Gò Vấp Rung chân với A6

Lượt xem: 917

Trần thanh phong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/22
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Chiều nay đang tụ họp caffe với ae cùng thuyền,bàn luận tình hình công việc thì nghe tiếng thông báo tin nhắn của đồng chí điền quân tỉnh,do mải mê thảo luận về những drama dạo gần đây như G63 hay 2k7 ,nên cũng quên béng mất tin nhắn bác tỉnh,vào check thì thấy bác lên kèo gặp A6,đã thế còn bonus gạ đòn trải nghiệm A14 rồi thì cũng phải thử A6. Nên cũng lên cho cái lịch hẹn rồi đi thử.
Chiều mưa to tầm tã thì vô tình quẹo trái vào quán hera luôn,cứ ngỡ bác tỉnh ra đón ấy mà để cho con bé lễ tân đón,vào quầy thì con bé lễ tân chắc tầm 2k2 2k3 gì đấy mời ngồi dùng trà rồi tư vấn các kiểu về dịch vụ,trêu con bé thư giãn BJ là gì thì con bé đỏ mặt ngơ ra,haha,thì ngồi suy nghĩ chọn vé thì lúc này bác tỉnh từ trên lầu đi xuống chào và ngồi hàn khuyên chuyện cũ rồi chốt vé Supper Hera,nói chuyện được vài phút thì cu phục vụ mời lên phòng,phòng ốc thì vẫn như cũ,tuy 3 tháng lượng khách ra vào nhiều không xuể nhưng đặc biệt là vẫn như lúc ban đầu, mọi thứ đều sạch,mới,không có dấu hiệu bị hỏng hóc hay cũ kỹ,hôm nay không xông nên cũng ngồi đợi bé,A14 thì quá nổi rồi cũng trải nghiệm thử rồi,nay cũng nên đi thử A6,nghe bảo cặp này đi vé Vua hết bài bữa sau sẽ thử,trong lúc đợi thì có đi soi từng ngóc ngách căn phòng,để xem có bụi bẫm gì sau thời gian dài không ghé không thì mọi thứ rất hoàn hảo, thật thì không phải tính tôi khó mà là tính tình kỹ càng thôi,vừa lúc đang xem bồn tắm thì bé gõ cửa đi vào như 1 bé học sinh đang mong mỏi được vào nhà trong bộ đồ học sinh nhật giọng nói ngọt ngào làm mình quên đi tất cả.
- Anh chờ em có lâu không? Em ấy hỏi:
- Không lâu em
Face tầm 8/10
V1 hệ ổi vương
V2 limit 1 tay cũng ôm trọn
V3 tạm ổn trong
Cao chắc tầm 1m6x
Ngon thế này thì đợi em cả đời cũng được(đùa đấy)
Bé cất giỏ đồ rồi đi lại bồn mở nước,bé còn tỉ mỉ hỏi
- Anh muốn tắm nước nóng hay nước lạnh dạ?
Giọng nói dễ thương gợi đòn thế thì anh muốn tắm trên thiên đường rồi,chốt tắm mước ấm rồi sau đó ngồi đợi,lúc đợi có nói chuyện về công việc,bé rất rành nhiều thứ ae và bắt chuyện rất tốt nhé,đang hàn khuyên nước bồn cũng đầy,bé nhỏ nhẹ cất giọng.
- Anh ơi nước đầy rồi,anh vào bồn tắm chung với em nhé.
Haha,anh tới với em đây cục cưng,trong bồn cởi đồ giúp bé thì lòi ra 2 quả ổi hàng real mà sướng con mắt,chưa kịp hoàn hồn về thì bất ngờ với quả V4 hồng hào gọn gàng, má,phải gọi bé như là bản sao nhỏ của A14 vậy. Mặc phó thân xác này cho bé nghịch,bé gội đầu nhẹ nhàng còn cắn nhẹ vào vai mình như người yêu hờn dỗi lâu lắm rồi mới được tắm chung còn kèm theo những câu hư hỏng nhỏ nhẹ vào tai
- Em anh lên rồi để em giải cứu cho thằng em anh nhé
Thôi xong quả này gặp damdam cô nương rồi,bé nhẹ nhàng lấy tay vuốt nhẹ rồi cúi đầu xuống 1 phát lút cán, như muốn nuốt luôn thằng em mình,vừa bú liếm vừa đá trứng cúc nút trứng dái làm mình tê tái skill đỉnh khó tả về độ dam của bé,trước những skill đỉnh như vậy tôi đành phải trao cho bé phát đạn tinh dược đậm đặc vào miệng,bé vui vẻ ngậm hết rồi bú liếm hút cạn tinh dược còn kèm thêm câu
- Anh ra nhiều ghê
Đang tê tái thì bé mời nằm lên giường chuẩn bị cho đợt canh tác thứ 2,bước ra bồn bé vui vẻ lấy khăn lau khô người rồi nhỏ nhẹ mời mình nằm lên giường bắt đầu xào nấu
Chườm đá nóng thì bình thường không có gì mới mẻ
Massabody thì bé làm tốt,tuy nhỏ con mình dây nhưng có võ,đấm ở đâu là phê ở đấy,có điều tay bé hơi nhỏ nên phần bóp vai mình bé làm hơi cực,haha
Phần thái thì tuy không phải hàng big size nhưng rất mượt trơn trượt chà hết cả người,còn kèm thêm tiếng rên ư ử phải gọi là tuyệt
Phần massav3 sợ bé chà nhiều "Mòn" nước đi nên mình có bảo bé làm thư giãn cuối 69 luôn.
- Anh nhắm mắt đi ạ,cấm anh nhìn (bé nhẹ nhàng bảo với mình)
Vừa hồi hộp vừa nhắm mắt làm theo thì bé kêu mở mắt ra,lúc này thì thì thằng em sống lại,thứ đập thẳng vào mắt mình là quả bím hồng hào không tì vết,nằm nghịch khám phá khe suối nhỏ mà nước nôi lênh láng,vừa chọt nhẹ vào khám phá thì bé giật nẩy mình lên,vẫn như cũ bé vẫn lút cán bú liếm nhưng lần này bé dùng tay sóc xoa bi các kiểu,chiến đấu với dam co nương được khá lâu thì mình cũng phải gục ngã trước cái lưỡi thánh nữ bé hút cạn đến giọt tinh dược cuối cùng rổi cười mủm mỉm như hả dạ,nằm ôm ấp thêm chút thì cùng bé bước xuống lầu,vừa run chân vừa sướng vì bé rất chi là dam,xuống quầy thanh toán nốt tiền tip cho bé rồi ngồi uống trà đàm đạo cùng bác điền quân tỉnh rồi ra về,vừa viết bài này vừa nhớ lại hồi ức lúc đấy phải gọi là sướng rung cả người.
Tổng thiệt hại 1800k (vé và tip) + 20k cho giữ xe vì nhiệt tình nhanh nhẹn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Giàhamzui

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a zai. Luôn luôn là những skill đẳng cấp của bé a6 đã làm khuất phục bao nhiêu con tim kkk . Sức khỏe đã ổn định lại chưa bác . Giữ phong độ thất tốt và gặp bé nhiều hơn nữa a nha . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ak . Trân thành cảm ơn bác đã rv về bé ạ