Q.3 Sang, xịn, mịn, đẳng cấp.

Lượt xem: 1,317

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Sau bao nhiêu lần chần chừ, sau khi book fail 6 bé cưng trong cùng 1 buổi, quyết tâm đi khám phá cơ sở mới toanh Minh Tâm Lê Quý Đôn. Chạy xe dọc theo 2 hàng cây xanh mát của đường LQĐ, chạy đến gần Toà Án Quân Sự hoành tráng thì kế bên là Khách Sạn Minh Tâm. Bảo vệ, tiếp tân, locker đều mặc đồng phục, thái độ rất niềm nở. Mình được đón từ bãi giữ xe, vào cổng có người mở (ks mà), có ng đưa vào thang máy, lên tầng 2 làm thủ tục và locker tư vấn, hướng dẫn các gói dịch vụ và ktv, không có lựa ipad nha, chỉ có locker lựa theo gu khách đưa ra. Chỗ ngồi chờ đẹp, sang. Bé tiếp tân xinh nha. Mình chọn dịch vụ cao nhất Super Vip Premium gì đó 1.380k, hỏi locker tip tối thiểu là bn e nó bảo bằng vé là được.
Sau khi đưa ra các yêu cầu, mình được đưa lên tầng 5, vào cái phòng ms ta nói sang, xịn, mịn, đẳng cấp, mới keng. Phòng to, design đẹp, sang, máy lạnh loại lắp trần, rất dễ chịu, phòng xông hơi ướt, khô bước vào là đẳng cấp liền, nó khác bọt lắm luôn ấy, thơm dịu nha, ko mùi hôi. Có nhà vệ sinh riêng. Bồn tắm cực kì sịn cmn xò, tắm 3 bao dư, to oạch, ngâm bồn siêu đã. Có cả bồn tắm gỗ lá dao đỏ cho bác nào cần. Giường ms, nằm 2 người ổn, ko rung lắc, êm. Nói chung csvc: 10đ+ ko nhưng.

KTV: bé người miền Tây, tên gì, số mấy t quên rồi :4onion25: 2 bên vui quá quên hỏi tên nhau.
Face: xinh như mẫu ảnh, ko sửa bất cứ thứ gì kể cả cơ thể.
V1: cận bưởi, real, mềm mại cực kì.
V2: săn chắc, có rãnh, dân gym
V3: quả đào, vỗ đen đét,
V4: non tơ, hồng hào, nước nhiều, washed.
Bé làm phải nói là đầy đủ các bước: tắm, mát xa, thư giãn, không thiếu bước nào, nhiệt tình, vui vẻ, dễ thương. 10đ+

Tic: 1.380k (có camapro -10%) còn 1.242k
Tip:1.500
Locker:100k
Xe:10k

Tuần nào t cũng sẽ ghé lại, vậy đi :cuteonion32:

Đính kèm

1.2 MB · Lượt xem: 154
    1.1 MB · Lượt xem: 155
    964.7 KB · Lượt xem: 154
    1.3 MB · Lượt xem: 152
    1.5 MB · Lượt xem: 160

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Ồ quên mất 1 chi tiết, bộ loa Marshall và gu nhạc Jazz love song quá tuyệt vời cho buổi trải nghiệm.

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Bác đọc bài m viết nhiều sẽ biết ít khi nào m ghi ít lắm…nhưng case này, m ko ghi chi tiết đc, vì ghi xong không có số, ae chửi chết, nhưng m công nhận là về csvc là cực kì tốt so với giá tiền, nếu dẫn đối tác nào hơi yc về decor này nọ, m sẽ đưa vào đây, còn về cách làm nó sẽ giống hệ thống MT 3/2, còn skill riêng mỗi ktv sẽ rất khác nhau. Riêng bác thì đi bé này e rằng sẽ ko ưng vì bé hơi tiểu thư á, hôn môi ko cho, sờ bị nhột, đưa ngón tay thì bảo đau, có điều biết cách chiều em nó thì đến cuối em nó đè ra muốn hiếp m luôn á.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
499
357
Sài Thành
0 ₿
Ok bác lý do bác nói cũng phải mà nên mình thấy ok. mình thì chưa đi bên này giá hơi cao nên cần tham khảo thêm thông tin.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Riêng mình thấy đáng á, nó mặt tiền LQĐ Q.3. Gói vip nhất nếu ko giảm giá là 1.380.000 so với mặt bằng chung các cs khác là 1.500.000 nhưng do các cs khác có chương trình nên giá giảm kịch liệt. Tuy nhiên nếu tính Q.1,Q.3 đã giảm thì nó đắt hơn tầm 200k tiền phòng cho gói cao nhất và tip min bằng tic thì khoảng 1.4tr cho tip. Cũng same same à nhưng phòng ở đây đẹp hơn hẳn á

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
14
5
0 ₿
Đi hệ thống MT thì mấy bác phải chấp nhận các bé hơi "chảnh" kiểu giữ hàng ấy, tôi nói thật tôi đi cũng nhiều nơi đánh giá ko sai dc, mấy bác muốn mấy em MT chiều là phải đi thường xuyên quen mặt thì may ra dc chiều, còn chuột bạch mà muốn sướng thì khuyên thật là nếu mấy bác đẹp trai thì may ra còn bình thường thì cứ Dubai cho chắc

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Vậy mình may mắn rồi :2onion2:
Bữa m được chiều đụng nóc luôn ấy:3onion15:

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
265
98
0 ₿
Đẹp zai khoai to ví dày lợi thế quá kkk, mấy em cũng làm theo cảm xúc mà chiều , nhưng miễn sao có đầy đủ các bước trong gói là Ok

• Love

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
629
763
Sài Gòn
1 ₿
Bác biết MT mà…làm gì có ghi ra bước nào…chỉ chắc chắn là: tắm chung (còn làm gì khi tắm là tuỳ bé), mát xa (mát như nào là tuỳ bé), thư giãn (thư giãn như nào là tuỳ bé), thế nên đi MT là đi “khám phá” KTV, unlock skill tới đâu là tuỳ vào mỗi người nhưng công nhận như bác dautu nói đúng đó, dàn KTV tuyển chiến nha, m đi lần đầu nên radom mà bé ngon, non, mọng nước, thích nhất là khi vào là tiểu thư nhưng lát sau hoá sói, nhắc đến lại nhớ bé rồi…>.<

Golddragon

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/18
Chủ đề
2
78
36
37
0 ₿
Vậy hợp ai thích cảm giác được các em tiểu thư thì hợp nhỉ. Chắc phải đi thử quá

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.