Q.2 run chân tê tái với bé teen 26

Lượt xem: 793

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Cảm nhận cơ sở vẫn tốt như lúc trước từ tiếp tân đến locker niềm nở với khách hàng, sau khi xong thủ tục được dẫn lên phòng , kỳ này mình chọn bé 26 và đi vé relax vip 2 shot cho tới nóc
Lên phòng ngồi xông hơi thư giãn trước rồi e mới vào, rồi e cởi bỏ xiêm y dìu vào bồn cũng tắm rửa rồi làm tình 1 chút bé này nâng niu e mình từ vuốt vé nhẹ nhàng cho đến khi chào cờ rồi mút kem cho đến khi mình out shot 1 , trong quá trình đó đc khám phá cơ thể em nó trọn vẹn , xong xuôi rồi cùng em lên giường để em đấm bóp hồi sức
Massage khỏe: làm nhẹ nhàng êm ái, vừa làm vừa tám chuyện vui vẻ, cảm giác thời gian trôi qua thật nhanh
Massage mệt: xong bài khỏe em bắt đầu thoa dầu rồi dùng cặp ngực chà từ lòng bàn chân lên khắp cơ thể mình , lâu lâu có kèm thêm đường lưỡi , lật lại là mình ôm bé khám toàn thân ngay, vừa đưa tay vào v4 đã thấy ẩm ướt , cho ngón tay vào thì em bắt đầu phát ra âm thành jav đầy kích thích, vừa mò nhau vừa nghe em nó rên mà thằng em mình nó thức dậy lần nữa , tay em nắm lấy vuốt ve nhẹ nhàng rồi từ từ chuyển đường lưỡi xuống rồi ngậm chặt thằng nhỏ lun, cùng lúc đó mình cũng xoay mông em nó lên dùng lưỡi thưởng thức v4 của em , sau 15p chiến đấu miệt mài thì cũng xả phát súng cuối cùng trước khi hy sinh , cả 2 ôm nhau nằm thở một lúc mới tắm lại đi về
Đánh giá về bé 26
E cao tầm 1m55, ốm nhỏ con
V1: có chỉnh sửa cam việt lai mỹ
V2: eo thon
V3: mông căng vỗ đã
V4: có tỉa tót, nước chảy dư xài
Tic = 720k có code
Tip = Tic
Locker 50k