H.Hóc Môn săn vé 199 mà gặp được chân ái 66

Lượt xem: 536

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
lướt 1 vòng camapro thì may sao đập thẳng vào mắt mình code giảm 199 ở bên massage tây thi vé đã rẻ r giờ còn giảm đậm sâu vậy thì không đi lại hơi phí , cũng muốn trải nghiệm xem bên này sao , trước khi qua thì cũng nhắm trước mấy số , qua đỡ mất time lựa

Qua tới nơi lễ tân báo còn trống bé 66 bữa cũng tham khảo qua bé này nên ok chốt bé này với vé vip nuru 1 xong xuôi ngồi chờ xíu rồi lên phòng , bên này thì phòng ốc hơi nhỏ nhưng được cái ấm cúng kkk , sạch sẽ , ga giường các kiểu thơm tho là ưng rồi

mình bỏ luôn khỏi xông , ngồi chờ bé lên , giọng bé này là giọng bắc nên ấm lắm , nói câu nào ấm lòng câu đó , chờ em pha nước xong là mình với bé ôm nhau vô bồn tắm heo , bé tắm kĩ , có hun hít ôm ấp nhẹ trong bồn

massage khỏe bé làm ổn , đấm bóp , ấn ấn massage body ,đá nóng cũng tạm được , bé chịu nói chuyện khơi chuyện với mình nên không khí cũng đỡ im

qua bài mệt em đi đủ bài có thái nuru các kiểu phần này bé làm kích thích phết nhưng thích nhất là màn bj của em , em bú mút mà nhìn ánh mắt thèm thuồng con ciu của mình mà rùng cả mình , nhìn chỉ muốn bắn lết lên mặt với body ẻm , mút rồi nút đá bi kết thúc với màn trêu đùa liếm đầu ciu , mình bắn mà bé kêu sao anh ra nhiều quá vậy , em làm sướng quá hả bằng giọng nũng nịu thấy ghéc hà , xong xuôi thì em vẫn như motip lấy khăn lau dầu massaage rồi dắt mình ra về

vé mình có đề cập ở trên
bé này người đầy đặn , ôm ấm nha
tip như quy định

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy