RP10 - hài lòng và sẽ quay lại

Lượt xem: 4,817

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Lâu lắm rồi mình mới quay lại chỗ này chắc cũng phải 5,6 tháng. .... Mình đi phòng thường vì thời gian buổi trưa không có nhiều , và 1g30 phải gặp khách

Điều bất ngờ là phòng thường bây giờ khá tốt . CSVC đẹp , Phòng tắm có đèn LED trên vòi sen , lâu lâu chuyển màu vui vui ^^...... Locker thì có 2 bạn phục vụ . Do tới lúc gần 12g00 nên ở đây cũng còn vắng vẻ. Có một chút khác là trước vào xông hơi thì quấn khăn giờ thì mặc quần với khăn lau ^^

Sau khi xong hơi ra, được làm ly trà nóng với ít mứt gừng. Tắm táp xong thì vào phòng. Phòng thường của Boss giờ cảm thấy đẹp hơn với cái phông cách điệu trong vách cùng với ánh đèn xanh lá huyền bí.

DO lâu quá ko lại , mấy số quen cũng nghỉ hết trơn nên thôi chạy Random vậy. Ngồi chờ được khoảng 2,3 phút thì KTV vào.. em ý sau này hỏi thì biết là số 10 , dáng người mũm mĩm. face nhìn cũng được .. được cái giọng nói nhẹ nhàng dễ thương

Về phàn thư giãn thì:

Massage khỏe: làm kỹ nhưng hơi yếu, so với cái thân hộ pháp như mình .., phần massage lưng và chân thì do lực yếu nên đủ bài nhưng mà so với mình thi nó chả thấm vào đâu. mà thôi style nhẹ nhàng cũng ổn ^^...Chỉ thích ở khoản massage đầu vì có thêm chút nước hoa, mùi thơm thoang thoảng cảm giác sảng khoái dễ chịu lắm.. Massage khá kỹ và lâu chứ ko làm nhanh cho xong như mấy bợn khác. Em thì hay làm khuya nên massage đầu kỹ là khoái lắm ^^

sau khoản khỏe thì tới mệt. .em ý bảo em thư giãn nha,,việc đầu tiên là nút áo đươc bung ra, rối tới bra..v1 hơi bị to :) ..sau đó em ý ...tấn công luôn thèn nhỏ không như các bạn khác dạo đầu ở trên rồi mới xuống dưới..Nhưng mà làm cũng khá ok..cảm giác lưỡi mềm mại trên bi và cột ^^....... BJ thì bé này có lẽ BJ lạ hơn và sâu hơn :) kiểu như thằng nhỏ khám phá hang động mới nghe cái ot thiệt sự là thích...một lúc sau thì mới tấn công lên phần trên chắc em ý thích mần liên rồi mới nhẹ nhàng đi lên trên..V4 thì em ko khám phá..dạo này ko thích khám phá lắm...mà chỉ lo mân mê vòng 1 và v3 vì 2 vòng đó to nên thích hehe...cuối cùng thì cũng out trong cảm giác thoải mái.....Khi out xong thì em ý không như các bạn khác dừng luôn mà em ý còn hôn lòng vòng vừ hôn vừa xoa thằng nhỏ..khoảng ít phút rồi mới ngừng hẳn ...sau đó dùng khăn lau em nhỏ cho sạch.. :)

Nhìn chung thì em sẽ quay lại với số này một ngày không xa :)

Tổng quát thì Boss hiện tại

CSVC khá chất, hơn với giá tiền bỏ ra cho dù chỉ là phòng thường

Tic: do được cho vé nên em ko tốn thêm phí nào..Tip : 3xx (x em ko ghi vì tùy mỗi người) ,

LOcker: thì bạn mặt mụn không có vòi vĩnh nhưng bạn còn lại cứ hay leo đẽo theo mặc dù ko đưa số ..nên thôi buổi trưa không có khách nên tặng cho 2 bạn ý luôn ..

Chúc boss ngày phát triển hơn và sv tốt hơn ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Boy chanh and KaChiuSoa