Sắp có vợ! Tâm trạng đầy mâu thuẫn, mong anh em gỡ rối tâm lý!

Lượt xem: 3,120

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Chào anh em congdongmatxa thân yêu, đã lâu lắm rồi Hido ko lên đây để tâm sự đàm đạo matxa cùng anh em
Hôm nay trong lòng Hido có quá nhiều mâu thuẫn, tâm trạng rối bời, cảm xúc lẫn lộn ko sao diễn tả được nên đành muối mặt lên đây nhờ anh em tư vấn, gỡ rối giúp!
Số là sau 1 thời gian FA cô đơn, chỉ biết tìm đến matxa để xua đi nỗi cô đơn trong lòng thì nay Hido đã....có người yêu!;) Miễn bàn về nhan sắc, ngoại hình của người nhé các chú các bác! Yêu thì củ ấu cũng tròn thôi!:rolleyes:
Có người yêu rồi thì đương nhiên thằng nào cũng hạnh phúc ngất trời :)(nếu ko thấy hạnh phúc thì chỉ có mấy thằng pede thôi!:D) Nhưng hiện giờ trong lòng mình thì đang tồn tại những cảm xúc lẫn lộn, hạnh phúc trong tình yêu nhưng trong lòng vẫn có thoáng chút tiếc nuối cảm giác như mất 1 thứ gì đó ở trong linh hồn!
Ngày xưa FA thì lãng tử độc hành, gặp gái xinh gái đẹp ở ngoài đường hay trong công ty là tha hồ ngắm nghía rồi liên tưởng đầy vui sướng thú vị, đi matxa thì cứ thấy em nào mới lạ, trẻ trung, tươi tắn là nhào vô chuột bạch 1 cách vô tư vui vẻ. Nhưng từ khi có người yêu thì mỗi lần thấy gái đẹp ngon ở ngoài đường, cty là theo phản xạ tự nhiên vẫn đưa mắt ngắm nhìn, suy nghĩ muốn làm quen thả thính, chọc ghẹo, cưa cẩm mấy em nhưng cảm giác lại thấy xấu xa, đen tối:confused:. Ngoài ra em yêu đang cho ôm hôn sờ nhẹ ngoài thôi chứ chưa cho xyz nên mỗi lần có nhu cầu sinh lý thì vẫn đi matxa thôi, và mỗi lần thư giãn thì lại có suy nghĩ mình đã có người yêu mà sao lại còn đi matxa chuột bạch check số này nọ, em yêu mà biết thì sẽ coi mình ra gì nữa @@:( Ko biết nói gì hơn, mong anh em gỡ rối giúp......:(:(:(

Bánh Đúc

Tham Mưu
Hững hờ.
Thành viên BQT
Moderator
12/2/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác Hido cứ đưa Fb em nó lên đây. 500 anh em tư vấn nhiệt tình cho nhé. Yên tâm!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Tui mông lung thôi chứ mún quăng bom xăng, đâm thọt tui thì ko đc đâu nha mấy chú!

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Vậy thím chưa hoàn toàn bỏ thói quen cũ, tốt nhất là dừng lại chơi tiếp đi. K vợ con j nhé

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mấy cha nội tào lao, người ta đang tâm tư thế kia ko vào gỡ rối tơ lòng.
Thớt này, cái cảm giác đó mình đã trải qua rồi, nói chung là hiểu ý bro. Nhưng mà nói thật, khi yêu thật lòng rồi sẽ có cảm giác muốn ăn tạp nhưng sợ bị phát hiện. Thế thì đành phải ăn vụng và biết chùi mép. Nhưng quan trọng là: sau tất cả, gấu vẫn là số 1, vẫn là tình yêu. Các thứ còn lại chỉ là say nắng hay qua đường, nhất là ko để lại hậu quả.
Thân chào và chúc thớt viên mãn!

