Q.1 RỤT RÈ LÉN LÚT VS ^16-69^

Lượt xem: 2,026

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Một ngày nọ, em và tôi đợi thang máy, cửa mở thì có 2 cặp trong đó, bấm bụng đợi chuyến sau mà em kéo tôi vào, thế đành úp mặt vô em đi vào. Vốn ko để ý xung quanh thì em nói chuyện với bạn nữ kế bên, rồi giới thiệu tôi với bạn kia, tôi hỏi lại em thì là 69. Tôi hơi bối rối cười chào 69 rồi dọt lẹ ra khỏi Dubai, trên đường về thì lóe lên ý nghĩ: gặp riêng 2 em để bịt thông tin. Ý nghĩ là thế nhưng phải đợi hai ba hôm nữa mới thực hiện, rồi nhắn hẹn với hotline để tập kích 2 em xem thế nào.

Trưa hôm sau bước vào lại Dubai, vắng bóng em Th thấy hụt hẫng quá nên làm nhanh thủ tục với em trai K rồi tiến lên lầu 4. Thay đồ vào xông hơi cho bình tĩnh, cầm theo lon bò cụng nhấp nháp cho có khí thế, ai dè... Cứ nghĩ là ko ngại mà ngại thấy mồ luôn, qua khe kính mờ hơi nước, thấy 2 em bước vào cả buổi rồi, thay nhau chỉnh nước, máy lạnh, khăn tắm.... Có lẽ em thấy tôi trốn trong phòng xông hơi lâu nên tới gõ cửa réo tên, tôi hít thở sâu bước ra, ngượng ngượng chào em và bé 69. Tôi ngồi ghế ăn mì, đoạt ly nước của em uống rồi giới thiệu làm quen sơ sơ với bé 69, đi đánh răng rồi lẽo đẽo theo 2 em vô tắm. Em cứ giới thiệu tôi nào là lì lắm, hic hic, 69 nghe ậm ừ tưởng tôi hư thì ko bit oan ức kia bao giờ mới dứt.

Em gội đầu cho tôi phía sau, 69 tắm phía trước, 2 cảm giác lạ lẫm với hai đôi tay của 2 em. Bồn hơi nhỏ nên khi tôi tựa lưng cho 2 em hành hạ thì chật vật khó triển khai các trò chơi dân gian, haizz. Ôm em phía trên, ngửa cổ thưởng thức các cái va chạm từ cái môi xinh của em, tôi đẩy cảm xúc xướng bên dưới để tập trung mân mê bầu ngực em lướt qua lướt lại. Âm thanh của 2 em đồng thời phát ra rất dễ kích thích dục vọng của một chàng trai, các bác hãy tỉnh táo nhé. Em 69 phía dưới chăm sóc cho thằng em rất nhiệt, cái lưỡi 69 ẩm ướt hết rà xét khu bụng tôi thì tới hai đùi non, cảm giác nhột nhột ấm ấm xuất hiện khi 69 xoay tròn thằng em, nó lớn nhanh tức thì. 69 tặng thằng em những đợt BJ từ nhẹ nhàng đến tăng tốc sâu hút, tôi gồng người chốg trả 2 em, ôm em bên trên và hẩy thằng em vào nhịp với 69. Đôi tay tôi tranh thủ bấu víu vào hai bầu ngực căng tràn kia, cái phòng vang lên to dần thứ nhạc điệu hoang lạc cuồng nhiệt. Bởi bồn nhỏ khó thoải mái, tôi tập trung cảm xúc lại lên não để đi đến đích, chứ nãy giờ 2 em thấm mệt rồi. Ra tín hiệu cho em, ôm em tay phải, hôn em thật rối rít, tay trái xoa nhũ hoa 69....lên xuống...lên xuống... và rồi thằng em cũng giải tỏa căng thẳng, có xíu dính miệng 69, thật tình ko cố ý, chỉ là miệng tôi bận rồi.

69 tắm lại trước đi lấy đá nóng, túi thảo dược, em tắm lại cho tôi rồi lên giường sấy tóc dùm tôi. Ôm em tán dóc, tranh thủ 69 đi thì cũng được vài cái ôm lén lút, hii. 69 trỏ lại thì hai em đè tôi ra làm khỏe, bóp tay bóp chân, chà đá, chườm túi nóng làm tôi chỉ bit úp mặt thở oxi, hai nàng cũng hài hước ghẹo chọc tôi, cả 3 cười vui vẻ nằm gần nhau. Thời gian trôi dần, em kêu 69 làm nhanh cho tôi, tôi quay qua 69 cười rồi bảo em là giờ tôi với 69 ngồi chơi đc ko, em làm cho tôi đi, giỡn xíu mà hậu quả khó lường, ăn ngay cái lườm. Em bắt tôi nằm phơi thẳng rồi rưới tinh dầu, 69 cũng choàng dậy rồi 2 em đè tôi ra....
Thân trai chỉ bit cắn răng chịu đựng hưởng thụ, 2 cơ thể nõn nà luân phiên khấy động tâm tịnh của tôi. Em bên dưới còn 69 bên trên, bao lần ngóc đầu nhìn em chăm chút thằng em tôi mà thương quá, cũng bởi ánh nhìn của tôi bị che lấp với hai quả lê của 69. Không muốn em quá mệt, tôi xoa đều ngực và lay nhẹ khe suối 69 để không quá thiên vị với em, hii, bộc phát nhanh cũng là lúc thấy em thở phào. Hai em lau giúp tôi rồi đèo nhau tắm lại cho thoải mái.

Tôi thay đồ và ngồi nói chuyện với hai nàng một lúc mới ra về. Nay có thêm 69 nên đi thang máy tôi với em khôg có các cử chỉ vượt rào, hiii. Kết thúc ngày ém thông tin có vẻ không được khả quan lắm, khi đi hùng hổ, khi về nhớ em.

Tổng kết: CSVC oki, nhân viên lịch sự hỗ trợ nhanh chóng cho tôi.
*Tic: vé sup,
*Tip: 1500k cho mỗi bé.
*Cafe, trà sữa đều cho lễ tân, phục vụ và bác giữ xe.

**Bé 16: nguồn cảm hứng của tôi nên 9.5đ,
**Bé 69: mặt xinh, body dạng bốc lửa với các vòng nảy nở, trước lạ thì còn ngại ngại, sau quen hơn thì service hùng hổ lắm.

@Uchiha Itachi trả bớt nợ cho bác C nè, thanks mod và cơ sở tạo điều kiện, hẹn hôm sau lên bài típ, hii.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chà nay chơi lớn quá =))))

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Úi trời trời.P làm hẳn 1 cặp

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay gan cùng mình luôn hen dám đi 4 Tay luôn áh , dzậy mới đúng là người em damdang của JL chứ lị =))))
Rùi có uống lon Tiger nâu nào giao lưu nhẹ với Mây & Bé 69 "bạn nhậu" của Mây hông nè P !?

Bài Report nhẹ cho Đồng Dzâm nào muốn biết thêm về Bé 69 :

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hihi, e chỉ gặp ém thôg tin bé nào thấy mặt e thôi,kkk. Cafe chứ e đâu bit nhậu đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nhắc Cafe chi dzậy nà , còn nhớ nợ anh chầu Cafe 2 ly vô 1 đó nha P =))))
Hay hôm nào anh em mình dắt díu nhau đi ăn kem Bạch Đằng khỏi đi Cafe chứ nhớ lại bữa tự đi ăn kem 1 thân 1 mình vừa múc muỗng kem ăn vừa ngồi cười 1 mình ên thấy nó hơi dị áh :D
Thỉnh thoảng nổi loạn đi 4 Tay cùng Mây vs Bé bạn Mây cũng tốt (đừng lén đi cặp 4 Tay khác ngoài gặp Mây cùng vs Bé nào khác... đừng làm chuyện gì xấu sau lưng Mây để Mây buồn nha P) nhưng đừng "hư hỏng" như anh là được :)
Anh cũng hok hẳn là thằng già damdang đổ đốn giề đâu mà cứ thích đi 4 Tay , anh đi vì thân bất do kỷ ấy chứ anh nào có muốn có biết , nhân cách khác trong anh muốn đi làm sao mà anh có thể cản được @@
Bởi thế nên anh rất rất khó DỪNG LẠI BÊN EM... BÊN BẤT CỨ 1 EM NÀO !!

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hii, cafe kem thì oki, khi nào thì báo trước 1-2 ngày để e thu xếp việc.
Về 4 tay thì vô tình bị bắt gặp trog thang máy nên mới 3 mặt ấy chứ, còn lại thì vẫn như cũ ko thay đổi, ko để 3 mặt tái diễn (trừ khi bị lộ tiếp).
Thân bất do kỷ thì tự trảm a à, hii. Hi vọng a thả phanh đi chậm, ko lại lao dốc, chí ít có đối trọng kéo a lại.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Giờ đâу chúng ta là hai người dưng khác lạ
Buồn biết mấу nhưng lại chẳng thể nói ra
Ϲuộc đời lắm vô thường, sao cứ mãi vấn vương
Tự mình ôm lấу tổn thương riêng mình

P ở lại và cứ việc mạnh giỏi tiếp tục mà đi Dubai Q1 nhé... anh đang đợi tin chính thức post bài rồi sẽ rời đi không một lời từ biệt
Hông mong hữu duyên gặp nhau lần nữa ở M.T

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Sự việc để tự nhiên trôi thôi anh.