Sài Gòn không hề buồn với 05 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 3,306

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Chiều qua mới đi Dubai
Do ông quản lý gạ gẫm nhiệt tình quá kkk cứ gửi hình các bé khiêu khích thôi , lại còn giới thiệu em mới có 1 số Hot lắm . Gửi bộ abum
Cho anh chọn , lướt đền hình em số 05 ! Ôi phải nói là Siêu Phẩm ,thật Khó để kìm hãm được cái xuy nghĩ trốn tránh được Dubai
lần nào có bé mới cũng giới thiệu và lần nào tới đây cũng mang lại 1 cảm giác thoải mái nhẹ nhàng mà ko phải ơ đâu cũng có .
riêng cá nhân mình đã đi rất nhiều nơi nhưng Dubai lại là điểm dừng chân hiện tại - có một cảm giác thân quen - dễ mến đến khó tả .
từ cách phục vụ của anh em looker cho đến cơ sở vật chất - giành trọn trái tim - khuyến mại thêm điểm 10 cho Dubai Gò Vấp .
- Vào vde chính : riviu bé 05 cho anh em cùng thưởng thức nhé .
bước vào phòng chào nhẹ . Giới thiệu em tên Lan , Người con gái An Giang .
Đánh giá chung về tính cách : bé này thuộc tip người nhẹ nhàng , Dịu dang lắm , hợp skill với em , luôn như nâng trứng - hứng như hứng hoa gặp em như gặp lại mối tình đầu kaka
Cởi đồ ra tắm thì ôi :
Thân em vừa trắng lại vừa tròn
Bảy nổi ba chìm với nước non
Nước da trắng nõn nà như màu sữa tươi , người lại thơm như Bông hoa Hồng nhẹ chỉ biết liếm và
V1 Căng và tròn + to - thuộc hệ bưởi cuối thu
V2 gọn ôm khớp tay đủ làm anh xao xuyến
V3 To + săn chắc ( em này kể mà được doogy thì sướng lắm )
Đánh giá về ngoại Hình 9d
Nhẹ nhàng nhưng không kém phần Dâm đãng , sạch sẽ trong bồn em thỏ thẻ bên tai rồi chiến đấu luôn , yêu chiều hỏi em cho anh phối hợp với , các bác có hình dung ra kiểu 69 trong bồn tắm nó sẽ thế nào ko ? Mình cũng chưa từng thử cho đến khi gặp em , cảm giác trật chội và lén lút , 2 con người bỗng chốc thu bé lại nằm trọn trong bồn tắm , Cái lưỡi của em này hư lắm , đi đến đâu lạnh người đến đó chạm tới tinh hoàn như muốn rụng mất 2 viên Bi luôn . Lại được cả cái Nhiều nước , gì chứ món này là thích lắm V4 sạch sẽ & gọn gàng nên anh em cứ yên tâm thưởng thức nhé .
Ra đến đấm bóp cũng rất Oke
Người em cân đối nên đấm bóp có lực lắm
Bài bản cũng rất kĩ càng và luôn miệng hỏi mình có thêm yêu cầu gì hay không , gặp bé này thì ae cứ thoải mái mạnh dạn mà phiêu nhé , chiều hơn cả người yêu luôn .
Cứ thế giờ viết từng đồng mà cảm xúc vẫn còn ngưng đọng trong em đây hỡi cô bé An Giang .
hẹn ngày gần nhất ra lại là của nhau , cũng chúc cho cơ sở ngày càng đông khách
Chúc toàn thể anh em một buổi tối vui vẻ và gặp được nhiều hoa tươi như em 05 để riviu cho ae cộng đồng cùng thưởng thức nhé .
Thân ái : Tùng92

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Hôm trc gặp bé này này. K phí công mình đợi 15’.

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
bác còn nhớ không ? Em vẫn còn lâng lâng cảm xúc đây .

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Lại nhớ em

Massage DuBai