Tân Phú Rước đèn Trung Thu cùng bé yêu 27

Lượt xem: 672

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Chuyện là sau bao tháng nghỉ ngơi nên bứt rứt mò lên diễn đàn thử độ luck của mình. May mắn nhờ có các ad mà mình cũng đoán được 1 vé ở quán quen. Thu xếp công việc và mình đến cơ sở trong buổi chiều thứ 6 mưa gió ngập kín lối về, nhưng lối vào Windy thì không bao giờ kín.
Nhậu với ae cty vài lon lấy hơi rồi mình qua cơ sở. Vẫn chốn cũ ae phục vụ hết sức nhiệt tình support. Mình có xem trước trên diễn đàn nên chọn bé 27 để test thử. Phòng ốc thì Windy luôn luôn ok, rộng rãi trái cây, bò cụng, bia luôn có sẵn cho ae. Đang dầm mưa lạnh nên mình vào xông hơi ướt liền, ấm và thơm mùi xã lắm, đang ngôi phê chữ ê kéo dài thấy có bóng dáng ai đó thấp thoáng vào. E mở cửa chào mình, do khói nên mình nhìn ko rõ lần đầu. Quyết đi ra đờm cho đã.
Ấn tượng đầu bé nhỏ người, giọng đang bệnh nên hơi yếu nhưng vẫn nhỏ nhẹ lắm. Em chào mình rồi 2 đứa tám cũng khá lâu chờ nước ấm. Sau tám đủ chuyện 2 đứa thoát y và vào nghịch nước.
E tắm khá kĩ ko quên cạ cạ chọc ghẹo mình. Sau hồi tắm sạch sẽ cho cả thằng lớn thì thằng nhỏ được e chăm sóc nhiệt tình bằng cả tay và miệng. Phê một hùi 2 đứa lên giường chiến.
Phần khoẻ e đấm có lực, đủ bài khá là ok. Mình khá thích phần này do mình cũng hay mỏi người. Sau hồi bẻ lưng e xoay mình lại và trườn thái. Giờ mới thấy cặp tuyết lê quá là ok của em đập dô mặt. Sau hồi chiến đấu nhiệt tình trong trạng thái 69 mình cũng out ra trong chữ phê cũng kéo dài chữ ê. Mình tắm và come back home trong lòng khá vui khi gặp được gu mình
Nhận xét nhẹ nhàng cho bé 27
V1 chuẩn tuyết lê nhen, căng vừa tay
V2 nhỏ xinh
V3 đầy đủ nước
V4 sạch sẽ và nước non đầy đủ
Tic nhờ mod tài trợ
Tip 600k
Sẽ còn thử độ luck với các event và quay lại gặp bé sớm nhất có thể.
Cảm ơn diễn đàn và cơ sở nhiều nhé.
Peace!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and NMT9x

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Chúc mừng bác @Rahu đã nhận quà event trung thu và có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé

• Like
Điểm cảm xúc: Rahu

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Windy chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!