Q.2 [SalaRS] 38 - Mình dây cây cảnh

Lượt xem: 1,247

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nghe danh Sala Q7 sang xịn mịn đã lâu nhưng mà ngại đi xa. Dc tin cơ sở quận 2 mới khai trương, lại có khuyến mãi khủng nên quyết định qua chơi cho biết phố Tây Thảo Điền ra sao. Lướt diễn đàn thấy có mấy số trên đầu ngón tay thôi, ghé qua box Q7 đọc ké, định bụng book bé 27 vì nhìn body mlem quá nhưng báo đang bị Kotex nên chuyển qua book bé 38.

Chạy qua cầu SG bọc vòng xuống dưới xuyên thẳng qua là tới, ngay mặt tiền nên khá dễ tìm. Xung quanh mấy cái nhà hàng lọt thỏm cái matxa. Xe để bên ngoài vỉa hè lớn, ko có hầm nhé, nên đi cũng hơi run vì Q2 hơi nhiều người quen kkk. Mở cửa đi vào thì mấy anh locker, phục vụ bỗng từ đâu bên ngoài rượt vào theo làm hơi giật mình. Chắc nãy giờ ngồi ngoài hóng gió. Mấy anh giao diện cũng hơi hầm hố, mình mẩy nhiều các nét vẽ nghệ thuật, nhưng tác phong, giao tiếp lại hết sực nhẹ nhàng, duyên dáng =)).

Vào lễ tân khá ấn tượng với phong cách kiểu như spa chứ ko phải cơ sở matxa mệt. Nội thất gỗ kết hợp khá nhiều mảng xanh, đèn đóm sáng sủa chứ ko mờ mờ ảo ảo. Ngoài ra cơ sở có nuôi thêm em chó to cỡ con gấu, hiền khô nhưng nhìn cũng hơi ớn.. Lấy code Camapro, chốt vé 700 rồi nhanh chóng đc bế vào phòng chờ.

Cuối cùng al2 1tr2, 1tr5 nhé, dính mặt mình phản chiếu nên che =)))

Phòng chờ chụp lúc xuống ăn mì. Rộng rãi, sáng sủa, thoáng.

Locker dẫn lên phòng bằng thang bộ, càng làm cảm giác giống như đi spa hơn là đi matxa mệt. Nhà ống nên phòng matxa có lẽ làm lại từ phòng ở, rộng, nhiều cửa sổ (có rèm che), trần cao thoáng. Trong phòng có gương tròn, máy chiếu sao tạo mood, loa, ghế lười ngồi rất thích. Nói chung là cảm giác như đi về phòng ngủ của mình vậy, ít bị bít bùng, u tối như đa phần phong cách mấy cơ sở matxa mệt.

Ngồi chưa ấm ghế, đang định ăn miếng trái cây thì bé 38 đã vào. Ấn tượng ban đầu là cao, sn 2k (kah3i vây, àm nhìn chắc cũng đúng), cao 1m65 + thêm guốc nữa nhé. Mình dây, điện nước có vẻ hơi yếu nhưng mặt rất có nét. Da sáng, mặt nhỏ, V-line, mắt mí lót, mũi cao, miệng chúm chím. Bé nói tên Vy làm mình liên tưởng tới nv Bối Vy Vy ngay, nhưng mà bản rep chợ Đồng Xuân thôi =)). Nói chung là hệ trẻ, xinh, có nét hơi kiêu.

Tranh thủ nhìn ngó sơ bộ rồi vào xông. Phòng xông chắc ở vị trí phòng vệ sinh của căn nhà cũ, nên khá tách biệt, ko nhìn ngó dc gì ra ngoài nữa, vào xông là chỉ có xông. Phòng xông hơi lên rất nhanh, thiết kế khá hay, khô ướt gần như chung, ngăn bằng cái cửa kéo. Đặc biệt là có trần lấy sáng tự nhiên, phủ một lớp cây cối gì đó bên trên. Vừa có ánh sáng xuyên qua, vừa vẫn kín đáo, đảm bảo thư giãn chill chill.

Xông xong ra bé lau người cho đợi khô rồi vào tắm. Vé 700 thì ko có onsen tắm chung, bé mặc đồ tắm cho thôi. Kì cọ sạch sẽ thơm tho. Lúc bé tắm thì hôn hít sờ mó làm gì cũng dc, tùy vào độ nhạy của các bác.

