Rv massage Mỹ Lệ - Thuận An- Bình Dương

Lượt xem: 6,143

Heniken1988

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/1/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Cơ sở nằm gần ngã tư 550 Bình Dương ( hướng kcn sóng thần lên gặp ngã tư quẹo trái tầm 500m )
Mặt bằng cơ sở hơi nhỏ ( ốm nhưng dài), bước vào quầy lễ tân có pé tư vấn khá chi tiết từng giá vé và dịch vụ gì theo từng vé ( hôm đó sỉn quá nên nghe tới vé thái 300k có ms kiểu thái, cởi hết đồ, bj, 69 các kiểu con đà điểu) thế là e chọn ngay ko lăn tăn nữa bởi đang mắc thí mẹ. Phòng ốc không được như sg hoa lệ đâu ạ nhưng tương đối sạch sẽ,không mùi hôi, đặc biệt giường ma khá lớn (2 người nằm cũng được) , do vào lần đầu nên em ko có quyền lựa chọn ktv, bước vào là 1 pé người có khúc ( 1m48) nhưng cute xỉu, nói nhỏ nhẹ phải vểnh tai mới nghe đc, pé cũng xl trước là giọng pé nhỏ như vậy từ pé ( pé người dân tộc giarai gì đó ) kỹ thuật ms nói chung người quá pé nên ma sơ sài, đến phần thư giãn mới qtrong ạ.... Pé sẽ cởi hết đồ và rà đầu ti từ dưới bắp đùi lên kết hợp hun nhẹ từng chỗ ( móa nhột nhột phê vãi chưởng)... E kể thế thôi các bác tự tận hưởng nhé . À e có hỏi lại pé là chỗ mình còn vé cao cấp hơn pk, thì pé nói là còn vé hình như 800k ( được thư giãn 2 lần vs 2 e ) kết thúc hành trình e tip 500k pé mừng húm vì chỉ quy định tip 300k từ ngoài quầy lễ tân đã nhắc rồi ạ.Pé đó tên Tuyền cho bác nào muốn trải nghiệm 1 pé cute đúng hột mít, người dân tộc nhưng da vàng khá xinh.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira