Q.10 Rước đèn cùng pé 06 ML

Lượt xem: 1,442

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Mấy bữa nay thấy mấy mem report pé 06 dữ quá, mà sẵn cũng lâu rồi không gặp em, được cái code Trung Thu mà phải đổi cơ sở, liền nt MOD chuyển qua ML

Tới nơi làm thủ tục trình code, rồi được anh phục vụ dắt lên phòng tranh thủ xông hơi chút, bước ra ngồi đợi tầm 5p thì cũng nghe tiếng gõ cửa và em bước vào, em giật mình cái rồi nói sao anh vô không nt trước cho em ( nhắn tin có thấy trả lời đâu, haizz )

Tâm sự hồi lâu em cũng nhắc khẽ mình phải vào việc chính, xong em dẫn mình vào bồn, em từ từ trút bỏ xiêm y, đã lâu không gặp em xuống ký thấy rõ, xong em vào công việc chính, em gội đầu thèn lớn xong tới thèn nhỏ, rồi em hun vào má mình, rồi lên tai, xuống ngực, rồi từ từ xuống tới thèn em, em làm nhẹ nhàng, cái lưỡi kỳ diệu đó như có dòng điện, đi tới đâu là cái cảm giác điện giật tới đó, rồi em kêu mình ngồi lên thành bồn để em tiện chăm sóc thèn nhỏ, được một lúc em thổi nhẹ tai nói mình lên gường tiếp tục nhé anh . Rồi em dìu mình ra khỏi bồn, mình nói nhẹ bên tai em là giờ tới lượt anh nhé. Mình hun nhẹ nhè hai bên tai, xong đánh lưỡi nhẹ nhè trên hai bầu ngực em, vừa bóp một bên vừa hun bên còn lại, rồi từ từ cũng xuống tới cô pé … em rên nhè nhẹ và run người.

Xong em nói để em làm cho anh sướng, rồi em kêu mình nằm sấp, em bắt đầu bài Thái, hai bầu ngực của em lướt nhẹ trên lưng, kèm theo đó là những nụ hun nghe chụt chụt, lâu rồi mới có cái cảm giác sung sướng như vậy, xong em bảo quay nằm ngửa lại, rồi em lại bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Hai tay mình cũng không rảnh, tranh thủ khám phá khắp thân thể em, rồi em chủ động quay qua thế 69, được một hồi mình cũng chào thua, phun trào trong sự sung sướng.

Em vệ sinh lại cho mình, hai anh em nằm cạnh nhau mà tâm sự. Vừa tâm sự vừa tranh thủ mơn trơn khắp người em. Được một hồi em thủ thỉ hỏi anh còn sức không làm tiếp cái nữa nhé, rồi em lại tiếp tục hành hạ mình, không chịu buông tha cho mình.

Được tầm 10p thì mình cũng chào thua. Nghỉ ngởi xíu rồi em tắm lại cho mình. Vừa xong là nghe tiếng gõ cửa, sao mà thời gian bên em trôi nhanh thế không biết mới đó mà đã trôi qua 100 phút rồi. Lúc chào tạm biệt được em bonus thêm nụ hôn.

Hẹn em khi nào rảnh sẽ còn quay lại dài dài.

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and Massage Minh Long

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿
không khéo coi chừng mất tay nhé bác

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở trãi nghiệm và có một bài đánh giá về bé ạ