Bình Tân - Rùng Mình Chịu Thua Trước Khuôn Mặt Xinh Đẹp Dâm Đãng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Rùng Mình Chịu Thua Trước Khuôn Mặt Xinh Đẹp Dâm Đãng

Lượt xem: 1,552

Trương Hoành

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
86
25
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm , này mình mới có thời gian lên bài rw cho bé
Hqa mình có công việc nên ghé ngang bình tân , Mình lại ghé qua cơ sở Dubai Bình tân vì cũng lâu rồi chưa ghé . Vừa bước vào thấy bạn locker chào hỏi nhiệt tình vui vẻ và bạn dẫn vào phòng thư giãn trò chuyện được 1 chút thì bạn giới thiệu mình là có mấy bé mới nên mình kiu xem thử hình của mấy bé .
Thấy qua hình ảnh bé 19 nhìn cũng mình dây tướng tá ngon lành , mình nói ok chọn bé này , thế là sau bước thanh toán tiền vé ,bạn locker dẫn mình lên phòng .

Vừa bước vào phòng nhớ lại căn phòng thân quen vì trước mình đi được vài lần , vô xông hơi xíu cái đã vừa xông vừa lén lén nhìn qua cửa kính coi bé vô chưa . Nghe tiếng gõ cửa cùng tiếng thì thầm bé vô rồi.

Ôi chao mợ ơi người con gái tướng mình dây đây rồi , thế là mình bước ra phòng xông hơi nghe tiếng nói ngọt ngào bé cất lên.
Dạ em chào anh , anh xông hơi có khoẻ lại nhiều chưa ạ , để em lấy khăn lau người cho anh nha
Người gì đâu mà nói chuyện ngọt dữ vậy trời , thế là mình ngồi xuống ghế bé vừa lau vừa nói chuyện tâm sự để cho khô người rồi mới vào bồn tắm lại .
Bé vừa cởi bộ y phục xuống ôi chao mợ ơi quá đẹp quá xuất sắc
Mình và bé bước vào bồn tắm , bé vừa tắm vừa nói chuyện đùa giỡn vui vẻ một hồi bé bắt đầu vô nhè nhẹ tạo cảm giác trước khi ra trận , ôi lưỡi của bé tạo cảm giác phê pha qua mọi ngóc ngách làm cho mình muốn lâm trận , mình kiu bé dừng lại ở trong bồn vì hơi lạnh lẽo với chật chội , anh muốn ra ngoài tạo cảm giác sướng hơn em à
Thế là bé tắm rửa lại rồi ra lau mình cho khô ráo bắt đầu lên giường bé đi bài khỏe cũng ok phết dùng đúng lực nhẹ nhàng , mạnh tuỳ bài , rồi đến phần thái nuru càng phê hơn nữa , bé dùng bầu ngực mơn trớn từ ngực đến khắp người tuy nằm sấp nhưng do mình đẹp trai hay sao mình cảm thấy được đầu ti của bé dần dần săn lại cạ vào người thì lúc này máu trong người cũng bắt đầu dồn vào trong thằng nhỏ khiến nó bắt đầu nghịch ngợm vừa dứt bài nuru
Bắt đầu vô trận bé lại dùng chiếc lưỡi điêu luyện đi qua từng ngóc ngách làm tôi phê theo , rồi xuống phần dưới bé mút kem ôi nó đã gì đâu luôn , bé này có chiếc lưỡi rất lợi hại liếm ở đầu thằng nhỏ thì chậm rãi từ đầu đến thân thằng nhỏ rồi xuống đến hai quả long nhãn , khi bé bú hai quả long nhãn thì ở đó tay bé cũng không ở không nhè nhẹ xoa xắn thằng nhỏ . Mình vỗ nhẹ đít bé thế là bé hiểu ngay rồi quay người lại vào tư thế 69 thì mình liền tung ra tuyệt kĩ vọc con chem chép của ẻm hình vòng cung rồi lúc này là bé rên nhẹ nhàng rồi sau đó mình liền tay ngón tay vào ngay giây phút ngón tay mình vào con chem chép không uổng công mình chọc ẻm vừa vào ra nước nôi tuông ra , sau đó mình liền sử dụng chiếc lưỡi kì diệu của mình húp lấy húp để khiến cơn rên của bé từ nhẹ nhàng sang cuồng nhiệt hơn , nhưng vào đến phút 15 thì bé bắt đầu sử dụng tuyệt kĩ khiến thằng em của mình rơi vào xuống sâu cuống họng của bé một hồi rồi lại xuống sâu hơn khi chạm vào cuống họng đó khoảng đến lần thứ 4 thì thằng em cũng đành phải chịu thua rồi ra hết tinh tuý ở miệng của em . Rồi bé nhẹ nhàng quay thân xác tả tơi khi chiến đấu với mình lại khẽ nhỏ vào lỗ tai của mình . Anh thua em lần này rồi nha . Mình đành phải bó tay chịu thua trước khuôn mặt xinh đẹp dâm đãng đó . Rồi còn thời gian tranh thủ thì nằm ôm và nằm tâm sự cùng em đến hết thời gian rồi về .
Tóm tắt gọn gàng

V1 hệ cam vừa tay đẹp
V2 ôm đã không mập không quá ốm
V3 ngon mlem vỗ chát chát
V4 sạch sẽ gọn gàng thơm tho nhiều nước
Mấy ae đồng râm trải nghiệm thử cho biết đi ạ , bao phê pha như tôi

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8