Q.9 - SAMDI - KHI EM KHÔNG CÒN LÀ 58 ... SỐ ĐÃ ĐỔI NHƯNG EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.9 SAMDI - KHI EM KHÔNG CÒN LÀ 58 ... SỐ ĐÃ ĐỔI NHƯNG EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO

Lượt xem: 56

KhoaLeon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
10
116
70
SG
0 ₿
Chắc hẳn các bác khá tò mò vì Samdi làm gì có 58, nhưng khi đã nhắc đến 58 chắc các dân chơi lái lụa cũng biết em bé đến từ đâu ...
Nói nhiều thành ra nói không hay, xin giới thiệu cô bé mới của Samdi 229, em là con số cũ huyền thoại tại Windy TP, nhưng vì cơ sở có lẽ xuống cấp, lượng khách không đảm bảo nên em bé cùng "*** 59" đã trôi dạt đến đây :cuteonion39:
Khoảng thời gian tầm tháng 8-9 tui book hụt bé mấy lần tại Windy vì bé liên tục off, dấu hiệu nhận thấy rõ của một bé sắp ra đi tìm "chân trời mới" :4onion25: Một ngày bé inb tôi, em làm lại rồi mà ở samdi, làm chái chym tôi thổn thức book bé ngay và luôn tính làm first customer của e ở chi nhánh mới, mà ai ngờ lại là second one cay nghiệt ghê. Trước đó ẻm cũng nói tôi là sắp nghỉ Windy TP vì khách ít qué, mà thanh xuân của một người con gái cũng đâu dài , tranh thủ làm nghề tích lũy xong sớm nghỉ sớm, có được khoản tiết kiệm bla bla :ami-(29):vô tình thay tôi cũng giới thiệu ẻm về Samdi =)))) dưới góc nhìn của khách hàng thì tôi có nói Samdi CSVC ổn hơn, nhân viên thấy cũng hòa đồng, cởi mở, thoải mái; về mặt địa lý từ khu Lê Văn Việt, Tô Ngọc Vân trở ra, khu này gần như không ai cạnh tranh nổi nên lượng khách thấy khá đông; bên cạnh đó tôi cũng recommend ẻm về các CS bên gò vấp do dân số ở đây siêu đông, nhưng bị cái là sẽ hơi bon chen và nhiều cơ sở, KTV cạnh tranh, cứ 10m2 ở GV là một quán massage mà lại =)))) Cuối cùng em ấy cũng về Samdi =)))) :ami-(25):
Tới nơi vừa đúng 21h, LT và nhân viên vẫn rất nhiệt tình, luôn vui vẻ chào đón. Nhân ngày em về cơ sở mới t đi hẳn luôn vé Queen cho nó máu (cũng ra được 1 lần thôi, mà thôi coi như mừng khai trương cho bé :v)

Tui được đưa lên phòng nhanh chóng, xông hơi tầm 10p thì bé lên, nhìn vào dép mình là bé đã biết mình là ai (lúc đó còn ngồi xông thêm tí) là hiểu được độ khách ruột cỡ nèo rồi đó
Cô bé vẫn vậy, vẫn kute, nhỏ nhắn, có phần ốm hơn hồi xưa (giờ tầm # 36-38kg), tuy nhiên khuôn mặt vẫn tròn trĩnh, má lún vẫn dễ thương như ngày nào
Bé ngồi lên đùi tui xuýt xoa một chút thì 2 ae dẫn nhau vào bồn chiến đấu, màn đấu cháo lưỡi dài hơn trăm năm :ami-(23): tui có cảm nhận rằng lần này mình out khá nhiều trong 1 lần bắn =))) cô bé ngậm trọn không sót giọt nào. 2ae rửa sạch rồi ra giường ...
Vì thân hình loli nên về phần khỏe em khá yếu, tuy nhiên có sự cố gắng chứ ko phải qua loa (tui thường chú ý thái độ hơn trình độ), sau một hồi thì ẻm nói để ẻm thư giãn thêm lần nữa vì thấy chú chim non của tui đã bừng dậy one more time, nhưng mà tui nói hoy, nhiêu đó đủ phê gòi, kéo ẻm xuống nằm trong vòng tay ôm hun hít và tám chuyện (dù còn tầm 45p hehe)
Đợt này ẻm cùng người chị thân thiết 228 đã qua đây, nhưng có lẽ tui chỉ trung thành đi mình ẻm thoy =)))
Ở Samdi thì có bà dú và nhân viên dọn phòng, nên mọi thứ nhìn chỉnh chu hơn ... Bởi tui mới nói rằng cs giới thiệu KTV ngon trên web sẽ là lý do lần đầu khách hàng đến (vì tò mò), nhưng để khách hàng tiếp tục đi lại thêm nhiều lần nữa thì phụ thuộc rất nhiều vào các yếu tố như csvc, thái độ chuyên nghiệp ... thấy ok thì ngta mới dám giới thiệu, dẫn bạn bè tới =)))

Quanh qua quẩn lại cũng hết giờ, tôi tổng quan sơ lại cho bác nào chưa biết về cô bé học sinh nhỏ xíu này, bé 19 chũi, miền tây, từ khuôn mặt đến body như học sinh cấp 2-3, loli mình dây lùn lùn và vô cùng cute nhìn phát yêu liền (đương nhiên không phù hợp với bác nào gu body vệ nữ, dú đít siêu to thì đi 202 ACE, 368 tân định, 68 BT, 05 Bồng lai, 779, 42 hera, 535 828 Luxury TP , 23 hawaii, 12 QT, 06 98 MNN, 10, 19 Dubai q1... :v) :ami-(47): biết sương sương vậy thôi =)))
Tic có giảm, Tip 1200
Quản lý vẫn ra chào hỏi và hỏi về việc bé làm tốt không, luôn có tinh thần cầu thị ... Quá ổn áp
Mặc dù đi hơi xa tầm 30p, nhưng vẫn đáng hehe. Chúc em nhiều khách :ami-(42):

• Love
Điểm cảm xúc: Kakado