Q.1 [Rước đèn] Đón trung thu cùng 29

Lượt xem: 1,017

KevinN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/6/22
Chủ đề
3
22
4
0 ₿
Đêm trung thu, ai cũng có đôi có cặp, còn mình thì 1 mình chạy xe trên đường. Sẵn có code của mod uchiha nên chạy thẳng tới 41 LTHG.
Đến nơi được các bạn locker và lễ tân tiếp đón nhiệt tình. Làm thủ tục nhanh gọn rồi đưa ipad cho mình chọn. Thấy 29 cũng mới làm nên trải nghiệm thử xem sao.
Được em trai locker dẫn lên phòng, còn hỏi có muốn ăn hay uống gì ko. Do còn no nên thôi, gửi em trai ít tiền tip. Đánh giá phòng thì ko to nhưng đầy đủ tiện nghi, nội thất bố trí đẹp đẽ. Đặc biệt là chiếc giường của dubai, đẹp khỏi bàn. Thay đồ vào xông hơi dc 5p ko chịu nổi đi ra, ngồi ăn trái cây xíu thì bé gõ cửa bước vào. Ấn tượng là bé khá giống hình ipad, giọng nói lớ lớ miền bắc nghe rất vui. Được giới thiệu tên Như Ý, thầm nghĩ chắc bữa nay sẽ có 1 trải nghiệm như ý rồi =)) à bé còn có 1 cái tha thu ở đùi nhé mod ơi :v ngồi nc với em 1 chút thì em dẫn vào tắm. Bé cực kĩ tính, trước khi vô tami1 còn súc miệng listerine 1 lần r mới vào tắm. Bé cũng tắm cho mình rất kĩ, gội đầu kì lưng chà ngực, đặc biệt còn chăm sóc thằng em tới sợi lông cuối cùng. Xong bé làm tình nhẹ trong bồn rồi mời mình ra giường để đấm bóp. Ra tới giường thì thằng em vẫn biểu tình nên kêu bé thư giãn luôn, bé vui vẻ đồng ý. Bé đi lưỡi khắp người, đi tới đâu tê tới đó, mình cũng tranh thủ sờ mó bé. Xong bé bj kết hợp hj, mình thì nhào nặn vú sữa + khám xét hang động. Được 10p thì cũng giương cờ thua trận. Xong nằm nghỉ chút thì được bé dẫn đi tắm lại. Rồi lên giường nhờ bé massage đầu cho xíu. Trong lúc massage thì cũng chém gió với bé. 2 anh em nói chuyện 1 hồi đến lúc nhìn lại thì gần hết giờ nên dậy mặc đồ đi xuống. Kết thúc 1 bữa đi chơi trung thu vui vẻ cũng bé.
Csvc: 10/10 đẳng cấp dubai, nhân viên phục vụ nhiệt tình vui vẻ.
Bé 29: dễ thương, bé tự nhận hơi ít nói. Nhưng chạm đúng chỗ ngứa thì cũng ngang ngửa bà tám.
Tổng kết:
Tic: event
Tip = tic + bonus
Lễ tân locker giữ xe: ly cf

Lời cuối: chúc bé Như Ý sợ ma nhưng thích coi phim kinh dị vui vẻ, hạnh phúc, vạn sự Như Ý =))

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and HTThichDuThu

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
518
293
Cần Thơ
0 ₿