Phần matxa khỏe đấm, bóp, vuốt, miết, nhấn khá ổn, có tập trung khu vực chứ ko phải kiểu lan man, nhai đi nhai lại cho đủ giờ. Lực thì trung bình khá thôi, đủ để thư giãn. Đá nóng đi cũng rất kỹ, cả chân cả tay chứ ko phải mỗi lưng. Vừa làm vừa nói chuyện cũng ổn áp Chân dài mà giường hơi nhỏ nên mặc dù còn mặc đồ, cảm giác da thịt sát rạt vẫn mướt mát vô cùng.

Khỏ xong bé ra cởi đồ rồi tắm lại. Phần trườn Thái thì một phần do V1 hơi yếu, mình dây + bé hơi cao nên trườn ko thấm lắm. Ma sát yếu mà biên độ di chuyển cũng ít. Bù lại màn đi lưỡi thì xịn xò, quắn quíu. Chân dài, lưỡi chắc cũng dài nên luồn lách hang hốc, đá bi, vờn trụ các thứ rất phê. Một phần vì giường hơi nhỏ với đang có mood muốn nằm thư giãn thôi nên mình cũng ko hoạt động gì, để bé BJ rồi HJ. Tranh thủ kéo lên nói bé cho hun 1 cái, bé hun đúng 1 cái thiệt ahuhu. Biết vậy kêu cho anh hun mấy cái =)). Tận hưởng một hồi rồi cũng bắn tung tóe trong lòng bàn tay bé.

Ra tắm lại mặc quần áo ngồi đợi bé tắm rồi dọn giường. Có vẻ xong xuôi nhiệm vụ rồi bé cũng đỡ căng thẳng hơn. Vừa tắm, vừa dọn, vừa hát ngân nga.

TỔNG KẾT
Cơ sở rộng rãi thì cũng ko đúng lắm vì là nhà ống thôi, nhưng trần cao, phòng kiểu phòng ở nên rất thoáng, ko tù túng. Nội thất, decor nhẹ nhàng, có thẩm mỹ. Phòng xông "lộ thiên" mới lạ hấp dẫn.
Bé 38 thì V1 yếu, V2 ổn, V3 ổn, V4 rậm rạp ko check kĩ. Mặt tiền, giao diện bù đắp lại cho kĩ năng. Mặc dù từ Q7 tăng cường qua nhưng có vẻ cũng còn mới, cảm xúc chưa dc trơn tru lắm, còn hơi căng thẳng. Nhưng mà ngoan, hỏi gì nói đó, nói gì làm vậy, bác nào xác định "chăm" vài lần chắc sẽ dc quả ngọt sớm. Bé này mình đánh giá là tiềm năng còn nhiều, mông má trang điểm trau dồi thêm là hot ngay vì cơ bản là ổn rùi.

Thiệt hại: tic 210k (lấy mã Camapro) + tip bằng vé gốc 700k

p/s: Lúc về thấy bé 02 ra lấy đồ ăn, hỏi thì lễ tân nói mới làm hôm qua. Nhìn lolli thấy mà ham =))

• Like
Điểm cảm xúc: Aither, Chị 3 Báo and kirishi

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác khai phá River Side thành công, tấm 2 + 3 lộ hình phản chiếu nữa kìa:ami-(32):

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Ơ kìa, oan thế, hok hề rình, nó hiện lồ lộ ra trước mắt, chỉ gắn thêm cái kính hiển vi zoom 1000% ra là thấy mà :6onion34:

• Haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Hoy hoy, nguy hiểm chạy lẹ :cuteonion55: chịu cực xíu chứ hok lại phải đi nhỏ mắt.

• Haha

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage SaLa RiverSide cảm ơn anh @SC17 đã đến trải nghiệm và đóng góp ý kiến cho KTV cũng như cơ sở để ngày càng hoàn thiện hơn
KTV 38 cũng còn mới, mong anh thông cảm, cơ sở sẽ trao đổi và đào tạo thêm kỹ năng cho bé để nâng cao tay nghề trong thời gian sớm nhất có thể

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.