Q.1 [Rước đèn 19/09] Phê pha cùng bé 99

Lượt xem: 998

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Hi all, chuyện là mình vừa may mắn trúng code rước đèn vé Thái, thế là nhắn tin ngay cho bên Dubai luxury. 1 hồi hỏi han thì mình chấm đc bé 99 và nhanh tay book ngay.
Đến nơi thì nhân viên tiếp đón tận tình, bé lễ tân xinh thật . Sau khi làm thủ tục check code này nọ thì locker dẫn mình lên phòng.
CSVC: 8/10 không gian rộng, đẹp, tuy nhiên phòng mình vào xông hơi bị gì mà chờ tới lúc bé vào vẫn không có tí hơi nào, chuông cũng hư, mình bấm mà không ai lên. Thế là né dắt mình qua phòng kế bên. Và ôi thôi mới ngồi 30s đàn "em út" ong ong bay vờn quanh. Thấy không ổn rồi, và đúng thế thật, nằm massage tụi nó đua nhau cắn mình mấy nhát ngứa cả người. Nghe bé bảo trên tầng 5 ít khách nên vậy, bữa nay đông quá. Thôi lỡ rồi, bù lại bé 99 rất OK, cơ sở bonus thêm dĩa trái cây nữa là 2 dĩa
Bé 99 face xinh, cười lên cute phô mai que luôn. V1 real mềm mại nhưng không bị nhão, êm tay. Bé khá hoạt ngôn, nói chuyện dễ thương.
Khoẻ: đầy đủ bài (massage lưng, vai, đá nóng, túi thảo dược), massage có lực
Mệt: bé đi Thái rất êm, đặc trưng của V1 real đấy ae, chiếc lưỡi nhẹ nhàng lướt từ trước ra sau, từ trên xuống dưới rồi ngậm lấy thèn nhỏ vừa nhấp vừa rên nhẹ, phê thật. Sau 1 lúc mình cũng phất cờ trắng đầu hàng.
Tic: bác @Uchiha Itachi và cơ sở tài trợ
Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @Jiro đã gặp được bé ưng ý, tươi xanh, ngây thơ
Hẹn gặp lại anh lần sau, gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn