Q.1 [RƯỚC ĐÈN 19/09] Lần đầu gặp em 39

Lượt xem: 1,032

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Đang online thi có tin nhắn từ mod, nhận được vé free onsen liền trốn sếp về di massage. Chay qua Đặng Dung Q1 đến Dubai thi gặp nhân viên giũ xe hỏi massage hả anh?. Uhm ok anh di massage. Vào gặp tiếp tân hỏi em 19, thi báo lại là 19 kẹt rồi anh, tiếp 99 thì sao em? cũng kẹt luôn, đành nhớ em 39. Tiếp tân nói 39 thi có anh ah.
Ngồi chờ locker chuẩn bị phòng thì 10 phút sau lên phòng, phòng thì cũng như mọi lần ghé.
Minh cỏi đồ ra ngồi chờ, mình không xông hơi. 10 phút sau em vào, nhìn em lần đầu mình xao xuyến, thằng nhỏ muốn hâm diêm em ^^
Mình ôm em , hôn má em, tay sờ soạng :D. Em nói để chuẩn bị nước cho anh tắm nhen. Ok em ^^
Mình vào bồn trước, em từ từ cỏi bỏ xiêm y, nhìn dáng em như nàng tiên =))
Mình và em hòa quyện trong bồn nước, vờn nhau, em BJ mình trong bồn 1 hồi thi dừng lại... Em lau khô mình và dẫn lên giường massage khỏe, em massage cũng tạm thôi, do em mới vô cơ sở cũng thời gian ít nên mình ko quan tâm massage khỏe
Đến màn massage mệt thì đổ dầu trường lên trường xuống và kich thich thằng nhỏ, lưỡi em rê 2 bên sườn mình nhột khó tả :D. Mình cũng mâm mê ca854p vú em... Cứ thế rồi em với mình 69... khoảng 5 phút mình out mẹ
Nằm nghỉ tí rồi em tắm lại cho mình, mình bận việc nên về luôn
Tổng kết : hài lòng, và phê ^^
Tic: free
Tip=Tic
Về gửi giữ xe 10k
LẦn sau phải đi em 99 ^^

• Like
Điểm cảm xúc: TônSung

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Mod đã xác minh lại với phía bên cơ sở rằng code rước đèn chưa hề được sử dụng , và KTV 39 Dubai TĐ đã off nhiều ngày qua !
Bài report ảo mang tính chất đối phó nên Mod quyết định ban 3 event dành cho chủ thớt , tái phạm lần sau sẽ ban vĩnh viễn !

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Rùi xong chủ thớt dính Sharingan r

Uchiha Itachi

Tham Mưu