Sập hầm ở phòng VIP - Bài học xương máu cho các newbie

Lượt xem: 3,040

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Trong sự nghiệp matxa, ko phải lúc nào chúng ta cũng gặp chuyện tốt đẹp mà cũng có những tai nạn, những lần sập bẫy vì...quá ngu!
Hnay mình chia sẻ 1 tai nạn sập hầm ở phòng VIP của mình cách đây 2 năm ở matxa Monica Q3
Vào 1 ngày trưa hè 2 năm trước, khi đang đi trên đường Kỳ Đồng mình chợt nhớ về ký ức đi matxa lần đầu tiên cũng ở matxa Monica này. Lúc đó trời cũng đang bắt đầu mưa nên sẵn ghé vào trú mưa và matxa 1 cái lun
Vừa mới bước vào. thằng phục vụ nhanh nhảu chạy ra đón tiếp
"Chào đại ca! Đi matxa hả anh! Dạ, mời anh đi lối này!"
Mình đi theo và được dắt vào 1 phòng rộng rãi và rất đẹp
Phục vụ hỏi có yêu cầu số nào ko? Vì lúc này mới tập tành vào nghề matxa và còn chưa biết đến forum này và cũng hơn 6 năm rồi mới quay lại chỗ này nên ko biết em nào hết nên kêu phục vụ tuyển random cho 1 em
15p sau, 1 em khá tròn múp, nhan sắc tương đối bước vào
Sau 1 hồi xông hơi, xông khô, em út tắm rửa cho mình xong thì nằm lên giường matxa.
Matxa đc chừng vài cái, em hỏi anh đi ở đây lâu chưa? Mình nói mới lần đầu đi matxa
"lần đầu đi matxa ở đây mà sao anh vô phòng VIP vậy?"
Lúc này mình mới sững sờ phát hiện ra đây là phòng VIP, đây là lần đầu tiên mình mới biết phòng VIP
Mình hỏi phòng VIP bao nhiu tiền? Em nói phòng VIP vé 550, tip cho ktv 500 trở lên!
Lạy Chúa Tôi! Vậy là tổng cộng tốn hết hơn 1 triệu cho cái phòng VIP - Mình hỏi vậy có XYZ ko e?
E nói ko có! Chỉ có HJ thôi, a mún Z thì đi ra ngoài chơi KS với em!
WTF!!! Vậy là bị thằng phục vụ gài bẫy!!!
Cuối cùng mình phải....năn nỉ em là anh chỉ có thể boa cho em 250k thôi, vì anh chỉ còn trong túi 800k! (Thực ra mình có 1tr2 nhưng vì tối phải đi đám cưới nên ko thể boa 500k đc! Mà cũng đâu có ngu gì boa 500k cho HJ!
Em tặc lưỡi đồng ý! Nhưng matxa chỉ HJ, ko cho sờ mó khám phá gì hết! Em nói mún khám phá thì boa thêm tiền! Em vậy là hiền mới chịu cho anh boa 250k thôi, gặp người khác là anh đừng hòng ra khỏi đây nếu ko boa bằng vé!
Kết thúc, mình boa 250k, ra về còn bị em nói "Lần sau đi matxa nhớ hỏi kỹ giá tiền nha ông nội! Đừng có bày đặt vô phòng VIP!
Thay đồ ra về còn bị thêm đám locker xin xỏ tiền boa! Nhưng trong túi chỉ còn tiền chẵn 100,200 mà thôi làm sao mà cho tụi nó đc nên nói ko có tiền lẻ. vậy là bị cả đám chửi lẩm bẩm trong miệng "ĐM! Đồ 2 Lúa nhà quê mà bày đặt đi matxa!"
Đây là 1 sự cố sập hầm cay đắng nhất mình từng bị. Mình chia sẻ để cho anh em và đặc biệt là các newbie rút kinh nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: q6tphcm and Thần Long

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Haha... gặp em chắc bay mịa nó hết tiền... nghèo cũng cho thằng tèo đi học.:D

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Đúng là đi miền đất lạ là thế đó. Mỗi lần mình đi khám phá miền đất mới là phải tìm hiểu kỉ ghê lắm, dù có vé đi chăng nữa nhưng cũng phải mang gấp 3 lần vé tại chỗ và tip cộng lại. Đấy là để chắc ăn thôi chứ mấy chỗ này không đùa được đâu, mới vào chơi thì đại ca đại xô này nọ chứ ra ko chung đủ là gặp đại nạn đó