Tân Phú < Rước đèn 14-09 > Trở lại chốn cũ tìm em 68...

Lượt xem: 576

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Nhân phẩm tăng cao nên lại trúng event của mod. Sẵn có hẹn đi qua gần nên ghé dô Windy để thăm bé luôn. Vẫn là ae locker đón tiếp rất nhiệt tình, do mình có book trước nên lên phòng luôn, không cần phải chờ. Đánh giá là phóng rất rộng và trang trí rất mờ ảo, phòng xông hơi nhiệt rất nóng và ok để thư giãn. Mình xông hơi 1 hồi lâu thì thấy bóng dáng quen thuộc bước vào, em chào mình với nụ cười tươi. Là người quen nên hai ae nói chuyện khá quen, nói chuyện một hồi lâu thì cũng tới màn thủy chiến.
Bé tắm rất kỹ càng từ trên xuống dưới, cả thẳng em của mình, sau một hồi thoa sữa tắm n kiểu thì cũng tới màn mân mê trong bồn. Bé làm vài đường BJ cơ bản cùng tiếng rên nhẹ làm mình đê mê, được 1 lúc sau thì mình lên giường nằm. Bé đấm bóp các bài rất nhiệt tình. Mình nằm thư giãn cho bé bằm cho đã. Bé kêu mình xoay lại cũng là lúc mình biết tới chiến đấu đợt 2, bé trườn thái nhẹ nhàng lâu lâu lại lướt qua thằng nhỏ làm nó cứ tê tê. Rồi cũng tới màn BJ + HJ của bé, mình cũng ko thua mà 69 với bé, sau một hồi vật vã và đê mê thì cũng out trong sung sướng.
Đánh giá nhẹ :
V1 hệ cam vừa tay
V2 hơi mỡ nhẹ
V3 bóp sướng
V4 con sông quê tôi
Mình đi số quen nên cũng ko đánh giá nhiệt như lần đầu mong ae thông cảm. Có dịp sẽ còn ghé thăm bé nhiều hơn.....

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Trân trọng cảm ơn Anh trai đã luôn tin tưởng vào dịch vụ Windy… Sự hài lòng của bác luôn là động lực để Windy tiếp tục hoàn thiện hơn nữa để hướng tới một dịch đực Quý anh tin tưởng nhất.