng vào đấy tôi và e bắt đầu trở lại cuộc chiến còn dang dở , từ ghế qua giường , từ giường lăn lộn vòng vòng đc 1 hồi thì tôi cũng qéo càng nằm xả lại . Nằm nghĩ ngơi xíu thì e mời tôi uống chút nc để tránh cơ thể bị hao mòn thiếu hụt hơi nc hjhj. Làm xong chút nc lấy lại tinh thần nhưng cơ thể thì đang ểu oải , thế là e đè ra làm cho trận maxkhoẻ để cơ thể đc thư giãn thoải mái hơi .

Xong hết tất cả công đoạn cần thiết thì nhìn đồng hồ vẫn còn dư chút thời gian , nên 2 đứa nằm ôm nhau trò chuyện tâm sự đùa giỡn với nhau cho đến hết h .

Ktv 12
V1 , 2 , 3 , 4 : 9/10 ổn áp

Tic : free code Wc
Tip : bằng vé

Xong xui xuống quầy lễ tân làm vài hóp trà và cũng k quên cám ơn bé ql đã tiếp đãi mình rất nồng nhiệt .

Lần nữa xin cám ơn nhà tài chợ savi và các a sếp mod đã hổ trợ.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đi mx mà xách 2,3 túi xốp thế kia thì biết thớt chai mặt, chai mông tới cỡ nào rồi kkk.
Mình đi mua có mua ly tà tưa thôi mà cũng ngại sợ ngta nghĩ thuốc gì ở trỏng =)) :2onion27:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đó gọi là hói lộ ấy . :2onion35: . Chứ hàng cấm nhìu quá k hối lộ sơ hở là toang

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
xem hình chưa đọc bài đã biết đi số mấy gồi =)))

• Haha

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Quả dép kìa :8onion38:

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Chị 3 đang tưởng tượng thêm cái quần tà lỏn, áo 3 lổ, đội cái nón tai bèo, tay xách mấy bịch nilong đồ ăn :cuteonion39:

• Haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai