Gò Vấp Rùng mình cái mất 1 triệu tại Adam nhưng mà sướng

Lượt xem: 2,473

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Hôm nay do đánh bài thua nên hơi buồn ,thế là quyết đinh đi massage để giải tỏa tâm trạng với số tiền còn lại.Thấy gần nhà có cái massage Adam thế là ghé vô ngay đúng dịp đang có chương trình khuyến mai 50% nửa quá đã.Vô lễ tân giới thiệu các gói thì mình chọn ngay gói NURU 69 .Trước khi đi đã lên diễn đàn coi hình trước nên là vô chọn ngay bé 16.Nhưng phải đợi thêm một chút vì bé đang có khách,nghe trên cộng động bé này đang khá hot.

Mình đi lên phòng trước để xông hơi tầm 15p thì đi ra thấy bé đừng chờ mình ở ngoài ,xong bé lấy khăn lâu sơ người cho mình rồi 2 anh em ngồi tâm sự chờ nước đầy .Nước đầy thế là bé dắt mình vô tắm rửa bè vừa kì cọ vừa tâm sự cuộc sống của mình ,đang ngồi chăm chú nghe bé kể chuyện thì đột nhiên bé trường xuống liếm láp khắp người mình và ngậm chặt thằng bé của mình cả người mình như có điện chạy qua các bác à .Mình cũng không vừa mình ngay lập tức trường xuống dưới móc lốp bé , bé quằn quại trong rên rỉ cùng mình một hồi thì cả 2 cùng ra trong sung sướng .

Xong xui thì đến qua ms khỏe bé làm khá có lực ,đấm bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải .Tiếp đến bé ms đầu với chán cho mình khiến những suy nghĩ về việc thua bài biến mất hết ,như đang lạc vào một thới giới khác vậy kkk .Đang nằm phê pha thì tự nhiên thấy phần lưng lạnh lạnh ,à thì ra tới phần bé dùng ngực của bé trượt trên lưng mình ,phần ngực vừa tay mình ,nẩy nẩy kkk làm khơi dậy thằng em của mình .

Tiếp đến bé dùng skill băng hỏa của bé để đi hết trên cở thể của mình đi đến đâu nổi da gà đến đó phải nói là skill đỉnh thật luôn các bác à .Rồi xong bé bắt đầu vô phần 69 mình tranh thủ khám phá hang động của bé , chưa kịp khám phá đã thấy nước nôi lên láng .Chưa kịp khám phá xong thì mình kìm không nổi phải phọt ra lần 2 .Xong 2 anh em ngồi nói chuyện tâm sự các kiểu , bé dẫn mình đi tắm lần nửa rồi cũng phải tạm biệt bé tại đây

Đánh giá :
V1 : vừa tay mình nên cho 8/10
V2 : hơi lipit chút 8/10
V3 : 7/10
V4 thơm tho , sạch sẽ
(Không uổng công ngồi chờ bé lúc đầu)
Hẹn gặp em vào một ngày gần nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh đã đến trải nghiệm ạ .Nhưng vé NURU 69 không được out 2 lần ạ ,chắc lúc đó anh có lên thêm vé đấy ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vậy là tic: 700+400(giảm 50%) = 550 + tip: 1100k = 1650k ?
Đúng k bác ? Bác làm rối quá ? V 1 triệu ở tiêu đề là tip đó hả bác?

• Haha
Điểm cảm xúc: deedee123

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Tiền vé là 700 giảm 50% là còn 350 + 200 vé là = 550k
Tiền tip = 900k nhưng không tính 50k vì bo phục vụ
Vậy thành ra tổng thiệt hại là 1450 á bác (xin lỗi đã làm bác rối kkk)

• Haha
Điểm cảm xúc: deedee123