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Lonelyboy81

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Ok. Đồng quan điểm với bác

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Chơi thì chơi thôi anh... tới 1 điểm giới hạn nên dừng lại... và nhớ rằng người yêu hoặc vợ vẫn là nhất... còn cuộc chơi ms thì nên giải trí thôi... vui thôi chứ đừng vui quá

• Like

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mình định nói mà bạn này nói rồi.
Theo quan điểm của mình : chơi nhưng xác định là chơi ko yêu, gấu vẫn trên hết. Đừng coa vì gái bỏ vợ là đc

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,010
348
37
0 ₿
tôi người đàn ông của gia đình, mà tuần vẫn massage 1 lần vào cuối tuần với lại bạn bè có hàng ngon giới thiệu vẫn tới như thường, tuyệt đối bản thân là không phát sinh tình cảm và rõ ràng mối quan hệ bên ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Cám ơn những lời góp ý chân thành của các anh em. Thật tình thì mình cũng ko ngờ tình yêu đến quá nhanh đến mức mình ko ngờ. Vẫn bít bản thân mình đã có người yêu và sơ bộ đã đồng ý lời cầu hôn của mình nhưng vào trong công ty mình vẫn cứ tự nhận mình là trai độc thân FA chưa có bồ, vẫn vui vẻ giỡn, thả thính vô tư với mấy em đồng nghiệp nữ xinh đẹp xì tin trong công ty, vd như mấy hôm trước ở cty, em đồng nghiệp nữ bên tổ B chat Skype nhờ mình hỗ trợ điều chỉnh thông tin dữ liệu, thì mình liền giỡn lại
"Anh ơi, giúp em gỡ code bộ HĐ này để e bổ sung thông tin cho KH nha
"ok cưng, mà ủa lúc nãy chưa tới 10p trước anh mới thấy em ở ngoài sảnh thang máy đi đâu ra ngoài mà mới đây em xuất hiện ở máy tính rồi cưng?
Dạ, em lên lầu 7 dẫn mấy em út mới vô làm lên đó bàn giao chỗ ngồi làm việc cho mấy em xong rồi em về liền nè
Oh vậy hả em, mà tòa nhà cty rộng lắm, sao đi lẹ vậy cưng?
Dạ, mà ủa anh ngồi tuốt bên khu A, chỗ a ngồi đâu có thấy chỗ em ngồi, đâu có thấy thang máy mà sao anh bít em mới đi ra ngoài vậy nè? Có chắc a nhìn đúng em ko hay có nhìn lộn bé nào ko đó?
Đâu có cưng, mắt a sáng lắm, thiên lý nhãn mà, em nổi bật vậy mà lộn sao được nè?
Dạ, em đâu có gì nổi bật đâu anh - Sao ko em, em xinh đẹp dễ thương nhất nè
Hihi, phải ko đó anh, em làm gì đẹp, chứ ko phải bé T thư ký chị sếp tổng xinh đẹp nhất hả? Em nghe nói a hay bắn tim tán tỉnh bé T đó lắm mà. Em sao đẹp bằng bé T! A nói thử coi hôm nay em mặc áo màu gì nè, đúng thì em mới tin là a ko nhìn lộn em với người khác!
Áo em màu bình thường quá a ko quan tâm, nhưng em hôm nay mặc váy màu hồng đẹp lắm nè!
Vậy đúng rồi, anh này quỷ ghê, ko nhìn áo mà nhìn váy nha! Đồ mê gái
Trời! Váy em đẹp quyến rũ nổi quá trời mà, đập vô mắt anh liền ah! A đàn ông mà em, ko mê gái sao đc! Hnay em đẹp lắm đó
Hihi, cám ơn anh cho, cho 10 trái tim nè, chụt chụt
Trời! A ngây thơ chưa có bồ em ơi, bắn tim vậy sao a chịu nổi?
A quỷ chứ ngây thơ gì, em bắn tim cho khoái lắm mà bày đặt giả bộ!

Đây là 1 trong những màn trêu hoa ghẹo bướm trong cty của mình đó anh em! Có người yêu mà vậy đó><

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Cám ơn ý kiến chân thành của huynh đài

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Giấu kín tâm tư trong lòng thôi pác

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿

Theo tui là không nên.
Đặt trường hợp bạn gái ông cũng cà rỡn y chang ông, thì ông thấy sao?
Cái anh em tư vấn là giải toả sinh lý, còn tâm lý ông vẫn thả thính vậy thì nên stop lai. Méo có tôn trọng bạn gái gì cả vậy???

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bồ là lều, vợ là nhà, gió lớn lều sụp cái nhà còn nguyên

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL không dám đưa ra ý kiến cá nhân của mình để gỡ rối chuyện tâm tư tình cảm của Hido Huynh.. Nên JL mạo muội mượn vài câu tục ngữ về Mèo để nói lên ngu kiến của JL..
Mong không nhiều thì cũng ít chia sẽ chút phiền muộn cùng Hido Huynh, có điều chi mạo phạm mong Hido Huynh lượng thứ bỏ qua cho JL.

