Q.9 Rữa bộ full giáp gặp em Mtr 19 full bài.

Lượt xem: 1,553

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Tập tành chạy xe pkl cho đã cái đam mê từ nhỏ .Cùng mấy anh em tìm hiểu rồi lập *** xong lên mạng học hỏi, muốn xin vào mấy hội lớn nhưng tiềm lực không đủ thành ra anh em chơi như giải trí sau giờ làm việc, nay thấy nguyên bộ giáp đẹp quá thế là anh em ai cũng hí hửng tìm đủ cách để mua, tui may sao trung được cái hợp đồng bèn xin gấu ai ngờ gấu nay lột xác hay sao ừ phát, 30s đặt liền ck, hihihihi. lòng nôn nao , shop hẹn chiều giao thế là mấy anh em kéo qua nhà ngồi lai rai và chờ .....cuối cùng hàng đã về. Ta nói như nguyên đám con nít được quà vậy, tò mò mở ra , sờ bóp, coi phụ kiện, gấu phán câu dí mạng, đúng là đàn ông như mấy đứa con trai to xác. cả đám cười hì hì, ngắm nghía xong anh em khai trương luôn, mặc thử vào nhìn đã đã , hầm hồ lắm, chạy vài vòng quay clip kỹ niệm xong cất vào hehe. Kéo loa ra hát hò đã đời rồi mạnh ai về nhà nấy, phụ gấu dọn dẹp xong thì đưa vào ngủ nay gấu uống xì tin rồi hicihc. Ra ngoài tý, book xe qua mtr 79 giải trí luôn.
Đến nơi lấy cái mã giảm ra đợt nay được 40% nên chọn luôn vé tắm. Hơi đau ví tý do vé tắm ở đây đến 1200k nhưng bù lại là đươc 2 shot .
Lên phòng cũng xông hơi cho có với người ta chứ giờ chỉ mong bé mau mau vào để thư giản lẹ lẹ rồi về không là gấu chờ hihi. Mong sao y vậy, em vào.
Vừa vào gặp bé tui như con sói lâu ngày chưa ăn thịt, lại ôm lấy bé, bé cũng không vừa gì bắt đầu ôm , lấy khắn lau cho tui , tui hôn nhẹ lên cổ bé , bé ôm chặt lấy tui, rôi bé từ từ lau xuống đến chân xong lại ngồi trên giường mà tâm sự, bé thuộc dạng ddcn , ngồi nc mà cứ khiều khiều thằng nhóc suốt , làm tui phải phản pháo lại, bắt đầu sờ bóp cặp cam bé, bé sờ sờ ti tui, nhột nhột , rồi bé mút ti tui hồi thằng nhỏ nó dựng dậy chào cờ , bé đưa vào trụng liền.
Tắm tiên.người đang lạnh lạnh nên chỉ bảo bé tắm sạch nên không có thưởng thức bài tắm tiên được , bé cũng chịu khó tắm rữa kỳ cọ, làm tình, bj một hồi, nhưng không để ngâm nước lâu, rất tốt.
Thư giản lần 1, lên giường mần luôn, đáng lẽ là phải làm trong bồn mà tui lạnh lạnh người nên lên giường . Bé hôn , xong lick ty, đi lưỡi , làm tình rất là phê, tiếp đó là màn bj nóng lạnh, ui nó tê rồi nó ấm, rồi lại tê , mấy lần vậy , bắt theo nhịp bé chuyển qua 69 để tui khởi động luôn, ui mới vào mà đã vậy thì phê chết đi được , sờ, bóp bú mút , húp mọi cao trào dâng lên và phát đầu quá là thoải mái.
Giữ trận , bé sau kh dọn dẹp xong thì massage khỏe lại một hồi cho tui đỡ đỡ và bắt đầu hiệp 2
Thư giản lần 2, lần này thì như điện giật , em đi lưỡi từ sống lưng , xuống mông, chân rồi tay em vuốt xoa , người rợn lên bắt đầu em chà thái, kèm theo chà bướm từ mặt sau đã tê vậy rồi, giờ qua mặt trước thì tê tái đúng nghĩa, ở một cự ly nào đó mà ranh giới chỉ còn tầm 1cm thôi là sẽ qua một chuyển biến khác, thế mà bé vẫn có một kỹ năng tuyệt kỹ, làm mà tui phải cảm giác như thật, đến lúc bé chốt hạ hiệp 2 với skil bj của bé thì tui phải lần nữa chào thua.
Mọi cảm giác như qua đi khi gấu nhà gọi điện hỏi, trùi uiiiiiii. may là phòng đang yên tỉnh nên bảo đang lựa đồ bảo hộ, thế là bị la vài tiếng rồi xong, mừng ghê. Gấp rút cuốn gói về không là gấu sinh nghi.
Màn cuối em đưa vào tắm lại kỹ, rữa kỹ càng trả lại hiện trường nguyên vẹn , và chỉnh lại đồ đạc cho tui, phi grab về như bay để điểm danh nào.
Thiệt hai 2 củ chẳn tip luôn cho pv quầy luôn .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
anh da đen mạnh dữ, chúc mừng bác

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
một bộ môn cực tốn kém đấy bác, bộ giáp đó chắc đi được cả tháng à.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
cuối tuần có họp hội không bác.

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm thư giản tốt tại cơ sở.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.