Q.1 sa lầy tại Q1 cùng bé 16

Lượt xem: 1,443

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
Gần lễ được công ty bơm cho ít lúa , sao 1 hồi check khắp nơi thấy có bé 16 bên này có vẻ đúng kiểu mình thích , hưng phấn lao tới cơ sở nhận nguyên gáo nước lạnh là em đang kẹt khách đành phải chờ 1 tiếng. Nằm chờ thấy có mấy em đi xuống nhìn cũng tươi mà ko dám hỏi số . Nằm chờ đã đời dc thì được dẫn lên phòng xông hơi đang xông hơi thì em nhẹ nhàng mở cửa. Sau đó là màn tắm táp như thường lệ. Em tắm rất nhẹ nhàng kỹ lưỡng tận tình, ko những dùng tay, bé còn dùng lưỡi và đi khắp cơ thể mình nữa,còn dùng 2 quả cam chà khắp người mình, mình thì cũng tranh thủ khám phá hết ngõ ngách của bé cho phải đạ. Sau một hồi móc máy thì bắt đầu lên giường làm bài tiếp theo
em làm đá nóng cực kỳ đã mấy bữa này đang làm mệt mà em làm đá nóng phê quá , em còn có màn xoa tay vào đá xong vuốt dọc cơ thể mình truyền nhiệt đã lắm. đấm bóp còn lại thì đủ lực và đủ bài
em làm thái làm mình phê quá, hết trượt lên rồi lại trượt xuống rồi lại vọt lên trên mặt áp mặt làm mình phê vãi sau đó thì xoay lại và tiep tục là màn bánh mì kẹp xúc xúc, lau cột đá bi đủ kiểu, đặt biệt là mình khám phá v4 thì vô cùng ẩm ướt . quần sau đủ kiểu rồi kết thúc bằng hình ảnh 69 tê tái con gà mái. Nói chung là rất hài lòng về em. . Điểm 10 cho chất lượng.
tic 8 lít, tip 1 củ, phục vụ 50 cafe
đánh giá về bé 16
face 8 d, dễ thương nhiệt tình
V1 7d hệ cam
v2 eo ót đàng hoàng
v3 8d
v4 nước nội lênh láng

Kim Hoàng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
0
102
57
0 ₿
bé này hot bên tân định quá nhỉ hihi bữa nào e ghé thử mới được

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
CẢM ƠN ANH ĐÃ YÊU THÍCH BÉ Ạ MÀ ANH THẤY BÉ NÀO ĐANG ĐI ANH THÍCH ANH CỨ HỎI ANH EM LOCKER NGAY KHÔNG PHẢI NGẠI ANH YÊU NHÉ