Sa lầy tại P.A Relax số 32

Lượt xem: 3,365

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
Tình hình tiieexn ghệ ra sân bay sẵn ghé nguyễn trãi mua đồ đón tết. trên đường về nhân tiện chợt nhớ còn vé offline hôm trước nên tranh thủ ghé để rport anh em và làm nóng diễn đàn nên quyết định ghé P.A relax để thử vận may.
vào đưa code được locker dẫn vào phong trên lầu 2 nhưng đưa vào phòng nhỏ. mình k chịu thì đưa lên lầu cao nhất với phòng bị hư cửa ra vào, đóng không ăn. thấy là k may mắn rồi
hỏi số 10 thì bảo nghỉ,số 06 bận khách nên đành random. locket bảo để e tìm cho a bé dễ thương, gần tết a lì xì lấy hên. thấy vậy mình bảo “chú cứ yên tâm, lựa e nào ok a gửi chú cafe”. không ngờ kêu theo tour.
e vào phòng e gổ “a là người trên CĐMS phải không?”. mình nói không.
rồi thì e 32. dáng ng mủm mỉm dễ thương, vòng 1 bưởi
mình xông hơi ra thì e lột quýt nhưng gãy móng tay thế là e lu loa “sao xui dữ, gãy móng mới làm 260k, bắt đền a đó, lát a đền e nha” mình cười cười “uh, lát tính”......
xông hơi ra tự lau người vì e bị gãy móng e buồn và e bảo thấy a lau rồi nên e để a tự lau luôn.
tắm xong thì lên giường để e mần thịt. cứ nghĩ đầu không xuôi thì đuôi hy vọng lọt. nhưng k ngờ... :(
matxa khoẻ: có lực, ok, đi lưng và chân
sau đó thư giãn
V1: bưởi 5 roi, to, núm hồng, núm lõm vô trong
V2: có lipit vì em mủm mỉm, hợp với dáng
V3: căng tròn, doggy chắc sướng. :D
đường lưỡi. e đi từ chân lên đến mông, rất feeling. nếu k nội công thâm hậu chắc đã khóc hận với e. nhưng may mắn trụ đc.
sau đó nằm ngửa thì e làm rất cảm giác, kích thích. vòng 1 bưởi nhưng êm ái ma sát rất thích. nhưng có cản giác lúc đó đụng v1 và v3 e né không chonkhám phá vì e bảo để e làm a đã. cứ từ từ.
đến lúc thư giãn thì thất vọng
cho bú bình, móc lốp
nhưng HJ: 70%, BJ: 30%
làm tay mạnh bạo khiến thằng e đau nhói như bị tra tấn. tuột cảm giác dù e cho khám phá nhưng quá đaucho thằng em
nhắc e thì e làm từ từ. rồi lại như cũ
sau đó mình bảo em làm mạnh quá a k ra đc thì e làm ngẹ nhàng và BJ nhiều hơn nhưng đã tuột cảm xúc vì thằng e bị đau không phục hồi công lực cùng câu nói của e “gần hết giờ mà a không ra thì thôi nha” nên kêu e mặc quần vào matxa đầu và matxa tay. matxa tay e bẻ bàn tay và giựt giựt và gập khuỷu tay rồi hết. rồi mát xa đầu và đắp mặt nạ
hỏi e giờ a bị kích thích thì sao thì e trả lời a làm nữa thì tính thêm thành 2 cái.:eek::eek:
thế là làm thinh luôn:D
còn nửa tiếng e kêu xuống vì e bảo mệt. nhưng mình vẫn ở lại nói chuyện phiếm và e vẫn tiếp chuyện. vẫn cho ôm, đụng chạm nhưng e luôn canh giờ
cuối cùng đến giờ e đưa phiếu thì mình ghi tip 400k. e nhìn rồi nói sao có 400k vậy a? mình hỏi “chứ sao e”.
E nó: thường tip bằng vé.
mình giả bộ hỏi bao nhiêu
Em: vé 500k
mình: vậy a sửa lại nhé?
em: (im lặng)
mình: thôi để khi khác a vào bù lại chứ a k quen sửa tip
rồi ra phòng. thấy e có vẻ không vui. minh hỏi e k vui àh? e bảo không có nhưng gương mặt e ngược lại
một buổi tối k vui chút nào
biết vậy đi Minh Long chắc đỡ ức chế hơn

• Like
Điểm cảm xúc: nam3377

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Tui cũng giống bác . Bài rp cũng y chang bác má ơi thư giản mà sóc mạnh bạo còn nói nếu e làm a 15p kết hợp miệng tay mà kh ra là e làm tay khi nào a ra thì thôi . Chán cực kỳ nói thì sợ kh ai tin . H bác cũng cùng cảnh ngộ . P.A nên làm việc lại với e này . Lúc mình đi e cũng than với mình mệt này nọ , chán .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
chia buồn cùng bác, hôm rồi lox có đi thì thấy cuối năm nên khá đông khách mấy em cũng ráng, nên khi vào thì lox hay nói chuyện tạo cảm giác với em lúc làm có lẽ do có cảm giác thành ra làm khá êm, nhất là lúc làm thái khá là đã với đường lưỡi của em.

