Q.10 ( Rước đèn trung thu ) trải nghiệm vui vẻ cùng bé 102 đi làm ngày đầu tiên.

Lượt xem: 1,729

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Nhận được code vé Thái từ mod @Uchiha Itachi qua event Rước đèn trung thu liền phi qua P.A Relax để trải nghiệm. Bước vào là ấn tượng ngay bởi 2 bé lễ tân siêu kute. Mình đưa code và up lên vé Osen để trải nghiệm được trọn vẹn. Được Lễ tân giới thiệu bé 102 mới vô làm ngày đầu tiên nên làm chuột bạch giúp anh em. À bé mới vô ở P.A nhưng cũng có kinh nghiệm mấy tháng trước đó rồi nha ae.
Bước vào phòng thì ấn tượng là bồn tắm rộng đủ để hai đứa có thể tung tăng trao đổi chiêu thức thoải mái trong bồn. Mình không sử dụng xông hơi nên ngồi đợi bé. Bé bước vào với khuôn mặt dễ thương đúng với độ tuổi 2k3 còn phơi phới. Bé giới thiệu bé số 102 và là người Hà Nội, nghe đến đây là thấy thích liền vì gu mình thích gái Bắc. Bé liền xà vào lòng mình như đã quen biết từ lâu, mình mới cởi giúp bé áo xong bú lấy bú để cặp ngực real đó. Sau đó mình tiếp tục cởi giúp bé quần trong lúc vẫn đang tận hưởng cặp ngực trắng nõn nà ấy.
Bé diều mình vào bồn tắm và tắm sạch sẽ cả thằng anh lẫn thằng em. Bé vừa rửa thằng em, vừa bú ti và rên nghe không khác gì một diễn viên JAV chuyên nghiệp.
Massage khoẻ: bé làm bài bản, đủ các bài, lực mạnh vừa phải với mình. Lúc vô thì mình nói khá nhiều nhưng lúc massage khoẻ vì phê quá nên mình nằm im làm bé tưởng mình ngủ :)))))
Massage mệt: bé trườn nuru cho mình bằng v3, sau đó là v4 và cuối cùng là v1. Đầy đủ tinh hoa và các cung bậc cảm xúc. Trong lúc trườn thì bé cũng rên và rỉ vô tai mình “ anh **** ơi sướng quá “. Mặc dù rất nhẹ nhành nhưng nghe rất dâm nha. Mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé thì khá khít và thơm hehe =)))) sau khi quằng nhau một hồi thì mình cũng ngoan ngoãn
cho bé bj nhẹ nhàng để mình ra.
Bé tắm lại cho mình, nhìn thời gian còn 10p thì bé kêu mình lên giường nằm để bé massage đầu, sau đó thì hun mình tạm biệt.
Đánh giá về 102: face dễ thương, kute, hợp với mấy ông thì gái trẻ mơn mớn.
V1: hàng real, vừa tay (8/10)
V2: hơi lipit nhẹ (7/10)
V3: vừa tay(7/10)
V4: khít và thơm (8/10)
Nhìn chung bé thuộc dạng loli, có một điểm là chân của bé có nhiều vết rạng da từ vùng đùi trở xuống. Bé bảo là do trước mập giờ giảm cân nhanh nên rạng chứ chưa có con gì nha.
Tic=code +400
Tip=tic osen (900)
Một trải nghiệm tốt vào ngày lễ 2/9 từ cơ sở đến ktv. Chúc P.A Relax thành công hơn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA RELAX cảm ơn anh @RogerBerbatov đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý