Q.1 Sàn xê xém gãy c..iu

Lượt xem: 979

viet hoang da

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
14
52
38
0 ₿
Vừa được lãnh lương đầu tháng , cắn miếng đi kiếm bé đào bên dubai gọi liền cái hốt lai đặt đúng 30ph ghé và chốt bé nào thì sau đây mấy bác sẽ rõ.
Đến nơi vẫn một phong cách phục vụ nhiệt tình mà lần này tui có cái số rồi do thằng bạn nó mới add vào cái gờ rúp thế là mỗi cái là mấy bé bị che mặt thôi còn nhiêu thì nhìn y như trên ipad. Tui chấm bé đào 03 nhé, nhìn cái cặp mông mà ui nó đã. Nghĩ thôi đã muốn bắn mấy phát rồi chứ . Ngồi uống tý nước xong lên phòng.
Phần phòng khỏi phải bàn , lần này tui được đưa vào phòng lớn luôn bồn to , pv thì pha nước tui tranh thủ ngồi nhắn với con bé nhân viên canh giờ nhắn kêu tăng ca dùm. Mọi việc xong xuôi vào xông phát nó đã, mấy ngày nắng mưa các kiểu giờ vào được cái mùi xã nó xông lên khỏe người. ngồi cứ như đang được lên tiên cảnh thì bé đào bước vào , qua lớp gường mờ mờ tui vẽ hình trái tim làm quen, vậy mà bé bắt được tín hiệu lại mở cửa ra tặng tui một nụ cười rất là tươi, ui tui chỉ biết chui ra rồi lại khám phá bé, hấp tấp thiệt mà gặp bé là không muốn mất giây phút nào cả, vùa ngồi vừa ôm như cảm giác đi cf ôm mà ở đây thì ôm nó sướng hơn, riêng tư cũng như thoải mái hơn nhiều. Em ngồi mà cạ cạ làm tui phải phi ngay vào bồn để hạ nhiệt độ lại chứ kg núi lữa phun trào chết.
Tắm tiên hái đào. Cuộc đời nó sướng nhất là vừa chọn đúng bé có cái xì kil vừa truyền thống vừa tân tiến, tron bôn bé trườn nhẹ lên rồi cạ cạ cô bé lên thằng ciu tui, trui ui cứu cứu, nó sướng nhất là lúc bé cứ từ từ hôn rồi sau đó là phần kinh nghiệm chinh chiến với chiếc miệng bé bé xinh xinh của bé. Bé mút làm tui nhớ đến mấy lần đầu tiên được đi thư giản , vừa sướng vừa sợ out sớm, thôi tranh thủ bop bóp bờ mông đầy cám dỗ của bé đã, bóp được tý ngón tay hư hỏng lại sờ đến ke suối của bé nó nước nôi rồi, người ta hay nói mông to không lo chết đói chắc là đây, vậy là theo con suối mà tui tiếp tục khám phá một hồi để lúc này thằng ciu nó out phát đầu phê phê à.
Màn đấm bóp bé làm đủ , có đá nóng, đối với tui là quá ổn, đang phê phê bé đấm hồi bắt đấu càm giác nó hưng phấn lên lại, thế là tập 2 bắt đầu.
Tập 2 : lần này bé không để tui chủ động sớm mà bắt tui nằm sấp và bé dùng cặp cam đi khám phá từng tý từng tý trên cơ thể tui , một hồi rồi bắt đầu trườn lên trượt xuống một cách cuốn thế nào ấy, tui lật lại lúc nào không hay để rồi từ từ bé trườn lên , bé cọ bướm phải nói lúc này thằng nhóc mà nó yếu yếu chắc chết ngay, bé cạ phê lòi . tui phải cố trụ một hồi đến lúc bé trườn xuống bj tiếp và màn 2 thêm phần 69 nữa thì ui nó đã ...... cú nóc ao của bé nó đưa tui phát lên mây, sướng vl. thiệt tình là bao nhiêu sức giờ kêu về trả bài chắc chỉ quỳ gối thôi chứ .
Dù cắn được miếng lương rất là cực khổ mà khi gặp bé về tui chỉ phải biết 2 từ cố gắng. phải kiếm thêm nữa cho có động lực khám phá nhiều bé mới quá.
Đỉnh của 03 là rất hợp cái gu của tui, nhiệt tình lắm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC