Q.1 [Rước đèn] Cùng bé 12... Phiêu từ lần gặp e...

Lượt xem: 942

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Hôm qua là ngày Tàn Tàn may mắn trúng code Rước đèn. Sau khi nhận đc tin nhắn từ Mod @Uchiha Itachi . Tàn Tàn đã lên kế hoạch gặp bé 12 ngay trong buổi tối hôm qua. :ami-(23):

Vẫn như bao ngày. Tc với Q vẫn ko thay đổi. Tới Q lúc nào cũng vui. Bước lên lầu 1 ng đầu tiên thấy là cánh tay phải đắc lực Q, nhìn sang kế bên ko ai khác chính là Trùm cuối Q. :ami-(19):

Thủ tục thì vẫn vậy. Có Camapro thì trình code Camapro. Có code event thì trình code event, hoặc có trong Gr ZL thì đưa cho bé lễ tân xem. Những cái này là những cái ko thể thiếu trc khi đi để nhận đc sự giãm giá tốt của các loại vé.:ami-(18):

Tiến lên phòng ngồi chờ tý là bé bước vào.
Bé dễ thương, lễ phép, hơi vui tính. Thời gian chờ nước trong bồn đủ là thời gian mình ôm bé 8 chuyện. :3onion15:

Phần tắm: Thì giống nhau, phần dạo thì mỗi bé là cảm giác khác nhau. Nhưng với bé phần dạo này cũng rất là tê. Lúc dạo thì bé rất tập trung. Giống như bắn điện.

Phần khoẻ: Bé làm rất OK, với mình thì đủ lực, rất đã. Các bước thì có lẽ bé đã sắp sẵn. Bác nào mệt mệt cần khoẻ thì có thể gặp bé. Hơi bị OK luôn đó.

Phần trườn: Chắc cũng hao hao giống nhau nên mình cho qua. Vì với phần này Tàn Tàn trc h bị chai lỳ. Nhưng có thể đối với các bác thì lại đã. :cuteonion32:

Với mình thì mình vẫn thích nhất là đường lưỡi. Đường lưỡi mà tê rồi thì cảm giác nó bùng tùm lum. Trc khi gặp bé thì mình có thông tin là đường lưỡi của bé hơi cứng. Nhưng đến khi bé làm mình thì cảm nhận lại khác. Tuy ko phải là đỉnh của đỉnh, nhưng cũng có thể gọi là gần đỉnh. Từ chân tiến lên sau ót là dựng tóc gáy ngay.:ami-(10):

Và phần quan trọng cũng đã đến: Những thao tác linh hoạt bắt đầu. Lướt lướt và lướt. Nhồn nhột tê tê kích thích nơi muốn tới nhất. Khi nhịp cao trào dâng lên. Thì bé cũng bắt đầu BJ. Từng nhịp từng nhịp rồi đảo 1 vòng. Như 1 vòng xoáy, tất cả cảm giác xung quanh như dồn vào cậu nhỏ. HJ thì có 1 2 lần, còn lại bé BJ suốt. Lướt 1 hồi thì cao trào cũng đã đạt đỉnh. Và cũng đành phải OUT. Lúc OUT mình vẫn cản bé ko CIA. Thấy bé ngạc nhiên hỏi sao kỳ vậy a:ami-(13):. Mình nói đơn giản là mình hok thích:8onion38:

Tắm táp lại lần 2 là cũng vừa hết giờ.

Đánh giá chung: Bé vui vẻ, nhiệt tình, làm các bài các bước rất OK.

Tổng kết:
Tic: code Rước đèn
Tip: bằng code
Bé lễ tân, anh phục vụ, a giữ xe: 100 50 50

Tks diễn đàn, tks Mod @Uchiha Itachi .:ami-(15):

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
110
456
367
0 ₿
cảm ơn anh đã dành cho bé 1 bài viết rất chi tiết ạ, Queen rất cảm ơn anh trai thân thiết luôn ủng hộ queen ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn