Q.1 - Rv Fyou lần đầu và 59 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Rv Fyou lần đầu và 59

Lượt xem: 474

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangnguyen11dvb

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
15
74
43
ho chi minh
0 ₿
Trưa rảnh khu gần thì 41 hay ace đều kẹt vì mình cái tật ko book trước sớm. Thôi kêu taxi chạy tuốt ra cmt8 thử cái Fyou cũng gần.

Vô trưa dc giảm 399k hợp lí. Cơ sở vắng đèn hồng hồng như mấy massage xa xa Tân Phú q12 đồ. Nv kêu tư vấn mà làm như chưa có mấy ktv nên tư vấn giá xong bé thì tự chọn ko nói mình luôn. Thôi thử vận may.

Csvc thì giá này ko so ngoài q1 dc nhưng ổn, ko quá nhiều để bàn trừ phòng do nhỏ nên hơi ẩm.

Ktv 59: nhỏ nhỏ bé cưng miền tây, khaong3 2k hay 99, chắc 1m52 3 vòng đầy đủ, v1 real hệ cam. Trắng trẻo vui vẻ hồn nhiên. Hơi lạ là xoa đầu vú thì kêu nhột khó chịu, còn bóp thì ok

Phần tuyệt vời còn ở phía trước. Bé làm mệt rất nhiệt tình, đầy đủ bài từ bồn ra giường. Đặc biệt bài nuru trườn ngửa sấp lâu mình còn thấy dư luôn. Chiêu hàu tuốt kiếm làm mình sợ lọt vô luôn gần chết . Bài chốt của ẻm là tuyệt chiêu bj nóng lạnh lên xuống bùng nổ. CIA 2 lần đủ.

Tóm lại: cơ sở tầm trung khá, nhân viên: tuyệt vời. Đi ra thấy 1 bé cũng cute mà ko biết số mấy bác vô kiếm đi

Ginka

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/9/24
Chủ đề
0
1
1
Sài gòn
0 ₿
Chiêu hàu tuốt kiếm lọt vô càng phê chứ sao bác

• Haha