Massage Khoẻ Sài Gòn massage khoẻ - điểm danh

Lượt xem: 50,045

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
đi 2 em mà vuốt sâu thì cũng nên trải nghiệm lắm chứ nhỉ ?, cảm tưởng nhìn 2 em mân mê chắc chịu ko nổi. Chỉ sợ làm 2 em thì ktv ngại ngùng nên ko dám vuốt sâu thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
đi 2 em mà 2 em vuốt sâu thì đáng trải nghiệm lắm chứ, cảm giác đc 2 em vuốt vuốt chắc đã lắm, chỉ sợ là 2 em ktv ngại ngùng nhau nên ko dám vuốt sâu thôi.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
xin tên bác ơi :D

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Nói chứ quay đi quay lại sau 2 tháng trải nghiệm 3 địa chỉ joko orchids và men thì mình vẫn thích nhất là ở joko, ở 2 địa chỗ kia mình không hài lòng việc mấy bé hay hỏi "anh có làm linga không nếu có thì típ em thêm nha", còn joko không có chuyện này.
Nói thật là mình chưa bao giờ để các bé thiệt thòi, ai làm mình hài lòng thì thêm một vài trăm không vấn đề gì, tự nhiên đang hưng phấn cái bị đề nghị tiền tip làm tuột hết cmn mood.
Món massage theo style này thì cảm xúc là yếu tố quyết định.... nên một lời khuyên gửi đến các em đó là, hãy làm tốt nhất có thể, tiền sẽ tự đến, đừng mặc cả làm chi, mất hay! Còn những anh em nào mà đi ky bo từng đồng từng cắc với người làm cho mình thì thôi miễn bàn, trong cuộc sống sẽ bị ngườì đời đối xử y chang thôi. Hehe

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
À còn một điều muốn góp ý thêm với 3 cơ sở nói trên là nên giãn giờ đóng cửa khuya khuya một chút được không nhỉ, tệ gì cũng nên đóng tầm 23h cho ae có thêm cơ hội hưởng thụ chứ nhỉ

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

mình thấy 22h là được rồi. Để mấy em còn có thơi gian cho bản thân. Chẳng hạn ăn uống chill bar với mình nè.
cảm xúc là chính, nên đôi khi cần em nào đó ôm ấp hóng gió cũng vui mà

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
319
233
0 ₿
Còn 1 điều nữa là mấy cơ sở này khi HJ cho khách thì thủ kỹ quá.nói chung lâu lâu đổi gió thì được …chứ đi thường xuyên thì…;)

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi thì thích món 4hands này, nhưng tốn tiền quá. Cũng đúng thôi, 2 ktv thì tiền phải tốn nhiều rồi, kkkk.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Joko mình đi thì cũng chả thấy HJ hay lingam gì cả nên cũng phải xem xét lại.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Thật ra Joko thực hiện đúng tôn chỉ của massage lingam đó, chính là bế tinh đại pháp. Vấn đề là đạo quá cao thâm, chúng nhân theo không nổi, kkk.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
ở Joko ko có lingram thì ko còn chỗ nào khác đâu. Mấy em trong đó sẽ làm theo kiểu riêng. Một là bác chưa đi, hai là bác thiếu kiên nhẫn. Tui thấy bây giờ ở Joko đã thoáng hơn trước khá nhiều. Có vài em xinh đã nghỉ, chắc do ko còn phù hợp với mấy em

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Joko tôi cứ thấy kiểu chủ trương nó ko rõ ràng hay sao thì tôi ko biết, lần gần nhất tôi đi thì chả có art hay lingam tí nào luôn hoặc mấy bé chỉ làm khách quen thì tôi chịu.

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Sao tui đi lần đầu, mà cũng phê tới nái, mặc dù ko có biết KTV nào có/không, 10phut cuối được hỏi hang đồ mà ông? mà trước đó mấy chục phút em nó vuốt cũng muốn ra tới đầu rồi.... làm vài cái nữa tung tóe :8onion38:

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Mà đi JoKo tui thấy mấy em massage khỏe bài bản hơn hẳn những chỗ "khỏe" khác tui đã đi, hoặc "khỏe nhưng đúng 1 chỗ" :))

Bayern

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
34
3
0 ₿
Vậy joko khỏe ổn ko bác ? Tip sao bác ?