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Chia buồn cùng bác vừa tuột cảm xúc vừa bị đau cờ him :(

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin chân thành xin lỗi anh về sự việc đáng tiếc này. P.A Relax sẽ làm việc lại với bé ngay và có câu trả lời thỏa đáng ạ
Một lần nữa P.A Relax xjn gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Mong anh thông cảm ạ

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Chia buồn với sư huynh, cuối năm lượng người đi ms đông nên nhiều khi mấy e ăn uống còn không kịp nữa, e có đi bé rồi phải nói tay nghề ms khỏe cũng tốt lắm, đấm tốt và có lực, hẳn ai cũng ưng e nó phần này. Thái cũng phê vì v1 to và làm kĩ.
Có điều e cũng làm khó cho ae phần mệt, ae chắc cũng thấy bé còn trẻ nên hạn chế phần đấy cũng phải. Thôi thì lần sau may mắn hơn a nhé :oops:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Một bé 1 ngày làm 1 suất đố pé nào chịu nỗi

Jack_leon002

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/14
Chủ đề
3
43
19
0 ₿
PA dạo này bị phàn nàn hơi nhiều nhỉ, ko biết có nên đi thử ko vì lần đầu đi matxa thái. Nếu đi thì xin các bác số nào ok nhất nhé

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Chả có nơi nào số nào ok nhất hết đâu a ơi, phụ thuộc vào gu của ae rồi cuối năm đông quá cũng hên xui, nói chung mặt bằng p.a khá lắm rồi a ơi, cứ tự nhiên đón nhận đi a, đừng lo nhiều, đi xả stress mà :p

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mỗi bé 1 ngày làm gần 10 suất, ngày này wa ngày khác thì đố bé nào có sức lực để chịu nỗi, thử mấy ông như vậy đi, thì sẽ ntn, tối ngày nói xấu chỉ tội bé thôi, sướng cái miệng, viết cho đã tay rùi có suy nghĩ bé sẽ bị cơ sở làm gì bé ko. Cái nào quá đáng thì nói, cái nào bỏ wa dc thì bỏ wa đi, nói chung mấy bác viết chê hay gì đó thì hay suy nghĩ dùm cái...

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Chia buồn với bác chủ thớt, mình chưa gặp bé này bao giờ, khi nào rảnh đi thử phát kiểm chứng với bác king xem có bức xúc như bác ko.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Thời điểm này đi dễ dính chưởng vì... quá đông. Bữa nhậu xong, 4 thằng kéo vô Bảo Khang, đù, nó đông dã man, nườm nượp, 4 thằng vô 2 tủ.... thôi, cho tụi nó vô trc, mình nhắn tin bảo " Dịu cơ" xong tót dzìa, ha ha... Vậy thôi!
Với lại ý của bác Gà rất hợp ý tui, ở đây còn có mem là thánh sụp hầm nữa mà có bao giờ thấy kêu ca gì đâu, ha ha, ai thì tự lên tiếng nha. Chỉ khi nào quá đáng lắm mới "chốt hạ" em nó lên đường thôi :)

nghia2268

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/18
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Mình thấy số 32 rất ok đấy chứ bác . Chắc bác có gì nói hơi quá ... e í làm nhiệt tình quá bác lại cá trê để giữ riêng cho những lần sau cũng nên

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Mấy a qua đây nên theo a gà bao thằng Dũng đi là không bao giờ sợ nữa :D

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
mình và e nc cũng vui vẻ thoải mái. nhưng k hiểu sao thư giãn thì..
chắc thế nào cũng là thánh sụp hầm như bác. :p

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
nói chung là tai nạn khi thư giãn. vì ngày e làm có 2 suất thôi. chứ k 10 suất như bác Gà nói. mình chỉ k hài lòng vì em làm mạnh tay. lên xuống nhanh như điện và như robot thôi.chứ bé nc vui tính

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
k có gì đâu bác. trách bé tội nghiệp bé

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Mình cũng cùng ý kiến bác chủ thớt là e 32 này rất tuyệt vời chỉ mỗi phần thư giản thì ..... Có lẻ do e và bác chủ thớt xui nên chịu thôi . Ai muốn đấm khoẻ thì nên yêu cầu e ấy . Mạnh lực tốt đi lưng khoẻ lắm . Còn phần mệt chắc ae cần chỉnh chu e ấy lại quá hxhhx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.