Q.7 Sala 31- Đầu tuần hơi buồn

Lượt xem: 1,568

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Đầu tuần công việc ngập mặt, muốn thư giãn chút thì nghĩ ngay đến Sala gần nhà, trước khi qua cũng hỏi QL số trước khi qua. Chọn 27 mới nhưng 27 bận. Hồi đi học STT là 31 nên chọn đại số 31. Mình đi vé body VIP. Vẫn là căn phòng lầu 2 có tivi to. Vào xông hơi bước ra cũng chưa thấy em vào. Em bước vào thì quá dễ thương, tầm 19-20 non tơ, em tắm cho mình, mình thấy ở đây hình như em nào cũng mặc đồ đứng ngoài tắm cho khách hết nên không có gì để nói. Nằm hỏi em những thông tin cơ bản chứ em cũng ít nói, em tên Bông, số 31 - Cần Thơ. Massage khoẻ , chán thật sự, chà nhẹ vài cái , để đá lên người xong ấn vài cái là hết rồi , xong xoay người lại lúc này em mới cởi đồ ra. Em kiểu đúng gu mình, thân hình đẹp vòng 1 hệ bưởi, thân hình múp . Nhưng mà xoay lại em lấy ngực chà 1 vòng rồi bắt đầu BJ xong rồi HJ. Hơi ngỡ ngàng quy trình nhanh gọn lẹ hơn tàu nhanh nữa, lúc xuống thì locker Hoàng Anh bảo là bé mới đang đào tạo , nói vậy chịu thôi biết sao giờ. Lần sau qua hỏi kỹ trước chứ không chơi với mấy em mới mới này nữa tụt hết cảm xúc, gặp mình khách quen biết vài số ok rồi chứ gặp khách mới thì chia tay.
Tóm lại về ngoại hình thì dễ thương, thân hình hot đúng gu, nhưng kỹ năng không thể nào chán hơn. Tic giảm 50%- tip bằng vé chưa giảm.

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
15
150
94
0 ₿
xin chia buồn cùng bác

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
K liên quan nhưng hồng bang chủ cmt cho hồng thất công thấy sai sai

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
56
187
126
0 ₿
Massage Sala chân thành xin lỗi anh về trải nghiệm chưa tốt ạ, Sala sẽ đào tạo lại nhân viên tốt hơn để phục các anh ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.