Sắp đến trung thu nên phải gặp chị Hằng mang số báo danh 08

Lượt xem: 3,721

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Dạo gần đây ấp thấp nhiệt đới bão bùng mà cảnh buồn thì người có vui đâu bao giờ phóng xe đến cơ sở lúc 17g30 chọn vé và gặp chị Hằng sbd 08 thật ra là chị Phương.
Vô phòng thư giãn tý locker dẫn lên phòng nói chú locker bật xông hơi cho anh với thế là chú bảo bật rồi tính vào xong hơi tý cho ra mồ hôi đỡ lạnh vậy mà không có hơi bốc lên luôn hơi tuột mood nhẹ.
Ngồi ngoài đợi em vào ngồi nói chuyện mà tay em lại thích vuốt ve gọi cậu bé dậy xong em lại chỉnh xông hơi lại, trong lúc vào xông tý em xin phép ra ngoài chuẩn bị đá nóng.
Massage khoẻ: em làm đủ lực vừa làm vừa hôn ti và kích thích nhẹ cậu bé.
Massage mệt: v1 thuộc hàng khủng nên làm thái rất phê pha kết hợp hj, bj và đặc biệt em có chiêu cắn mông nhẹ trong rất sướng vật em ra liếm, mút từ cổ xuống bụng phát hiện đầu ti em là điểm nhạy cảm kkkk bú bình, bóp bình sữa cũng vui vẻ vỗ mang căng đét v3 em doggy kết hợp bộ ngực là hết bài cuối cùng out trong tư thế bánh bao kẹp xúc xích văng tung toé.
V1: hàng khủng nhưng hơi trễu cành rồi
V2: có lipit nhưng ôm cực sướng
V3: đủ để vô được vài thế kkkk
V4: không check nhiều nhưng gọn gàng, sạch sẽ
Em tắm rửa lại ngồi chơi nói chuyện với em thì được biết một số em đã nghỉ như 01, 02, 19 (định gặp 19 lần tới mà em nghỉ rồi) được em giới thiệu bé 07 hàng teen tuổi mới lớn đang hot tại đây lần sau chắc phải gặp em 07 rồi hy vọng lần sau tới yêu cầu em không kẹt khách hay off kkkk.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Em này dc cái v1 chà bá. Bánh bao kẹp xx chịu k thấu kaka

Massage Minh Long