Gò Vấp Rước Đèn Trung Thu cùng Hằng Nga 79 BDGV

Lượt xem: 1,268

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Trúng code event Trung Thu, liền rước Đèn đến Dubai gò vấp kiếm chị Hằng, ai ngờ gặp đc bé Thư 79 dễ thương. Lần đầu đi bên này thì phòng bên đây rộng rãi, nhưng bồn tắm thì bị hư nên ko ngăm nước đc, xông hơi thì hơi chậm, ngồi tầm 10p luôn mà chưa thấy đã, bé đã vào nên thôi ra ngoài chơi với bé vui hơn. Bé thuộc mình dây cây cảnh, rất nhiều thathu , bé ng miền tây vĩnh long, nên nói chuyện nghe cũng dễ thương, face dễ nhìn, body nhỏ nhắn, v1 hệ cam việt, eo thon, bướm xinh sạch sẽ tỉa tót gọn gàng. Vì lần đầu gặp bé nên ngồi nói chuyện giao lưu với bé cũng hơi lâu, nói chuyện trên trời dưới đất, hỏi thăm các kiểu để thân thích nhau hơn. Tìm hiểu xong thì bé thoát y dắt mình đi tắm, vì bồn nhỏ mà hư chỗ nắp thoát nước nên onsen đứng luôn, mình thì rất thik ngâm bồn mong cơ sở sớm sữa chữa để còn quay lại đây nhiều hơn. Thôi thì kệ tranh thủ ngắm bé cho đã cái, lúc tắm thì bé cũng ko có nhiều skill gì, chỉ có mình chủ động tung skill thôi. Tắm xong thì dắt nhau lên giường. Vì sợ thời gian ko đủ nên mình nói bé bỏ qua phần khoẻ mà làm nuru luôn. Bé đặc biệt trường rất kỹ, mặc dù vòng 1 ko quá bự nhưng bé trường rất có cảm giác, úp rồi lật, bé trường từ dưới lên trên, từ trên xuống, trường ko sót chỗ nào. Trường xong thì bé quay ng lại thư giãn cho thằng em, bé BJ 80 HJ 20. Sao 1 hồi cầm cự thì mình cũng chịu thua trong sung sướng bắn lên người bé, vì Bé này ko CIA. Cám ơn bé vì buổi rước đèn Trung Thu đầy lãng mạn.
Cám ơn cơ sở và mod dd đã tài trợ code để mình đc trải nghiệm cùng bé. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt và luôn đồng hành cùng diễn đàn.
Trân trọng cảm ơn !

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Về phần CIA thì gói Osen bác dùng ko có nhé bác…
Chúc bác nhiều SK và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x