Sao ko thay ai rp ms Dai Lac ben khu Ten Lua het vay ta

Lượt xem: 12,242

Toiyeugaidep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Mình thấy Đài Lạc cũng hay làm sao ko thấy ai rp gì hết trơn ai pro chỉ giáo cho mình với

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Thì bồ biết thì đi và reporrt cho a e đi, chờ yif nữa

Toiyeugaidep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Hôm qua mình mới làm chuột bạch nè :D . Chưa có kn nên vô thử xem sao , gặp khack động quá locker nó ko hỏi mình đi số mấy luôn :mad: kệ chơi luôn . Thay đồ xong mình vào phòng xông hơi 1 lát , ra tắm lại xông vô phòng chờ lúc đó là 22h chờ thêm nửa tiếng locker bao len di anh minh lan dau di cha biet gi ca cu di theo no len lau roi no keu so 8 nha anh ok luon
Minh ta so so em no nha khoang 23t face tam dc
V1 7d
V2 7d
v3 6.5d
v4 chua xem ky nhung em no cho moc lop luon sac sac
kỹ thuật ms bt nhưng bù lại hj phê như con tê tê mình cầm cứ khoảng 7 phút thì out
Tại mình vừa móc nó vừa hj lại còn rên uh uh mình chịu ko nổi thế là out
Total tíc 100 tip 200 tại phê quá và nói chuyện với em nó rất vui ra về bo thắng locker 10k giu xe 5k tui no noi ko bo cung dc ma cu di theo xin tien uong ca phe thoi cho 5k luon
chung locker phục vụ rất ok ko đòi hỏi vậy là xong 1 đêm vui vẻ
PS ra về luc 24h30 em nó còn kêu ở lại uống trà nói chuyện chơi chut nữa . Chac tai bo 200k em no vui ra mat luon

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Hj bo 200 là hơi cao, thích e nó thì150 là vừa. Ý kiến cá nhân

Toiyeugaidep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Vậy àh cám ơn bồ nha tại lần đầu chưa có kn hic
Nó nằm trên đường số 5 đó mấy bồ
Ai đã đi rồi thì rp cho mình thêm nha

take_shizukana

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/14
Chủ đề
2
8
0
0 ₿
Em vừa test bên đây xong ! . Có room chờ nhưng ko thấy được hỏi yêu cầu số ở đây (wá dỡ ) .Khi lên room thì mình yêu cầu số có tên dẫn đường ghi lại số nhưng khi số đó kẹt thì ÍT or KO báo lại mà tự động đưa số khác vào thay ( ban e cay :D )
Chú ý : các bác vào đây dùng dịch vụ tắm rữa thì tự yêu cầu số nha .... Vì :
1 > Mấy nhân viên tắm sẽ nói " để em kêu số dùm anh , số này ngon lắm v....v... Nhưng khi các bác po ít thì mấy tên này kêu số ktv tệ cho các bác đó nha ! ( còn mấy bác po nhìu e ko bik vì chưa thử :rolleyes:)
2> Nhân viên nhiệt tình chỉ mỗi tội ghét cái tên dẫn mình vào room ms tên đó thấy ghét kinh . Mặt mày lạnh nhạt hỏi hay nói gì chỉ ừ ừ .....

Chỉ Hj đạ số vui vẻ = liếm láp , nút ti ... còn tùy KTV nữa ( Đi chung với 5 đứa 3 thằng vui 2 thằng bùn ) =))
Chỗ này đang sữa chưa xây thêm room VIp + khách sạn :)) hiện h chỉ có room thường :blush:
Em xin hết mới test dc nhiu đây thôi !
Ah còn KTV ở đây thì lúc lên , xuống thì có gặp mí e cũng xinh mà ko bik số :D Khuyến cáo các bác nhỏ con nên cẩn thận :D

toithui

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Chỗ này có phòng VIP rồi nha mấy bác. 300k
Nhưng mà thấy đi phòng thường được rồi.

supermia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/14
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
nhà ngay Tên lửa, bump phát cho vui :)) mình chưa bao giờ đi thử MS, htgđ ở khu vực gần nhà này :-(

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
khu Tên Lửa có nhiều matxa lắm nhé anh em.
đường số 7 có matxa Thiện Quang, Vương Gia, matxa YHCT Thành Tài.
đường Vành Đai Trong có matxa Hoàng Gia
đường 24A có matxa YHCT Cát Tường.
đường số 1 có matxa nhưng không nhớ tên gì.
đường số 5 có matxa Đại Lạc
ngoài ra còn có nhiều quán hớt tóc gội đầu, anh em cứ từ từ khám phá