Mỡ dâng miệng Mèo.. “Mèo” nào từ chối “Mỡ” ??
Đàn Ông Cũng Như 1 Con Mèo.. Mỡ để miệng mèo mà chê thì quá uổng phí ?? Khi còn độc thân thì mình anchoi trác tán như thế nào đi chăng nữa thì đó cũng chỉ là cuộc sống của riêng mình, nhưng một khi người đàn ông đã đưa ra quyết định lập gia đình muốn sống chung thân với người phụ nữ mình yêu. Thì cần phải xác định cho rõ ràng đâu mới là “Cơm Nhà”, đâu là “Phở”. Và điều tối kị nhất để làm tan vỡ mối quan hệ hôn nhân là tuyệt đối không được “Mèo Mả Gà Đồng” đó giống như việc “Chuột Gặm Chân Mèo”..
Với những mối quan hệ ngoài xã hội như đi làm ăn giao thiệp, bạn bè đồng dzâm rũ đi khám phá chuột bạch những điểm Massage, Karaoke mới mở thì đương nhiên là việc mình khó tránh khỏi, khó từ chối nhưng nên giấu đi việc “lâu lâu ta mới anchoi một lần” đừng để cho người đầu gối tay ấp hằng đêm của mình biết về những chuyện đó buộc phải giấu việc mình đi quẩy bên ngoài hãy cứ “Im Ỉm Như Mèo Ăn Vụng” đừng để một ngày bản thân mình phải “Lèo Nhèo Như Mèo Như Mèo Vật Đống Rơm” xin tha với bà xã đại nhân của mình, để rồi không được lại “Tiu Nghỉu Như Mèo Cắt Tai”. Chớ nên ĐÙA VỚI LỬA.. Lỡ mà chọc BÀ ĐIÊN LÊN thì BÀ như “Mèo Con Bắt Chuột Cống”.

TUYÊN NGÔN SỢ VỢ

Kính vợ đắc thọ
Sợ vợ sống lâu
Nể vợ bớt ưu sầu
Để vợ lên đầu, là trường sinh bất tử
Đánh vợ nhừ tử, là đại nghịch bất đạo
Vợ hỏi mà nói xạo, là trời đất bất dung
Chê vợ lung tung, là ngậm máu phun người
Gặp vợ mà không cười, là có mắt không tròng
Để vợ phiền lòng, là tru di tam tộc
Vợ sai mà hằn hộc, là trời đánh thánh đâm
Vợ gọi mà ngậm câm, là lòng lang dạ sói
Để vợ nhịn đói, là tội nhân thiên cổ
Để vợ chịu khổ là bất tài vô dụng
Trốn vợ đi "ăn vụng", là ngũ mã phanh thây
Vợ hát mà khen hay, là anh hùng thức thời khen vợ hết lời, là thuận theo ý trời
Sợ ít phải sợ nhiều lên Sợ xanh cả mặt, sợ mềm cả môi
Sợ đứng rồi lại sợ ngồi
Vợ sai phải dạ, có tôi làm liền!
Làm chồng phải biết ngoan hiền
Sợ vợ vợ mới cho tiền uống bia
Tiền lương lãnh đủ đem về
Quà cáp ai tặng đừng lia dọc đường
Làm chồng muốn được vợ thương
Ngoài lo tiền bạc, chiếu giường cũng lo
Làm chồng muốn được ấm no
Việc gì quan trọng giao cho vợ nhà
Làm chồng khiêm tốn thật thà
Phải biết sợ vợ cửa nhà mới yên

Tinhtraingang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/10/18
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Nếu thật lòng yêu một người thì chắc chắn trong lòng tự hiểu phải làm thế nào. Mèo mỡ nhu cầu sinh lý chỉ là lời biện hộ.

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Cái ày bác sợ vợ chứ đâu phải thấy có lỗi. Vì khi thấy có lỗi là bác về chiều vợ bác rồi. Có tg đâu mà lên đây than vãn :v
- cơ mà về chiều quá lại sinh nghi, mấy "nàng" mà nghi thì nghĩ đủ trò suy diễn rồi này nọ, bla bla..... từ khóc ló mc sướt mướt, tự tử, hăm doạ, nghĩ thôi cũng đủ nổi da gà.
chổ ae khuyên bác xuống gầm giường ngủ cho quen :)) sau này k chỉ đi ms về mà đến ngày lãnh lương mà không nộp thuế các kiểu, sáng sớm nhà chưa lau, cơm chưa nấu, đồ chưa giặt,.... cũng dễ bị đá ra khỏi giường lắm.