SaiGon Foot Massage, Khoẻ Lành mạnh

Lượt xem: 48,760

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Chào các bác, hôm nay mình muốn rp chổ này cho ae nào muốn massage lành mạnh, khoẻ khoắn, có một ít gọi là kích thích nhẹ, hệ thống SaiGon Food Massage, mình chỉ biết 2 cơ sở, 1 là ngay góc đg Nguyễn Trãi với Trần Bình Trọng, ngay ngã tư, cơ sở 2 là nằm trên đg Nguyễn Biểu, đi đg Trần Hưng Đạo, quẹo về hướng cầu chữ Y là nó nằm bên trái, chổ này các bác chịu khó nhìn vì nó nhỏ hơn bên Nguyễn Trãi nha.
Tic thường 150k 90', dịch vụ gồm, xông khô, xông ướt, tắm. Nhược điểm là phòng xông khá nhỏ, ngôi 3 người là chật, nhưng được cái lên hơi nóng rất nhanh, có thể xin thêm dầu bạc hà cho bác nào manh đô, xông xong thì tắm táp sạch sẽ, lưu ý tự tắm nha, tắm xong locker đưa bộ đồ cho mặc rồi tiếp tân dẫn lên phòng. Tic thường 150 các bác sẽ được nằm phòng chung, ghế massage thì nằm thoải mái, được 1 phần trái cây và nước sâm để kế bên, vừa làm vừa uống cũng được.
Tới phần massage, ktv tầm 19-27,28 cũng có, nhưng mặc váy ngắn có quần trong, lộ cặp đùi trắng nõn, mát rượi, láng mịn ra luôn, áo thì hơi hở ngực, nằm nhìn coi chừng thằng nhỏ ngóc lên là hơi quê nha mấy bác.
Qui trình massage, ngâm chân thảo dược, massage tay, đầu, xong xuống bấm huyện chân, phê lắm, đặc biệt khoái chổ này là có đá nóng, mấy em đi đá nóng đã lắm, dậm lưng, bẻ người, mấy em làm mạnh tay nên là mệt mỏi tan hết, massage từ đầu đến ngón chân luôn nha, mấy em cũng xinh, dễ thương, có đắp mặt dưa leo nữa, nói chung là RẤT THOẢI MÁI, THƯ GIẢN, trong quá trình làm, tay chân các bác " sờ nhẹ" đùi của mấy em, đã lắm.
Còn phòng Vip thì là nằm riêng 1 mình 1 phòng, time là 2 tiếng, giá là 200k, qui trình cũng vậy mà lâu hơn.
Về phần tip thì tuỳ mấy bác, mà mình nghĩ dám đi thư giãn kiểu kia bo mạnh tay thì bên này mấy em làm cũng nhiệt tình lắm, làm mà mồ hôi nhễ nhại, thương lắm, nên em tip 300 trở lên, vì làm đủ giờ, đủ bài, không ăn gian 1 phút, em thấy mấy bác đại gia vô toàn bo 500-1000, chổ này csvc tuy không được đẹp nhưng chất lượng phục vụ tuyệt zời, locker cũng ko vòi vĩnh.
Kết lại là một chổ thư giãn thật sự cho anh em diễn đàn xả stress, tổng hợp lại là như sau
Tic thương 150k 90', vip 200k 2 tiếng, tip 300, phục vụ 20, giữ xe 10k, quá bèo cho việc thư giãn gân cốt.
Bác admin có liên lạc được về code thì quá ngon, hồi đó có chạy deal còn có 90k phòng thường, mình quất chục vé, bây h hết nên hơi tiếc, hêh.
Tks các bác đã đọc tin

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and Electro

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Chỗ này lâu rồi mà . Thấy cũng bình thường thôi chứ có kích thích gì đâu bác ơi.

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Em xin lỗi bác @massagevivuky , em không biết cái tiêu chí " kích thích" của bác nó là như thế nào, em có ghi rỏ tiêu đề là lành mạnh, còn kích thích hay không tuỳ cái miệng của bác, hình như bác hơi bị nhầm lẫn ở đây, em viết bài này cho anh em ai thích thì đi, không thì tham khảo thêm thôi bác ạ, tks bác

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Tks bác đã share thêm chổ lành mạnh,đang cần những chổ như này để tiếp khách :p

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Bác cần số thì ib e share mấy số làm tốt, chứ để lên luôn mắc công em bị mấy bác thành phần kia phê bình em quải lắm bác

• Like

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Mình dùng từ " kích thích " ở đây nghĩa là khi massage vùng chân . Vùng đùi . Em nó có thọt tay vô ống quần massage vùng xương mu . Vùng bẹn.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich massage nude

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Bác @massagevivuky chắc chưa được mấy em vuốt tới, chứ em đi lần nào mấy em vuốt đùi cũng đụng trứng cút hết bác ơi, lúc đó em phải kéo khăn lên đè thằng nhỏ xuống, thấy mấy em cười cười là biết mấy em cố ý vuốt trúng rồi đó bác

• Like

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Bác hay đi cơ sở nào . Có số e nào trẻ trung xinh tươi không bác . Bác hay đi vip hay thường và tips em nó bao nhiêu.

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Sát bên cty..đi vài lần rồi...Vé hơi chát vì mấy em đó sống có lương, khá cao nhé..Bo thì 100 hoặc sang là 200 thôi bác ah...phòng thường thì nằm chung 5,6 người, nếu đi *** mà muốn ko có người ngoài làm phiền thì bao trọn phòng, mỗi người thêm vài chục k thôi...Matxa lành mạnh, ko thư giản, kích thích cũng chỉ là đụng chạm vu vơ thôi ( cơ mà tui bóp đít và bóp chim cũng vài em rồi..hehehe)

• Like

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Ở đây vẫn yêu cầu số bình thường phải ko thớt. Thớt cho tui xin số hot teen xinh xinh nha ! Thanks thớt

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Muốn có kích thích thì đi 1 e quen,tui hay đi bên Nguyễn Biểu nằm phòng riêng thì thêm 50k nữa là 1 mình 1 phòng luôn ah

• Like
Điểm cảm xúc: Boylangtu123

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Phòng riêng nhưng có "gì gì" được ko bác? Bác cho em số ngon tí đi test? Ko cần trẻ, chỉ cần đẹp và chiều chút. Thanks bác

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Đúg r mấy bác, đi bên Nguyễn Biểu thoải mái hơn, bên kia thấy sang chảnh quá, mấy số em hay đi
32 -19 tuổi, teen dâu chân đùi thon dễ thương, có điều đang tuổi dậy thì nên có mụn, nói chuyện vui vẻ
89-27 tuổi, làm lâu rồi, mà với em thì em này đẹp lắm, ko phải đẹp kiểu chơi bời, mà đẹp kiểu bình thường ko đua đòi, đấm thì khỏi nói đủ bài, mà nghe nói e làm 1-2 năm nữa đủ tiền về quê lấy chồng luôn, buồn, hết được ngắm em
39- bằng tuổi 89, cũng là lão làng, đấm tốt, móm xinh
07 thì hơi cao tuổi, người Bắc, nhưng đấm cực phê, để thư giãn gân cốt thì đc chứ hơi bị lớn tuổi

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and LPT8899
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.