Bình Thạnh Rung chân với e 12 hà tài

Lượt xem: 18,918

Boy321

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/11/21
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Nay đi ngang massage Hà tài thấy view khác trc quá nên đá nhan lũi vào khác trước 100% ae à, trước kia nhìn u ám quá nên mình né :))

Đi vào dựng xe thi được locker ra chào và mời vào quầy vé ở đây có vé 150 300 500 700 mình đi vé 500 tip lun là 1tr nghe quản lí bảo đang làm thang máy này mấy ông say vô đỡ lo nè hehe

Mua vé xong locker dẫn lên phòng hỏi có quen ai không thi mình bảo không ( đánh giá phòng mới sữa chữa sạch đẹp màu sắc sáng sủa nhìn sang thơm ) , locker dẫn vô phòng mở máy xông thi locker ra bảo mình đợi tí e xuống . Đag hừng hực nóng bức trong người mà thôi ráng làm cho xong thủ tục , xông tầm 10p mình bước ra thi thấy 1 em đang trải khăn đợi mình trò chuyện với e thi biết e số 12 e cao khoảng 1m57 , e nói chuyện khá nhẹ nhàng cặp mắt liếc liếc rồi nhìn xuống thằng nhỏ mình ngại chết :)) vì vé 500 tắm tiên nên mình được tắm cùng e , trò chuyện tí thi thôi vô tắm cái coi cơ thể ra e sao chứ , e lấy sữa tắm chà cho mình xog mình bảo để a tắm lại thì e k chịu huhu mà thôi vấn đề này k quan trọg, quan trọng cách e phục vụ thôi :)

Đánh giá :

Mát khoẻ: massage đá nóng , cũng khá bài bản thôi chứ k chuyên nghiệp lắm đánh giá 7/10

Mát mệt : e đánh dj ngực từ trên xuống dưới sập sình tê chân các bạn ạ, đến khúc ngực e đi đến thằg nhỏ vừa chà vừa kẹp muốn out cmnr( sly )ngực e ấy vừa tay mình nút mà muốn cắn lun ấy , lưỡi e ấy lau cột đá bi siêu bén mình tê phải gồng hết cỡ sợ phụt sớm thi uổng mất 1tr , đến phần bj thi e khá nhẹ nhàng như nyc , cứ mút xong rồi liếm từ trên xuống dưới, từ trên nhìn xuống thấy cái lưỡi e đá đầu thằg nhỏ thi k còn từ diễn tả ae ( kiểu mình thíc nhìn mặt e những lúc này thi phê khỏi nói ) mình kêu e qay lại vì sợ out sớm mất 1tr uổng, bướm e thi sạch sẽ gọn gàng vừa bú e lâu lâu ấn lưỡi vào bướm thi e qéo lại ( kiểu e thíc nhẹ nhàng nên mình nhẹ nhàng để e kích thích) nước bịn rịn cứ mút rồi liếm để e thêm kích thích xem mình như người iu hehe , mình thử đưa ngón tay vào vừa thơm bướm e vừa móc cua bướm e siêu khích mình chỉ ước đc chịch e lúc này thôi ( ngồi viết bài cho e nhớ lại mà thằng nhỏ ngốc đầu nữa rồi ) tới đây thôi mình hết chịu nỗi rồi out lun 1 phát mà mình rung chân ( 9/10 )

Xong rồi thì e lau chùi cho mình , nằm tâm sự với e để lấy lại sức lực tánh e thi thích nhẹ nhàng nên bác nào bạo lực coi chừng k hợp gi e ấy nha . Nói chuyện 1 hồi thi thôi cũng trễ rồi mình về để e còn tiếp khách khác hẹn gặp e vào cuối tháng . Bước xuống quầy thi gặp 1 e bước đang dưới quầy khuôn mặt cũng khá xinh trêu e 1 câu mà e cười híp mặt hỏi quản lý thi e ấy số 3 , tính đi thêm 1 slot nữa mà đuối thêm sắp cạn túi rồi nên thôi hẹn e dịp khác .

Địa chỉ quán : 218 đinh bộ lĩnh , quận bình thạnh khúc gần bến xe miền đông

• Like
Điểm cảm xúc: Bulo and emhamvui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chắc đổi chủ nên cơ sở vật chất mới chăng ? Trc đi nhậu bên Thanh Đa được mấy chú tiếp tân đi phát danh thiếp, mà mấy chỗ phát danh thiếp thì nên ... :)))

Boy321

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/11/21
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Trước kia cũng đi làm ngang quài nhưng nhìn ở ngoài là chả muốn vô giờ thấy khác quá tui mới qẹo cua xem ntn nhưng cũng ổn bác

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mừng bác ngon trym với e xinh tươi.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Ae ta đi test cái chứ hỉ

Thang11111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bé số 03 hà tài khá tuyệt nha , nói chuyện nhẹ nhàng , và nàng rất rất ngọt nước dễ chịu và rất dễ chiều nếu đến hà tài không kêu 03 khá tiếc 1tr rất đáng mọi ng ạ

Eletro90

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/8/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Sao mà thất vong dậy 03 . thay repot oke lắm . Vô làm that vọng ghê tai thay ae repot 03 . oke lắm mà làm minh đau lòng . k như mình nghĩ .
tong thiệt hại : 750k
đánh giá :
phục vu : 3/10
ktv. : 2/10
Tề
con cứu lai dc cái là cơ sở chắc mới sữa sang lai hay sao . Sạch sẽ : 4/10

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

Nguyễn Kiến Nguyên

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/10/22