Cần Thơ Rước Đèn Trung Thu cùng bé 67

Lượt xem: 1,444

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Xin chào tất cả anh em trong diễn đàn. Lâu rồi mới tham gia game và vừa tham gia thì trúng code thế là đi check ngay và luôn. Dạo này cũng canh me 1 vài em hot và hôm mình đi thì mình book em số 67. Những em còn lại trong tầm ngắm từ từ check sau.

Về CSVC ở Dubai thì sạch sẽ, mới mẻ, phong cách phục vụ vui vẻ niềm nở. Các dân chơi đều đã quá quen thuộc nên mình đi sơ quá và vào nội dung chính là bé ktv 67 nhá.

Vào phòng thay đồ ngồi nghe nhạc chờ ẻm một lát thì có tiếng gõ cửa bước vào. Dáng cao, mình dây, mặc yếm nữa nhìn sút sên luôn các bác ạ. Ủa mà nhìn mặt thấy quen quen. Vào xông hơi chung ẻm ngồi lên đùi nói chuyện một lát thì nhớ ra thì ra em từng làm ở đây rồi nghỉ và bây giờ comeback. Lần trở lại này em lợi hại hơn xưa. Lần trước ko vào xông hơi chung nhưng lần này thì chịu vào là +1 cho em. Xông hơi xong, em lau mồ hôi cho lát khô rồi đi tắm. +1 cho em nữa là vừa ra khỏi xông hơi là em tắt máy lạnh. Điểm này a thích.

Màn thủy chiến, tắm táp chà lưng kỹ càng. Có dùng tay kích thích nhẹ tại bồn. Ngâm bồn khám phá body em lát thì lên cho em massage. Phần khỏe làm ok đủ lực. Tay nghề em tốt làm mình thoải mái muốn ngủ luôn.

Phần mệt thì tỉnh liền. Vừa trườn vừa kết hợp đi lưỡi kèm chút âm thanh khá đã tai. Lật người lại thì còn kích thích mạnh hơn. Chà liếm từ dưới lên lại từ trên xuống, cộng thêm chiêu cạ bướm nữa chứ. Dạo đầu cũng xong đến phần chính là BJ em chủ động quay ngang để mình dễ sàm sở. Em dạng chân để mình thoải mái khám phá v4, tay còn lại thì khám phá v1. Một lát sau thì cũng tới giới hạn ko kiềm được nữa out trong thế cia. Em hỏi muốn massage đầu không nhưng do mình có việc nên ko làm chỉ tắm lại rồi về.

Đánh giá
V1 8đ
V2 9đ
V3 8đ
V4 8đ

Tic code trung thu
Tip 800

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hôm rồi ko đc diện kiến bé này hơi tiếc =))

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
407
400
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian ra viết bài cho bé và cơ sở ạ ! chúc huynh luôn nhiều sức khỏe thường xuyên ghé thăm mấy bé ạ :cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương