Q.1 Săn boss tại Dubai LTHG

Lượt xem: 474

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
Không sợ kẻ địch mạnh, chỉ sợ đồng đội……

Câu nói thấm nhất trong ngày. Anh em lên kế hoạch cho trận xong đâu đấy đến phút cuối thằng em nó bảo kẹt cv đột xuất nên nhờ ông anh gì của nó chơi đỉnh lắm top top các thứ để chơi giúp trận cao điểm này. Và ……top top có khác tự đi tự chơi mình rồi thua quay lại mắng tụi tui chơi dỡ. Nghe mà ứa gan, không nể thẳng em chắc tui kich ra liền . Cay không chịu nổi tui kiếm chỗ xã chét.

Phi xe một mạch đến Dubai công nhận may Vl 3h30 có mặt mà nhìn vào thấy có mùi full phòng, tui cẩn thận để xe cho chú Bv trông tui lên hỏi thì y rằng 60ph nữa có phòng anh ơi, giọng nghe thánh thót mà đau con tim quá à N ơi. Ghé qua Highland ngồi làm ly cf tầm 45ph nhắn bé N thì vận 60 là 60, anh ráng 15ph nữa là có phòng, mà giờ phòng thư giản trống rồi anh qua nghỉ tý. OK em.

Nảy giờ ấn tượng vụ 60ph lắm nha hỏi chơi bé N có số 60 không em, bé bảo dạ có bé 60 mới vào làm lại. Ủa vậy hả tưởng nói chơi mà cũng có mà có thì lấy thôi.

Lên phòng xông hơi một lúc cho thoải mái rồi ra gặp em. Hú hà, đúng là lâu lâu đổi gió cái là đổi gu liền. Mấy lần trước gặp mấy em nhỏ nhỏ cũng sướng mà nay gặp em cao cao có da có thịt số do chuẩn chỉnh 90-70-90 hàng reallllllll.

Hành trình săn boss. Bắt đầu màn tìm hiểu tình hình đặc điểm của boss, giao lưu boss với một chất giọng khàn và ấm đúng chất boss , nhưng không kém phần vui vui. Tui kể về trận game , em thì hưởng ướng hỏi thăm dù không rành lắm nhưng cũng làm tui có hứng thú kể, ngay từ đầu đã được xã bớt cái cơn tức .

Thuỷ chiến . Vừa vào bồn là boss lấy vòi rồng bắt đầu xã nước như trụng tui sau lấy xà bông gội xối xã, nói chứ em tắm gội kỹ à. Rất cẩn thận. Đến phần chăm sóc chuyên môn ta nói nhức nách, cặp ngực em nó chà ta nói nó đã cực kỳ em dùng ngực chà còn tay xoa xoa thằng nhóc, cứ cảm giác sắp ….. vào. tui phê quá bảo em anh mau ra lắm, vậy là em giảm lại chuyển sang xoa 2 bên đùi rồi hôn ngực xuống từ từ đến thằng nhóc em mút nhẹ một lúc em lại như cuốn theo thói quen mút kem mà mút lấy mút để, thôi lúc này chả chịu nổi nửa mà bắn luôn .

Lên giường bỏ luôn massage khoẻ triển luôn phát nữa, gu tui thích ra là 2 cái liền. Em chiều theo , tui nằm sấp em trườn thái cùng dầu rất phê, em chống tay để mỗi cặp ngực trườn lên tạo cảm giác vừa nhột nhột mà mề mềm . Tui nóng người lên xoay lại xoa bop cặp ngực cho đã và mò xuống bướm em, như bị tui kích thích em ra nước làm tay tui đưa vào rất dễ, và chiêu móc cua của tui lại làm em rên lên em lick ty tui rất sướng sau là thằng nhóc hứng lên và em chuyển xuống bj nó, khỏi phải nói lúc này tay tui ướt nhẹp phải lau rồi tiếp tục vũ điệu , còn em lại như lần nữa được món khoái khẩu em mút mút mút đến lúc tui bắn phát này là dứt điểm thoả mãn tui thả người ra mặc em làm gì thì làm hehehehe.

Chưa xong với em đâu, nằm em ra lấy đá nóng vào đấm bóp chà đá nóng lại nữa . Đúng là tui sướng quá quên luôn bài khoẻ mà em vẫn nhớ để làm. Nằm em xoa bop1 một lúc rồi ra em tắm lại .

Ấn tương với em từ giọng nói đến cách chăm sóc đầy đủ bài khiên tui rất thoải mái và hài lòng, tuy phải chết dưới tay em mà thoả mãn quá trời.

Trải nghiệm tốt dịch vụ tốt. Xứng đáng 10đ .

Tic onsen 2 tip = tic

Gui pv cafe be N trà sữa hehehe.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng tại cơ sở ạ :2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Boss này mới boss tiểu hoàng kim thôi, chưa gặp boss đại hoàng kim đâu =))

• Wow
Điểm cảm xúc: jaybird

jaybird

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
8
12
0 ₿
bác chỉ giáo với, tui có 1 lần gặp em thấy dữ dẵn lắm rồi đấy. mong share thêm 1 bé nữa để trải nghiệm.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Hồi đó có boss đại hoàng kim 33 siêu mạnh, siêu DDCN, siêu hardcore mà ẻm nghỉ dài hạn rồi k biết giờ quay lại chưa, gần đây thì có 01, 19 cũng boss hoàng kim nhưng level chưa bằng em 33 nhưng cũng thuộc loại boss mạnh có thể thử