Gò Vấp Sănhàngnóng ( 2k2 ) tuyệt phẩm S14 DubaiGV

Lượt xem: 4,471

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Thợ săn gái chào toàn thể ae !!!
hôm nay ghé Dubai Gò Vấp với tâm hồn rạo rực sau chuyến công tác HN kéo dài 2 tuần liền với bao mệt mỏi + stret trong người gặp ngay S14 lung linh + rực rõ như một đóa hoa !!!
Book máy đặt 1 phòng onsen1 được ql tặng 30% vé nên thấy Oke luôn , Tới quán ae phục vụ rất chu đáo từ bảo vệ cho đến ae Pv - Tiếp Tân ( chuyên Nghiệp- Nhiệt Tình ) là thứ không thể thiếu ở bất cứ đâu trong cái giới mê gái này được , nhưng cứ ở Đây mình lại thấy thân quen đến lạ , lần nào ghé cũng phải gọi là ơmayzinhgutchop ^^ !
csVc quá quen thuộc , bản thân thấy đầy đủ và Oke với cách phục vụ nhà này .
về Phần bé 14 đẹp đúng kiểu mới lớn , mà mới lớn là e thích rồi , mới có 16 tuổi thôi ae nhé ( Bé tên Linh ) quê Hậu Giang , cùng quê mà hỏi nhà ở đâu bé lại ko nói rõ thế mới đen ^^ ...
Dáng em cao + nụ cười duyên dáng gặp xong chỉ muốn lấy về làm Vợ2 thôi ae à . Còn có hẹn với bé nhiều lần nữa ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Nhut3006

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
420
0 ₿
Các bác cứ yên tâm . Không bao giờ DuBai để các bác đi chơi mà thiếu sự an toàn . DuBai là tuyệt đối .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
420
0 ₿
Các bác cứ yên tâm vì DuBai luôn làm theo quy định của luật pháp . An toàn là số 1.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
420
0 ₿
Chào tất cả các ae . Để đáp ứng nhu cầu tiệc tùng liên hoan tất niên của các ae DuBai đã tuyển thêm rất nhiều các pé xinh tươi . 2k. 2k1.2k2 . 2k3. Nhằm phục vụ ae đón tết tiếp khách . Dubai nơi hội tụ các thiên thần không bao giờ là ae thất vọng . Do thời gian gấp quá chưa lên được hết hình cho ae chọn lựa . Hẹn ae đầu tuần sẽ có những hình ảnh cung nữ mùa xuân của DuBai và sẽ có những chương trình đặc biệt mừng xuân .
Ae ip cho QL để được nhận lixi và các pé xinh tươi DuBai nhé . 0932032113

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

ohassee

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/2/21
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
né cái cơ sở này ra

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
420
0 ₿
Dạ . Sao vậy anh ơi . Anh có thể cho em biết lý do được không ạ . Số đt của em anh nhé . 0932032113 Tổng quản lý DuBai ạ . Rất mong được anh góp ý ạ . Bên em có gì sai hay chưa được hài lòng em xin sửa ạ .