Q.12 Rước Đèn Trung Thu Cùng Hằng Nga Số 18

Lượt xem: 1,603

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận tin của mod phải đi rước đen trung thu liền lấu xe đi tìm Hằng Nga liền phóng đền cẩm thy dựng xe và bước vào làm thủ tục lên phòng locker có hỏi mình yêu cầu bé nào không thì liền nói 18 mà báo là đang bận khách xong lên phòng hơi buồn tý tại vì mình đi mấy lần rồi mà không gặp được e.
Thế là đi random vậy lên phòng đang tính vào xông hơi thì nghe tin vui từ locker là e 18 rảnh rồi sẽ lên liền trong lòng háo hức được gặp e quá tại vì mình nghe a e nói về e này nhiều rồi chưa trải nghiệm lần nào, đúng lúc thì e gõ cửa vào trời đúng là ko làm mình thất vọng cô gái miền trung ngọt ngào, e hỏi a không xông hơi à mình đang đợi có hơi xong vào xông tý rồi đi ra thì e lấy khăn lau mặt rồi cười 1 nụ thất đáng yêu xong ôm mình hôn mình nữa chứ, còn tiện thể nghịch thằng e của mình nữa, ngồi xuống ghế e lấy nước mình uống rồi lại ôm hôn nghịch ngợm nhí nhảnh lắm, rồi e kêu cởi đồ ra tắm nha xong cởi ra hết xong rồi lại lên ghế cho mình bú sữa nữa, hôn hít xong lúc rồi mới vào bồn, trong bồn thì e tắm rất kỹ và thể hiện kỹ năng điêu luyện trong bồn làm phê lắm a e đi sẽ biết haha.
Xong lên giường e kêu nằm sấp xong e đấm lưng rất có tâm nha cứ hỏi mình có đau ko thôi, biết bắt chuyện cho không gian thân thiện hơn vui vẻ hơn.
Đến phần mệt thì thôi trước khi làm e hỏi mình có lạnh ko nữa, sau đo bắt đầu trườn thái từ dưới lên trên xong đường lười điêu luyện đi khắp cơ thê ôi trời ơi nó tê khắp người, xong e kêu a quay lại và bắt đầu tiếp tục nhưng lần này e chăm sóc khá kỹ thằng nhỏ bj lần đầu từ nhẹ nhàng xong lại đi lưỡi khắp cớ thể xong rồi lại quay lại thằng nhỏ thêm lần nữa, rồi lại dưa bú sữa xong rồi rồi chuyển tư thế 69 huyền thoại e khá nhiều nước và ngon, mình cầm cự không đành ra trong xung sướng tột đỉnh, xong e lấy khăn lau người và tay mình rồi nằm xuống tâm sự thì được e khá yêu nghề và rất chiều khách nhiều khi khách ở Ánh dương hay Dubai GV e cũng lấy xe chạy qua gặp khách.
Về ngoại hình bé 18 thì khỏi bàn tại e là số hot ở cẩm thy rồi tuỳ mỗi người cảm nhận nếu đã đi cẩm thy mà ko đi số 18 thì thật là đáng tiếc lơn, a e trước khi đi nhớ đặt trước không e bận thì không gặp được.
Vé BTC tài trợ
Tip Bằng vé

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chim

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã luôn tin tưởng dịch vụ Cẩm Thu… Sự hài lòng của bác là niềm vui là động lực để Cẩm Thy tiếp tục hoàn thiện mình hơn nữa…
Trân trọng cảm ơn bác!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