Sóc Trăng Sập hầm ở Đại Dương

Lượt xem: 3,951

Hoàng Phát

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/4/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Một ngày đẹp trời sau lễ 30/4 . Sau khi được anh em giới thiệu thì cũng ghé Đại Dương ở Nguyễn Văn Linh xã stress
Mình đi vé super vip 500K , vào phòng thì csvc cũng okie , xông hôi được một lát thì em vào - pé pi số 07
V1: 8đ chắc vừa tay hệ cam
V2: thon
V3: căng tròn doggy thoả thích
V4: khít nhẹ nước nhiều
Sau khi vào thì được em lau khô mình qua giường làm Z được một shot cũng tê tái , có nhiều em ko vui vẻ hợp tác lắm , không gu tình cảm , không hợp tác , chỉ nằm ra đó cho chơi khác gì khúc cây …. Nghĩ lại thấy chán
Xong qua bồn tắm xong thì tới màn massage khoẻ chườn nuru cũng khó ổn và bé hoàn toàn không đấm bóp luôn - trả lời thẳng ở đây chủ yếu là Z chứ không có massage khoẻ nhiều
Hụt hẫng lần 2 do mình đi công tác nên cũng khó mệt nên cần được đấm bóp
Nằm nghĩ ngơi xíu thì em BJ mình lên được xíu không ra thấy vậy kêu Z lần 2 mình vẫn không out được , bé tiếp tục giỡ trò không hợp tác …. Tới đây được rồi mất cả nứng - tắm rửa đi về thôi

Tổng thiệt hại : tic 500 , tip 2000

Thất vọng tràn trề vì chuyến công tác này tới sóc trăng - khuyên anh em ở cần thơ quen rồi thì đi đâu đó khó mà đã nư được ráng nhịn mà về Dubai thôi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ko có gì hụt hẵn đâu bác, dịch vụ nó cung cấp v s đòi hỏi hơn đc. Không thể bắt ng bán cá bán cho bác thịt bòa phải khum ?

Hoàng Phát

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/4/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Biết vô chỉ có chịch vậy đi hàng pga nó thơm hơn bác - rõ sụp cmn hầm luôn