Q.2 [SalaRS] 27 - Hót gơ BJ siêu đỉnh

Lượt xem: 2,601

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ghé chơi từ năm ngoái mà ăn Tết dương hơi sâu nên giờ mới có thời gian viết report.

Hôm đó book bé 27 nhờ ship từ Q7 qua Q2, lúc đầu đi vé 700 tới thấy đc đưa lên phòng to có TV lun hình như là phòng 1200, chắc hết phòng. Tưởng hên ai ngời là xui, phòng xông có trục trặc nên xông ướt thì mãi mới lên còn xông khô là cho qua luôn. Ngoài lỗi kỹ thuật phòng xông chút thì CSVC, phòng ốc, nội thất, trang trí các kiểu bên Sala Q2 thì vừa mới, rộng rãi lại rất chill. Mấy bác xem ít hình nhé.

Vô ngồi xông 15p, 20p, 25p, nước xả tràn bồn rồi vẫn chưa thấy bé lên phòng, ra hỏi locker thì kêu đang tới.

Hic chắc ship bị delay thôi lỡ rồi ráng đợi chứ sao giờ. Ngồi chơi xem TV tầm 40p tình từ đầu giờ thì bé gõ cửa vô, thấy vẫn còn hớt ha hớt hải. Nhưng mà bõ công đợi thiệt, nhìn phát mê ngay, mặt tuy ko giống hình lắm như vẫn xinh, có sửa chút ít Mặt thì thật ra mấy bữa sau vô tình đọc báo mới thấy khá giống "Bé Quyên phục vụ quán cơm". Các bác cứ google đúng keyword như vậy tham khảo thêm nha. Còn body thì mờ lem miễn bàn, con mặc full đồ mà đã cong cớn lấp ló đủ thứ. Đợi chờ nãy giờ hơi khó chịu nhưng nhìn phát cưng liền, up lên vé 1200 lun để có onsen kkk.

Vô nói chuyện vài câu cho bé thở cái rồi tới công chuyện. Bé cởi đồ ra vô tắm nhưng mà nước còn hơi nhiều nên ngồi đợi xả bớt, tranh thủ ngắm body tuy ko phải quá nảy nở nhưng mướt mát vô cùng. Bé có một cái gì đó rất cuốn, ko phải kiểu ngây thơ, cũng ko phải quá sexy, đúng kiểu mấy hot gơ tiktok bây giờ. Phần tắm thì ko có gì đặc biệt vì nãy giờ ngồi đợi cũng hơi oải nên chủ yếu nằm thư giãn nói chuyện với bé, vọc qua vọc lại chút đỉnh. Bé còn tr3, chắc khoảng 2k nhưng nói chuyện rất duyên, rất đời, chắc do có kinh nghiệm hẹn hò mấy "bố đường" kkk. Nói tới bố đường thì các bác cũng hiểu level nhan sắc của ẻm ở mức nào rùi hen. Tâm sự mơn trớn như người yêu chắc bồn rồi ra làm khỏe chứ cũng chưa có gì hardcore cả. Vé 1200 2 shot nhưng mình nói chỉ làm 1 shot ở ngoài thôi.

Phần khỏe thì rất ổn, trên mức mong đợi với phong cách hot gơ của bé. Yêu cầu gì làm đó, tương đối bài bản. Mình nói ko mỏi lưng, mà mỏi chân bé cũng lướt phần lưng tập trung phần chân rất tốt. Làm xong thấy cũng giãn cơ bắp dc chút đỉnh. Phần làm khỏe có bonus thêm vuốt lướt như art luôn nhé, đúng phong cách "con gái đường" luôn. Tuy biết là "công việc" thôi nhưng cảm giác vẫn tình cảm, phê pha vô cùng.

Phần mệt thì bát đầu bằng nằm ngửa vuốt lướt thả kiến rất phê xong lại nằm úp lại. Ta nói thằng em nó bức bối vô cùng nhưng mà đành phải chiều thằng anh vì màn chà thái quá phê. Chậm nhưng chắc, rên khẽ nhưng dài. Tất cả mọi thứ đều thiên về duy trì cảm xúc hơn là đẩy lên cao trào cho nhanh. Nằm ngửa lại thì cũng ko ngờ là hot gơ vầy mà chủ động cho ăn cháo lưỡi no cành bụng luôn. Miệng làm tay quay, mơn trớn thằng em miết thôi làm nó biểu tình ko nghỉ. Tới màn BJ thì chỉ gói gọn trong 2 từ là "lút cán". Đi massage cũng nhiều, dc BJ lút cán cũng kha khá lần nhưng phải nói lần này là sâu nhất. Ko chỉ góc 90 độ từ trên xuống mà còn vờn đủ các góc, ép sang một bên. BJ mà cảm gai1c thằng em rung bần bật vì bị dồn ép, đè nén các kiểu chứ ko phải chỉ có mút ra mút vào. Chỉ một "kỹ thuật" nhưng rất điêu luyện, rất đam mê, duy trì cảm xúc chứ cần gì phải thay đổi đá lưỡi lick bi chùi trụ các kiểu nhiều khi làm tuột mood kkk. Cuối cùng kết thức bằng màn CIA ko sót giọt nào, quá phê pha cho một buồi chiều mất nhiều thời gian hơn dự tính, nhưng cũng thỏa mãn hơn rất nhiều

TỔNG KẾT
27 chuẩn hot gơ (mặt có hơ sửa chút), body nuột, service ko quá nặng nề về skill nhưng tình cảm như người iu. Phong cách nhẹ nhàng, ngay cả khi
BJ rất phê nhưng cảm giác vẫn rất nhẹ nhàng, rất chill. Đi massage bên Q2 mà tưởng đang chill trên Đà Lạt ko. Chill như vậy bảo sao đã up vé rồi vẫn lố giờ, locker gõ cửa gọi mấy lần kkk.

Giao diện thì:
V1: vừa phải, cam lai mướp tự nhiên, ti nhỏ, ngon lành
V2: eo ót, mềm mịn
V3: vừa phải, khuyến mãi hai cái đồng tiền trên lưng, doggy vừa nhìn vừa ấy chắc phọt liền luôn quá
V4: bên ngoài tỉa tót gọn gàng, bên trong ko khám phá.

Thiệt hại: tic 1200 đang giảm giá khai trương còn 360k hay sao ko nhớ rõ, tip 1200.

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus and kirishi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ngon miệng dữ, bé này gu tui :3onion15:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
  • Haha
Điểm cảm xúc: SC17

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
bé 27 quá đỉnh ở Sala rồi, đọc rp của bác làm nhớ bé quá. dạo này mải mê bên chân ái mà lâu rồi ko gặp bé. Để sắp xếp bữa nào qua ôn lại chuyện xưa với bé mới đc.

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chân ái nhiều như chân rết vậy =))
Sala 27 đi rùi giờ có nên thử 25 ko nè ông bạn =))

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
thì cũng phải có ái this ái that :8onion38:, đi tìm chân ái mới mà dạo này bị sụp ổ gà nhiều quá :5onion22:
nếu bro gu loli thì 25 chưa chuẩn lắm, recommend 02 nhé

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage SaLa RiverSide cảm ơn anh @SC17 đã đến sử dụng dịch vụ và gặp được hot girls bên em, có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc và thỏa mãn cùng bé ạ
Đồng thời cũng xin lỗi vì sự cố phòng xông hơi, bên em đã tiến hành khắc phục rồi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.