Q.7 Sala 79- chuyện đi về mới kể

Lượt xem: 1,767

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Đang lướt tiktok thì có tin nhắn mời gọi của locker bên sala, sau những cái hầm thì vẫn còn có những thôi thúc khám phá, ân ái nồng nhiệt của tuổi trẻ, thế là tự nhủ ngã chỗ nào đứng lên chỗ đó. Bạn ấy nhắn sẵn mã giảm giá 50% nên phi qua liền. Đến nơi thì làm thủ tục. Có hẳn 3 số mới 79, 31, 21 . Mình chọn số 79. Vừa vào phòng xông là em bước vào. Em nhẹ nhàng bước vào bồn xả nước trong làn khói mờ ảo. Bước ra thì bắt gặp 1 cô bé có nụ cười dễ thương, nụ cười giống như tình đầu vậy nó nhẹ nhàng nhưng cũng đầy lưu luyến. Mình vào bồn em cũng vào bồn, em vẫn mặc đồ nhưng không thể giấu được cặp giò dài miên man lấp ló chiếc quần lọt khe màu đen làm cho tim anh lỗi nhịp. Em tắm rửa sạch sẽ rồi mình lên giường , bé có kinh nghiệm massage khoẻ, ông nào mà mệt mệt trong người gặp người có kỹ thuật như bé thì massage tới đâu khoẻ đã tới đó, làm có lực, bài bản như trong sách giáo khoa vậy. Bé này đúng lanh, phần tối cũng lười nói chuyện mà bé cứ nói làm mình cũng bị cuốn , nói chuyện trên trời dưới đất vui quá chài. Phần Thái chà ngực kết hợp với lưỡi thì đúng phê, ta nói nó rần rần, cộng với không gian yên ắng thì nghe rõ nhịp đập của 2 thể xác trần trụi hoà vào nhau, hết chà ngực rồi chà bướm. Lúc quay ngửa lại thì giờ mình mới thấy thân hình của em, ngực tuy không to nhưng mông cong, mùi thơm cơ thể của đứa con gái mới lớn càng làm mình kích thích, em BJ nhiệt tình ướt át , cộng với thân thể láng mịn, mình sờ soạn khám phá khá lâu thì cũng đầu hàng. Nằm nghỉ chút thì em tắm rửa lại, tắm kỹ hơn cả lần đầu chu đáo đến phút cuối cùng. Thấy em massage khoẻ khá lâu nên mình nghĩ đã lố giờ nên xuống luôn đi về ngủ. Đúng là 1 buổi tối thoả mãn. Đi ms mệt mà về khoẻ re mấy phen. Tóm lại ổn áp quá chài.
Đánh giá em 79
Face xinh 8/10
V1 hơi nhỏ 7/10
V2 thon gọn 9/10
V3 mềm mịn 8/10
Tick giảm 50%. Tip =tick chưa giảm
Locker 50k . Sẽ thử tiếp số mới khác của sala.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần